100 Banbury road Oxford

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,6 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Có bãi đậu xe
Giá hiện tại là 3.690.820 ₫
Tổng 4.428.984 ₫
bao gồm thuế & phí
04/10 - 05/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đơn cơ bản

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 10 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đơn

  • 12 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

  • 13 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng đôi Tiêu chuẩn

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(2 nhận xét)
  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng phong cách cổ điển

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng tiện nghi đơn giản, quang cảnh vườn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Biệt thự, lò sưởi, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 160 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 giường đôi

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Bắc Oxford, khu vực thuộc Oxford, 100 Banbury road Oxford nằm gần ga tàu. Cung điện Blenheim và Nhà Rhodes là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách, trong khi tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Bicester Village cùng Đường Cowley. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Iffley Road Track hay Sân vận động Greyhound Oxford.
Bản đồ
100 Banbury Rd, Oxford, England, OX2 6JU

Lân cận

  • Đại học Oxford
    Đại học Oxford
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Bảo tàng Lịch sử Tự nhiên Đại học  Oxford
    Bảo tàng Lịch sử Tự nhiên Đại học Oxford
    5 phút đi xe - 1.7 km
  • Cao đẳng St. Anthony
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Hội trường Lady Margaret
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Trường Kellogg
    10 phút đi bộ - 0.9 km

Đi lại

  • Ga Oxford - 11 phút lái xe
  • Sân bay Oxford (OXF) - 19 phút lái xe

Nhà hàng

  • Cherwell Boathouse
    9 phút đi bộ
  • Brew
    7 phút đi bộ
  • Taylors Deli
    11 phút đi bộ
  • Colombia Coffee Roasters
    13 phút đi bộ
  • Rose & Crown PH
    7 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

100 Banbury road Oxford

  • Khách sạn ở gần Đại học Oxford
  • 100 Banbury road Oxford có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí), dịch vụ trả phòng nhanh và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại 100 Banbury road Oxford đều đầy đủ các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng bao gồm:
  • Máy sấy tóc và dầu gội

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Chỉ có chỗ đậu xe trong khuôn viên theo yêu cầu
  • Bãi đậu xe không có mái che trong khuôn viên (10 GBP mỗi đêm)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (1 lần mỗi lần lưu trú)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Ngoài trời

  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm

Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân

Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 48 giờ trước khi đến; lối vào riêng

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Không có giường gấp/giường phụ

Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

MastercardVisa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe không mái che tự phục vụ: 10 GBP mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt chỗ đậu xe trong khuôn viên
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

100 Banbury road Oxford có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại 100 Banbury road Oxford

Kể từ 21/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại 100 Banbury road Oxford vào 04/10/2026 có giá từ 3.690.820 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại 100 Banbury road Oxford

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 10 GBP mỗi đêm. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại 100 Banbury road Oxford

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại 100 Banbury road Oxford

Giờ trả phòng: 10:00.

100 Banbury road Oxford tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Bắc Oxford, khách sạn này cách Đại học Oxford, Trường Kellogg và Cao đẳng St. Anthony chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Hội trường Lady Margaret và Cao đẳng St. Anne cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ. Cách Ga Oxford 30 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về 100 Banbury road Oxford

8,6

Xuất sắc

9,0

Sạch sẽ

7,6

Tiện nghi, dịch vụ

8,2

Nhân viên & dịch vụ

8,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 31/55 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 14/55 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 3/55 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 6/55 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 1/55 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was very clean.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room and very much what we expected (solid accommodation at a fair price for Oxford).
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Wonderful place and good price for centre of Oxford. No issues and would definitely recommend if you are looking for a room. It also isn't a far walk to Summertown or Jericho for food.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great psrk8ng and accessibility
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very well updated and comfortable room.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Good value, really comfortable bed. Nice house with good parking for us.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Enjoyed the stay

Good service, convenient location and a warm room during a cold winter fay.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Good location to walk around the city center and the university area
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Cozy!
Lưu trú 8 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
nice location. room was very old. not worth the money. they should change their mattreses. very uncomfortable bed. bathroom was very small. they should put a mini fridge to cool drinks
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Clean and great value!

We’ve stayed here a number of times and we choose it because it offers great value for a clean and nicely decorated room. The rooms are spacious and airy and there’s parking available on the property. We like that’s it’s a little away from the centre of the city in a peaceful North Oxford. Always happy to stay here!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Easy access to city. Parking. Clean room, comfy clean beds and clean bathroom.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

솔직 후기

옥스퍼드 대학교에 잠깐 강의 들으러 와서 잡은 숙소입니다. 옥스퍼드 대학교 및 시내까지 걸어서 30분이면 가서 위치가 굉장히 좋았습니다. 그리고 항상 사장님께서 친절하게 대해주셔서 감사했습니다 ㅎㅎ
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This was a great place to stay. The room was simple but clean and had everything I needed for my two night stay. There is no AC, but it was perfect with the windows open during the day. It's a little bit of a walk from the main area that most people would want to explore, but the bus comes right outside, so it's easy! I'd stay here again :)
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lovely comfy stay. Very clean. Thank you
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Nhân viên & dịch vụ
Was not sent sheet by email with booking in details such as code needed for front door and code for locker to get room tab. Bed was not made during stay. no breakfast provided
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Awesome! Have to be very quiet at night though.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Good stay! Would recommend and come again.

Costa, the manager, was excellent. The hotel is very cozy. There is no elevator…so good health is required for 3rd floor rooms. Great location for the University. Reasonably walkable.
Main states.
Social room.
Beautiful hallway window.
Small social room for carry in dinners.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 4, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Communication was clear and helpful. The building itself is very charming and packed with character. Includes a scenic walk to the university.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Owner was there waiting for me when I arrived. Easy walk to center of Oxford.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Safe quiet location nearby public bus to city centre. Clean neat spacious room with comfy mattress / pillows plus heating and hot shower. If shower cab is a bit bigger, it will be prefect.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
100 Banbury is quiet, convenient, and walkable to Oxford and the local cafes. The owner is approachable and engaged. Not fancy per se. Rather a good deal for clean and convenient lodging. I’ll be back.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Inexpensive no frills Oxford accommodation. Manager very responsive and accommodating. Good location with frequent buses to centre of Oxford (though easy for most to walk) and direct buses to train station. Clean rooms, kettle with tea and coffee. Good shower. No regrets. Would stay there again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2025
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Grubby
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
El hotel está alejado del centro y hay que tomar camión o caminar aproximadamente mas de 20 min dependiendo de a dónde te dirijas, pero la zona es agradable. No tiene elvador, así que si uno trae maleta pesada es complicado, de ahí en fuera el personal es muy amable, la habitación es cómoda, amplia y agradable, lo recomiendo.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2025