Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 489.915 ₫
Tổng 514.411 ₫
bao gồm thuế & phí
24/11 - 25/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Phòng đơn Tiêu chuẩn

  • 12 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đôi Economy

  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng 4 dành cho gia đình

  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ king
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Thiruvananthapuram, Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple nằm gần sân bay và gần ga metro. Cung điện Kuthira Malika cùng Bảo tàng Lịch sử Tự nhiên là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra còn có nhiều danh thắng khác chờ du khách khám phá như Trung tâm văn hóa Nga hay Vườn thú Thiruvananthapuram. Trung tâm văn hóa Cochin và Bảo tàng Napier cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm nhà khách khác tại Thiruvananthapuram
Bản đồ
Fort P.O, Sreekandeswaram, Thiruvananthapuram, KL, 695023

Lân cận

  • Đền Sri Padmanabhaswamy
    Đền Sri Padmanabhaswamy
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Đường Mahatma Gandhi
    Đường Mahatma Gandhi
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Tổng Lãnh sự quán UAE
    18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Tòa nhà Chính phủ Trivandrum Secretariat
    7 phút đi xe - 2.5 km
  • Trung tâm thương mại Travancore
    9 phút đi xe - 2.5 km

Đi lại

  • Ga Trung tâm Thiruvananthapuram - 17 phút đi bộ
  • Sân bay Thiruvananthapuram (TRV-Sân bay Quốc tế Trivandrum) - 17 phút lái xe

Nhà hàng

  • Sree Ganesh Cafeteria
    3 phút đi bộ
  • Balaji cafe
    12 phút đi bộ
  • Milma Parlour(Milma Booth)
    11 phút đi bộ
  • Hotel Annapoorna Vegetarian Restaurant
    7 phút đi bộ
  • Hotel gauri sankar
    9 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple

  • Nhà khách ở gần Đền Sri Padmanabhaswamy
  • Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple có trang thiết bị giặt ủi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple đều được trang bị những trải nghiệm chu đáo bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa, ngoài ra còn có các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và dầu gội
    • Dịch vụ dọn phòng và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple

Kể từ 24/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple vào 24/11/2026 có giá từ 489.915 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple

Giờ trả phòng: 11:00.

Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple tọa lạc ở đâu?

Nằm gần sân bay, nhà khách này cách Đền Sri Padmanabhaswamy, Đường Mahatma Gandhi và Cung điện Kuthira Malika chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Chalai và Đền Sree Venkatachalapathy cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ. Cách Ga Trung tâm Thiruvananthapuram 17 phút đi bộ và cách Ga Thiruvananthapuram Pettah 24 phút.

Nhận xét

Nhận xét về Park View Residency, Guest House Near Sree Padmanabhaswamy Temple

10

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

10

Tiện nghi, dịch vụ

10

Nhân viên & dịch vụ

10

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 1/1 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/1 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/1 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/1 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/1 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very helpful staff, convenient location , clean room .
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2026