Manoir du Clap

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,6 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Có phục vụ bữa sáng
Giá hiện tại là 2.345.116 ₫
Tổng 2.632.799 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Tùy chọn phòng

Phòng đôi phong cách lãng mạn

  • Quang cảnh vườn
  • 26 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh công viên
  • 12 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Deluxe

  • Quang cảnh công viên
  • 26 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi cơ bản

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Economy

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi phong cách cổ điển

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh công viên
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi phong cách lãng mạn

  • Quang cảnh công viên
  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc La Cerlangue, Manoir du Clap nằm ở vùng nông thôn và gần phố cầu tàu. Nếu đang tìm kiếm một trải nghiệm đặc biệt trong vùng, hãy đến Cảng Honfleur cũ, trong khi những người yêu thiên nhiên không thể bỏ qua Công viên tự nhiên vùng Boucles de la Seine và Bãi biển Deauville. Cũng đừng bỏ qua Bảo tàng Palais Benedictine nhé. Nhớ đừng bỏ qua những hoạt động ngoài trời như du lịch sinh thái hay đi bộ/đạp xe băng rừng. Xem cẩm nang du lịch La Cerlangue của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại La Cerlangue
Bản đồ
890 Rte de Tancarville, La Cerlangue, Seine-Maritime, 76430

Lân cận

  • Công viên tự nhiên vùng Boucles de la Seine
    Công viên tự nhiên vùng Boucles de la Seine
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Cảng Honfleur cũ
    Cảng Honfleur cũ
    36 phút đi xe - 40.5 km
  • Bãi biển Deauville
    Bãi biển Deauville
    53 phút đi xe - 63.0 km
  • Trung tâm Thương mại Honfleur Normandy Outlet
    33 phút đi xe - 37.5 km
  • Bãi biển Le Havre
    34 phút đi xe - 36.7 km

Đi lại

  • Ga Virville-Manneville - 15 phút lái xe
  • Deauville (DOL-Sân bay Normandie) - 38 phút lái xe

Nhà hàng

  • La Creperie
    6 phút đi xe
  • La P'tite Fringale
    12 phút đi xe
  • McDonald's
    11 phút đi xe
  • En Faim
    3 phút đi xe
  • La Laiterie
    11 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Manoir du Clap

  • Nhà khách ở ngay gần Công viên tự nhiên vùng Boucles de la Seine
  • Tại Manoir du Clap, sân hiên, tiệm cà phê/quán cà phê và vườn đều rất đáng mong đợi. Bất kỳ vị khách nào cũng có cơ hội trải nghiệm Wifi miễn phí trong phòng và lò sưởi ở sảnh.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Nhà khách này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), bàn ghế ngoài trời và báo miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, trà/cà phê tại sảnh và khu làm việc chung
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Manoir du Clap đều hỗ trợ những dịch vụ tận tâm bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop, bên cạnh đó là các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và phòng cách âm.
  • Những tiện nghi khác trong phòng gồm có:
  • Tủ quần áo, ghế cao cho trẻ em và hệ thống sưởi ấm

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 8:00 đến 10:00 với phụ phí: 15 EUR cho người lớn và 10 EUR cho trẻ em
  • 1 quán cà phê
  • Bữa tối vào các ngày trong tuần dùng chung với chủ/quản lý nơi lưu trú (phụ phí 30 EUR); cần đặt chỗ trước
  • Cà phê và trà ở khu vực chung
  • Dùng bữa cặp đôi/riêng tư

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Table d'hôtes

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế cao cho trẻ em
  • Phòng cách âm

Tiện ích

  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Có gói dịch vụ lãng mạn/cầu hôn
  • Dọn phòng theo yêu cầu
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Khu làm việc chung

Ngoài trời

  • Bàn ghế ngoài trời
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trong khu bảo tồn thiên nhiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Phòng đại tiệc
  • Phòng sinh hoạt chung

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí

Thêm

  • Có phòng thông nhau
  • Hệ thống sưởi
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 17:30; kết thúc nhận phòng: 19:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:30

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 19:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 39 EUR mỗi ngày
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 5.0 EUR mỗi ngày

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 0.88 EUR mỗi người, mỗi đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 18 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): người lớn - 15 EUR; trẻ em - 10 EUR
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 5.0 EUR mỗi ngày
  • Phí giường gấp: 39 EUR mỗi ngày
  • Nơi lưu trú phục vụ bữa tối với phụ phí: 30 EUR

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu

Câu hỏi thường gặp

Manoir du Clap có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Manoir du Clap

Kể từ 30/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Manoir du Clap vào 01/09/2026 có giá từ 2.345.116 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Manoir du Clap

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Manoir du Clap

Bắt đầu nhận phòng: 17:30; kết thúc nhận phòng: 19:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Manoir du Clap

Giờ trả phòng: 10:30.

Manoir du Clap tọa lạc ở đâu?

Nằm trong công viên vùng, nhà khách này cách Công viên tự nhiên vùng Boucles de la Seine 0,1 km, Cảng Honfleur cũ và Bảo tàng Palais Benedictine khoảng 40 km. Bãi biển Deauville cũng cách đó khoảng 50,1 km.