Bloom Hotel Chembur

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Tiêu chuẩn

  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Bloom Hotel Chembur tọa lạc tại Chembur East, khu vực thuộc Mumbai. Đài kỷ niệm Gateway Ấn Độ và Pháo đài Bandra là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Trung tâm Văn hóa Nita Mukesh Ambani hay Trung tâm Nehru. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Câu lạc bộ Thể thao Quốc gia Ấn Độ hay Khu liên hợp Thể thao Andheri. Xem cẩm nang du lịch Mumbai của chúng tôi
Bản đồ
Sion - Trombay Rd, Mumbai, MH, 400071

Lân cận

  • Bãi biển Juhu
    Bãi biển Juhu
    25 phút đi xe - 13.7 km
  • Đại lộ Marine Drive
    Đại lộ Marine Drive
    30 phút đi xe - 18.3 km
  • Hội Mỹ thuật và Trung tâm Văn hóa
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Đại học Khoa học Xã hội Tata
    3 phút đi xe - 3.0 km
  • Tổng lãnh sự quán Mỹ
    8 phút đi xe - 6.0 km

Đi lại

  • Ga VNP & RC Marg Junction - 6 phút đi bộ
  • Ga Mumbai Chembur - 17 phút đi bộ
  • Sân bay Quốc tế Chhatrapati Shivaji (BOM) - 24 phút lái xe

Nhà hàng

  • Lalta Veg Bistro
    4 phút đi xe
  • Coffee Capital
    12 phút đi bộ
  • Anjali Restaurant & Bar
    4 phút đi xe
  • Jhama Sweets
    16 phút đi bộ
  • The Bread Bar
    3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Bloom Hotel Chembur

  • Khách sạn nằm ở Chembur East
  • Bloom Hotel Chembur có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ giao bữa ăn từ nhà hàng, quán ăn địa phương và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Bloom Hotel Chembur cũng cung cấp những trải nghiệm chu đáo bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa, cũng như các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và xà phòng
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Giấy vệ sinh
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Ăn uống

  • Dịch vụ giao bữa ăn

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Nếu dự định đến nơi sau 19:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Bloom Hotel Chembur có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Bloom Hotel Chembur

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Bloom Hotel Chembur

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Bloom Hotel Chembur

Giờ trả phòng: 11:00.

Bloom Hotel Chembur tọa lạc ở đâu?

Nằm tại khu vực Chembur East, khách sạn này cách Trung tâm Hội nghị Jio World, Sân khấu MMRDA và Tổng lãnh sự quán Mỹ khoảng 10 km. Tòa án gia đình Bandra và Đại học Mumbai cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km. Cách Ga VNP & RC Marg Junction 6 phút đi bộ và cách Ga monorail Chembur 14 phút.