Toàn bộ căn hộ

Arnos Apartments

Nơi lưu trú 4.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,6 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Wifi miễn phí

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Căn hộ, 1 phòng ngủ

  • Quang cảnh thành phố
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ, 2 phòng ngủ (Sleeps 5)

  • 80 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường cỡ king, 1 giường đơn và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ, 2 phòng ngủ (Sleeps 6)

  • 75 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường cỡ king, 2 giường đơn và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ, 3 phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ
  • 7 khách
  • 3 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Arnos Apartments tọa lạc tại Friern Barnet, khu vực thuộc Luân Đôn. Cung điện Alexandra cùng Bảo tàng Anh là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Công viên Finsbury hay Công viên Hyde. Hãy kiểm tra lịch sự kiện hay thi đấu tại Sân vận động Tottenham Hotspur và nhớ dành thời gian khám phá Vòng đu quay London Eye, điểm đến hàng đầu tại đây. Xem cẩm nang du lịch Luân Đôn của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Luân Đôn
Bản đồ
64 Palmers Road, Arnos Grove, London, England, N11 1SL

Lân cận

  • Cung điện Alexandra
    Cung điện Alexandra
    13 phút đi xe - 4.6 km
  • Sân vận động Maurice Rebak
    9 phút đi xe - 4.3 km
  • Cineworld London - Wood Green
    10 phút đi xe - 3.4 km
  • Artsdepot
    10 phút đi xe - 3.6 km
  • Nhà hát Millfield
    11 phút đi xe - 3.9 km

Đi lại

  • Ga tàu điện ngầm Arnos Grove - 4 phút đi bộ
  • Ga Barnet New Southgate - 9 phút đi bộ
  • Sân bay London (LCY-Sân bay Luân Đôn City) - 42 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Arnos Arms
    5 phút đi bộ
  • Urban Baristas
    18 phút đi bộ
  • Volare
    15 phút đi bộ
  • Foulis Cafe
    13 phút đi bộ
  • The Ranelagh
    12 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Arnos Apartments

  • Căn hộ cao cấp này ở gần Sân vận động Tottenham Hotspur
  • Khi đến gần Cung điện Alexandra, du khách đừng bỏ qua Arnos Apartments, nơi lưu trú có biết bao tiện nghi nổi bật. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng khách tại Arnos Apartments đều kèm theo các tiện nghi đẳng cấp như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng bao gồm:
    • Sofa giường và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí)
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Bếp, tủ lạnh và máy rửa bát

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Phù hợp cho khách gia đình

  • Nôi/cũi miễn phí

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • Sofa giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí

Phòng sinh hoạt chung

  • Phòng khách

Giải trí

  • TV màn hình phẳng

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Không gian làm việc

  • Bàn

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo
  • Dịch vụ dọn phòng có giới hạn
  • Két bảo mật
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 5 phòng

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Phí nhận phòng sớm: 30 GBP
Áp dụng phí nhận phòng muộn nếu khách nhận phòng sau 20:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Phí trả phòng muộn: 48 GBP

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu dự định đến nơi sau 20:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Check-in is available by appointments only. Please contact the property ahead of time to make arrangements for check-in.

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí nhận phòng sớm: 30 GBP (tùy tình hình thực tế)
  • Áp dụng phí nhận phòng muộn nếu khách nhận phòng sau 20:00
  • Phí trả phòng muộn: 48 GBP (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Nơi lưu trú không nhận đặt phòng nhằm mục đích tổ chức các sự kiện và tiệc tùng, bao gồm cả tiệc từ giã cuộc sống độc thân cho cô dâu và chú rể

Câu hỏi thường gặp

Arnos Apartments có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Arnos Apartments

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Arnos Apartments

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Áp dụng phụ phí 30 GBP khi nhận phòng sớm ( tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Giờ trả phòng tại Arnos Apartments

Giờ trả phòng: 11:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí 48 GBP (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Arnos Apartments tọa lạc ở đâu?

Nằm tại khu vực Friern Barnet, tòa nhà căn hộ này cách Cung điện Alexandra 2,8 km, Sân vận động Tottenham Hotspur và Công viên Finsbury khoảng 10 km. Hampstead Heath và Sân vận động Emirates cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km. Cách Ga tàu điện ngầm Arnos Grove 4 phút và cách Ga tàu điện ngầm Bounds Green 18 phút.

Nhận xét

Nhận xét về Arnos Apartments

7,6

Tốt

8,0

Sạch sẽ

6,0

Địa điểm

7,0

Nhân viên & dịch vụ

8,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 2/8 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 3/8 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 2/8 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 1/8 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/8 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Angela

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Esperienza meravigliosa

Il soggiorno all'Arnos Apartments è stata un'esperienza bellissima. Appartamento nuovo,pulito,attrezzatissimo,vicino alla metro e a negozietti ben forniti e receptionist gentilissimo. Ci tornerò senz'altro !!!
Đã xác thực

4/10 - Kém

Andrew

Không thích: Nhân viên & dịch vụ

Horrible Stay & Experience.......

The apartment was ok as far as size and functionality considering it's location (London), however the service was horrible. When we checked in Peter wanted to rip me off 30pounds for been late after I communicated with the office and they said no charge .In addition my son's wallet was stolen from the apartment and everyone seems to feel that's ok. I will definitely not be staying here again or any location managed by this group. The only reason I rated this a 1 is because of the size and it was clean. Experience was very very bad with everything else.
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Tiphany et loic

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Très bien situé, très bel appartement

Très bien situé, proche de la ligne de métro Picadilly en direct pour heatrow (en revanche 1h30 de métro ) Appartement très agréable et confortable. Je recommande.
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Andrew

Nothing Great

Not recommended for more than a couple of night's stay. We booked for 5 nights for 4 persons and when we checked in, there were only 2 sets of towels 1 small bottle each of basic toiletries. No service throughout the stay so after a few nights, we started to feel uncomfortable due to lack of amenities. Otherwise, the facilities were sufficient although I wouldn't consider the apartment 4 star.
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Chris

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Clean great access to local transport links

Tremendous value apartment. Friendly owners
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Claire

Thích: Tiện nghi phòng
Không thích: Nhân viên & dịch vụ

Hardly serviced!

It's a small apartment block. It's supposed to be serviced regularly but this didn't happen. When I arrived there were hairs in the sink and the apartment was not dusted properly. I stayed for 9 nights and no one came in to clean the property at all for 5 of those days. This was despite me calling them about this twice! It's a real shame they aren't servicing the apartments more and that they don't respond to their clients calls because it could be a great place but next time I will book a hotel or another apartment.
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Phillip

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

UK holiday

It was a very convenient location for us to commute to city. Shops a 2minute walk.
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Joanne

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng