SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,0 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 2.419.792 ₫
Tổng 2.661.771 ₫
01/09 - 02/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng, không hút thuốc, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 12 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng truyền thống, không hút thuốc, quang cảnh núi

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 4 nệm kiểu Nhật đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng truyền thống, không hút thuốc, quang cảnh thành phố (w/ bathroom and bath tub)

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 4 nệm kiểu Nhật đơn
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Fujikawaguchiko, SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI nằm gần công viên giải trí. Nếu muốn tìm hiểu về văn hóa vùng, Quần thể Hồ Oshino Hakkai là điểm dừng chân thích hợp; trong khi Hồ Kawaguchi và Vườn Quốc gia Fuji-Hakone-Izu sẽ là trải nghiệm mới mẻ cho những người yêu thiên nhiên. Hãy kiểm tra lịch sự kiện hay thi đấu tại Trường đua Fuji và nhớ dành thời gian khám phá Công viên Giải trí Fuji-Q Highland, điểm đến hàng đầu tại đây. Xem cẩm nang du lịch Fujikawaguchiko của chúng tôi
Bản đồ
3062-3 Funatsu, Fujikawaguchiko, Yamanashi, 401-0301

Lân cận

  • Vườn Quốc gia Fuji-Hakone-Izu
    Vườn Quốc gia Fuji-Hakone-Izu
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Công viên Giải trí Fuji-Q Highland
    Công viên Giải trí Fuji-Q Highland
    18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Hồ Kawaguchi
    Hồ Kawaguchi
    5 phút đi xe - 2.4 km
  • Cáp treo Mt. Kachi Kachi
    Cáp treo Mt. Kachi Kachi
    5 phút đi xe - 2.7 km
  • Nhà hát Kawaguchiko Stellar
    4 phút đi xe - 1.7 km

Đi lại

  • Ga Kawaguchiko - 19 phút đi bộ
  • Sân bay Tô-ky-ô (HND-Sân bay Haneda) - 134 phút lái xe

Nhà hàng

  • 吉田のうどん くらよし
    5 phút đi xe
  • 塩梅
    3 phút đi xe
  • 河口湖チーズケーキガーデン (Cheese Cake Garden)
    4 phút đi xe
  • fujisan coffee roastery / momoka terrace 富士山珈琲焙煎所 百花テラス
    3 phút đi xe
  • 沼津魚がし鮨 富士吉田店
    2 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI

  • Khách sạn ở gần Công viên Giải trí Fuji-Q Highland
  • SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI có trang thiết bị giặt ủi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Máy bán hàng tự động, phòng họp và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI đều đầy đủ những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, cũng như các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng 32 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Tủ lạnh, hệ thống sưởi ấm và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Chỉ có chỗ đậu xe trong khuôn viên theo yêu cầu
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Phù hợp cho khách gia đình

  • Đồ chơi cho em bé
  • Đồ chơi trẻ em
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Lò vi sóng dùng chung
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 2 phòng họp

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 32 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Hệ thống sưởi
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 22:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt chỗ đậu xe trong khuôn viên
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại bất kỳ nhà nghỉ nào (nhà trọ, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, chủ nhà nghỉ phải sao lưu hộ chiếu cho tất cả khách đăng ký và giữ bản sao để lưu hồ sơ

Câu hỏi thường gặp

SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI vào 01/09/2026 có giá từ 2.419.792 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI

Giờ trả phòng: 10:00.

SEMINAR PLAZA ROYAL FUJI tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Fujikawaguchiko, khách sạn này cách Trung tâm Du khách Fuji và Công viên Giải trí Fuji-Q Highland khoảng 2 km. Hồ Kawaguchi cũng cách đó khoảng 3,4 km. Cách Ga Kawaguchiko 19 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.