Thuộc Samburu, Samburu Intrepids Tented Camp nằm trong công viên quốc gia. Đồi Koitigor cùng Cổng Uaso Khu bảo tồn Quốc gia Samburu là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Khu bảo tồn Tự nhiên Quốc gia Buffalo Springs hay Khu bảo tồn Quốc gia Samburu. Khám phá hay tham quan khu bảo tồn động vật hoang dã và tham quan khu bảo tồn động vật hoang dã tại safari lân cận. Xem cẩm nang du lịch Samburu của chúng tôi
Samburu (UAS-Sân bay Buffalo Spring) - 43 phút lái xe
Nhà hàng
Intrepids Bar
Thông tin về nơi lưu trú này
Samburu Intrepids Tented Camp
Lodge tọa lạc trong công viên quốc gia
Bữa sáng buffet miễn phí, xe đưa đón sân bay miễn phí và sân hiên chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Samburu Intrepids Tented Camp. Massage hay các dịch vụ spa khác chắn chắn sẽ giúp bạn có được tinh thần sảng khoái. Nhà hàng Samburu trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa trưa và bữa tối. Ngoài Wifi miễn phí trong phòng, các tiện nghi khác như vườn và dịch vụ giặt ủi/giặt khô cũng không kém phần tuyệt vời.
Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
Hồ bơi ngoài trời với dòng sông lười
Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, phòng đại tiệc và két an toàn ở quầy tiếp tân
Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, 1 phòng họp và khu tìm hiểu đời sống động vật hoang dã trong khuôn viên
Các tiện nghi trong phòng
Tất cả các phòng tại Samburu Intrepids Tented Camp đều cung cấp những trải nghiệm chu đáo bao gồm bộ đồ giường cao cấp, ngoài các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và nước đóng chai miễn phí.
Những tiện nghi thêm trong phòng gồm có:
Bộ trải giường bằng vải cotton Ai Cập và nệm có lớp đệm bông
Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
Xe đưa đón sân bay miễn phí chỉ trong một số giờ giới hạn theo lịch cố định và theo yêu cầu
Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
Ăn uống
Có hàng ngày bữa sáng buffet miễn phí từ 7:00 đến 10:00
1 nhà hàng
1 quầy bar/khu lounge
Nhà hàng trong khuôn viên
Samburu
Hoạt động giải trí
1 hồ bơi ngoài trời
Dòng sông lười
Tìm hiểu động vật hoang dã
Tiện ích
Két bảo mật tại quầy tiếp tân
Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Tiện nghi giặt ủi
Dịch vụ khách
Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
Tư vấn tour và vé
Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng
1 phòng họp
Trung tâm dịch vụ văn phòng
Ngoài trời
Khu picnic
Sân thượng/sân hiên
Trong công viên quốc gia
Vườn
Spa
Massage
Hỗ trợ người khuyết tật
Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
Lối đi phù hợp cho xe lăn
Thêm
Khu vực hút thuốc riêng
Kiến trúc Art Deco
Lưới chống muỗi
Phòng đại tiệc
Tiện nghi phòng
Phòng ngủ
Bộ trải giường bằng vải cotton Ai Cập
Nệm có lớp đệm bông
Phòng tắm
Buồng tắm vòi sen
Cung cấp khăn
Dép đi trong nhà
Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Phòng tắm riêng
Ăn uống
Dịch vụ phòng có giới hạn
Dụng cụ pha cà phê/trà
Nước đóng chai miễn phí
Thêm
Bàn
Lối vào qua hành lang ngoài
Quạt trần
Chính sách
Nhận phòng
Bắt đầu nhận phòng: 12:30; kết thúc nhận phòng: 18:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
Trả phòng
Trả phòng trước 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
Cần chuyển tiếp qua máy bay và xe đưa đón để đến nơi. Khách phải liên hệ tối thiểu 48 giờ trước khi khởi hành qua thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay. Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu dự định đến nơi sau 19:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Hướng dẫn nhận chỗ
Người gác cửa
Vật nuôi
Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Trẻ em và giường bổ sung
Nơi lưu trú này không phục vụ trẻ em
Không có giường gấp/giường phụ
Hình thức thanh toán
Thông tin quan trọng
Phí
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
Phí điểm đến: 85 USD mỗi người, mỗi đêm. Không áp dụng phí này với trẻ em dưới 1 tuổi.
Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.
Cần biết
Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Lưu ý khác
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này
Câu hỏi thường gặp
Samburu Intrepids Tented Camp có hồ bơi không?
Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.
Chi phí lưu trú tại Samburu Intrepids Tented Camp
Kể từ 04/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Samburu Intrepids Tented Camp vào 07/07/2026 có giá từ 21.455.321 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.
Samburu Intrepids Tented Camp có cho phép mang theo vật nuôi không?
Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.
Phí đậu xe tại Samburu Intrepids Tented Camp
Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng tại Samburu Intrepids Tented Camp
Bắt đầu nhận phòng: 12:30; kết thúc nhận phòng: 18:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.
Giờ trả phòng tại Samburu Intrepids Tented Camp
Giờ trả phòng: 10:00.
Samburu Intrepids Tented Camp có đưa đón sân bay không?
Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay miễn phí (phục vụ theo yêu cầu).
Samburu Intrepids Tented Camp tọa lạc ở đâu?
Nằm trong công viên quốc gia, lodge này cách Cầu Ngiro, Khu bảo tồn Tự nhiên Quốc gia Buffalo Springs và Khu bảo tồn Quốc gia Samburu khoảng 10 km. Đồi Koitigor và Cổng Uaso Khu bảo tồn Quốc gia Samburu cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.
Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?
Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.
Nhận xét
Nhận xét về Samburu Intrepids Tented Camp
10
Ngoại hạng
Tất cả nhận xét được hiển thị đều là từ trải nghiệm thật của khách. Chỉ những khách đã đặt kỳ lưu trú với chúng tôi mới có thể gửi nhận xét. Chúng tôi xác thực nhận xét theo nguyên tắc của mình và đăng tất cả nhận xét, dù tích cực hay tiêu cực.Thông tin thêmMở trong cửa sổ mới
10
Sạch sẽ
9,0
Địa điểm
10
Nhân viên & dịch vụ
10
Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 6/6 nhận xét
10 - Xuất sắc
6
Đánh giá 8 - Tốt. 0/6 nhận xét
8 - Tốt
0
Đánh giá 6 - Được. 0/6 nhận xét
6 - Được
0
Đánh giá 4 - Kém. 0/6 nhận xét
4 - Kém
0
Đánh giá 2 - Tồi. 0/6 nhận xét
2 - Tồi
0
Nhận xét
Đã xác thực
10/10 - Xuất sắc
Gregory
26/08/2025
Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Our 3 days at Samburu Intrepids Tented Camp was the best- the dining, the game drives, the service, the beauty of the area. The staff went above and beyond in their efforts to make our stay memorable. I was here 6 years ago, and have wonderful memories of our stay at that time. The repeat visit was just as good, even better. I would highly recommend.
On our last night, we could hear the lions. The following morning our guide Jelly tracked them and we watched them walking down the road to the river. Awesome!!
Gregory
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực
10/10 - Xuất sắc
Alice
28/01/2025
Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Incredible experience with a wonderful team. Manager Boniface assisted with every request with humor, grace and efficiency. Lawrence and the dining crew knew all our names, preferences and helped us with whatever we needed. The safari guides were stellar and knew all the wildlife and got us access to wherever we wanted to go. A wonderful experience!!
Alice
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 1, 2025
Đã xác thực
10/10 - Xuất sắc
Khách đã xác thực
13/03/2019
Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Toller Aufenthalt, ereignisreiche Safari!
Personal unschlagbar, Küchenteam spitze!
Khách đã xác thực
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2019
Đã xác thực
10/10 - Xuất sắc
Jess
26/12/2018
Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
We had a fantastic stay at Samburu Intrepids. The staff were wonderful and carried out their responsibilities with warm hospitality. We enjoyed some breathtaking game drives - including when we sat quietly surrounded by a large herd of magnificent elephants. Our guide, Dom, was so knowledgeable and showed us everything from gorgeous birds to a leopard he spotted from afar as we were driving back to camp. I can’t wait to go back and take my family. The only heads up is that it’s quite a drive from Nairobi and you should get started early.
Jess
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2018
Đã xác thực
10/10 - Xuất sắc
Andrew
23/01/2012
Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Great Hotel
Andrew
Đã xác thực
10/10 - Xuất sắc
Sanna
22/09/2011
Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
The Perfect place to indulge
The place was an amazing place to celebrate our engagement and to enjoy each other. The food was perfect and plenty of it. The staff was kind and we received first class service from our waiter Joseph and the manager Njenga. Thank you for a good stay.