Sir Colentina

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Có bãi đậu xe
  • Giặt ủi
  • Dịch vụ phòng
Giá hiện tại là 1.294.161 ₫
Tổng 1.551.407 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đơn

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi

  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 cơ bản, 3 giường đơn

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 3 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Double Room

  • 20 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Single Room

  • 20 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Triple Standard

  • 20 mét vuông
  • 3 khách
  • 3 giường đơn HOẶC 1 giường đơn và 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Sir Colentina tọa lạc tại Khu vực 2, khu vực thuộc Bucharest. Bảo tàng Theodor Pallady cùng Nhà hát Quốc gia Bucharest là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Ngân hàng nhà nước Romani hay Dinh thự Ceausescu. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Quốc gia (Bóng đá) hay Đấu trường La Mã. Xem cẩm nang du lịch Bucharest của chúng tôi
Bản đồ
Str. Cremenita, 2A 6, Bucharest, BUH, 022811

Lân cận

  • Chợ Obor
    Chợ Obor
    5 phút đi xe - 2.2 km
  • Hồ Plumbuita
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Hồ Fundeni
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Vòng đu quay Công viên Tei
    13 phút đi bộ - 1.1 km
  • Viện Lâm sàng Fundeni
    4 phút đi xe - 1.9 km

Đi lại

  • Ga Obor - 10 phút lái xe
  • Ga Đường sắt Bucharest North - 20 phút lái xe
  • Sân bay Bucharest (BBU-Sân bay Aurel Vlaicu) - 23 phút lái xe

Nhà hàng

  • Dristor Kebap
    12 phút đi bộ
  • Arca Club Bistro
    16 phút đi bộ
  • Jerry's Pizza
    11 phút đi bộ
  • Falafilo
    11 phút đi bộ
  • McDonald's
    6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Sir Colentina

  • Khách sạn nằm ở Khu vực 2
  • Sir Colentina có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bữa sáng đầy đủ (phụ phí), dịch vụ trả phòng nhanh và dịch vụ nhận phòng nhanh
    • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ, cửa hàng quà tặng và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Thang máy, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 64 phòng được trang bị những trải nghiệm chu đáo bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng gồm có:
  • Ban công, tủ lạnh và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí

Ăn uống

  • Có bữa sáng đầy đủ hàng ngày với phụ phí

Hoạt động giải trí

  • Stereo

Phù hợp cho khách gia đình

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Cửa hàng quà tặng/sạp báo
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Không có dịch vụ dọn phòng
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Tư vấn tour và vé

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Lưới chống muỗi

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • TV thông minh

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Báo miễn phí hằng ngày
  • Điện thoại
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Có thể nhận phòng nhanh

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em từ 2 tuổi trở xuống có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 10.00 RON mỗi người, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng

Câu hỏi thường gặp

Sir Colentina có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Sir Colentina

Kể từ 29/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Sir Colentina vào 30/08/2026 có giá từ 1.294.161 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Sir Colentina

Nơi lưu trú này có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng tại Sir Colentina

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm.

Giờ trả phòng tại Sir Colentina

Giờ trả phòng: 12:00.

Sir Colentina tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Khu vực 2, khách sạn này cách Viện Lâm sàng Fundeni, Công viên Kinh doanh IRIDE và Thành phố Toàn cầu khoảng 5 km. The Lakeview và Công viên Văn phòng Swan cũng chỉ cách đó khoảng 5 km. Cách Ga Obor 24 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.