New Village Lodge

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,6 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
  • Dịch vụ phòng
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 678.514 ₫
Tổng 678.514 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 3 Deluxe

  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường trundle đơn

Phòng 4 Deluxe

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng 4 Executive

  • Quang cảnh vườn
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng 4 Economy

  • Quang cảnh vườn
  • 10 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường tầng đơn

Phòng Economy

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 16 khách
  • 8 giường tầng đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Oslob, New Village Lodge nằm gần bãi biển. Nhà thờ Oslob cùng Mỏm đá Eli là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Thác Tumalog hay Bãi biển Đảo Sumilon. Cũng đừng bỏ qua Doi Cát Sumilon và Thác Inambakan nhé. Khám phá những hoạt động ngoài trời hấp dẫn như đi bộ/đạp xe băng rừng. Xem cẩm nang du lịch Oslob của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Oslob
Bản đồ
San Jose Street, Barangay Poblacion, Oslob, 6025

Lân cận

  • Bãi biển Oslob
    Bãi biển Oslob
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Thác Tumalog
    Thác Tumalog
    11 phút đi xe - 11.7 km
  • Tàn tích Cuartel
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Nhà thờ Oslob
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Tàn tích tháp canh Baluarte
    20 phút đi bộ - 1.7 km

Đi lại

  • Sân bay Sibulan (DGT) - 73 phút lái xe

Nhà hàng

  • Choobi Choobi
    7 phút đi xe
  • La Terrasse
    8 phút đi xe
  • Felicitas Cafe
    4 phút đi xe
  • Luka Coffee Oslob
    6 phút đi xe
  • Le Bistrot
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

New Village Lodge

  • Nhà khách ở ngay gần Nhà thờ Oslob
  • Tọa lạc gần Thác Tumalog, New Village Lodge có sân hiên, vườn và trang thiết bị giặt ủi. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê, xe đưa đón sân bay (phụ phí) và dịch vụ ATM/ngân hàng
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại New Village Lodge đều hỗ trợ các tiện nghi chiều lòng du khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài tiện nghi dịch vụ phòng.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong phòng gồm có:
  • Buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Hoạt động giải trí

  • Cho thuê xe đạp

Phù hợp cho khách gia đình

  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • ATM
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Khu picnic
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Sàn lát gạch trong phòng
  • Sàn mặt trơn trong phòng

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng

Thêm

  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 15

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 6:00 - nửa đêm
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 700.0 PHP mỗi ngày

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí giường gấp: 700.0 PHP mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và tiền đặt cọc (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

New Village Lodge có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại New Village Lodge

Kể từ 30/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại New Village Lodge vào 31/08/2026 có giá từ 678.514 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại New Village Lodge

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại New Village Lodge

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại New Village Lodge

Giờ trả phòng: 11:00.

New Village Lodge có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay.

New Village Lodge tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, nhà khách này cách Nhà thờ Oslob 0,3 km, Thác Tumalog và Bãi biển Đảo Sumilon khoảng 15 km. Doi Cát Sumilon và Mỏm đá Eli cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.