Toàn bộ ngôi nhà

Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck

Nội thất
Căn hộ (4 Bedrooms) | Nội thất
Căn hộ (4 Bedrooms) | Nội thất
Căn hộ (4 Bedrooms) | Nội thất
Căn hộ (4 Bedrooms) | Mặt tiền nơi lưu trú

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Toàn bộ ngôi nhà

4 phòng ngủ3 phòng tắm10 khách150 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Máy điều hòa
  • Lò nướng BBQ

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck

  • Cottage ở gần Công viên nước Camelbeach Mountain
  • Ngay gần Khu Trượt tuyết Camelback và Phiêu lưu núi Camelback, Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như phòng tắm hơi. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, bàn ghế ngoài trời và banh bàn
    • Trò chơi và khu lò nướng BBQ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck cũng được trang bị các tiện nghi bao gồm máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • 2.5 phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
    • Tủ quần áo, ban công và bếp

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Trượt tuyết

  • Gần khu trượt tuyết
  • Gần khu trượt tuyết

Hồ bơi/Spa

  • Phòng xông hơi

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò nướng
  • Lò vi sóng
  • Máy làm đá
  • Máy rửa bát
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • 4 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 2,5 phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen

Giải trí

  • Trò chơi

Khu vực ngoài trời

  • Ban công
  • Bàn ghế ngoài trời
  • Lò nướng bằng gas

Giặt ủi

  • Bột giặt
  • Máy giặt/máy sấy

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Phí: 81,75 USD mỗi nơi lưu trú mỗi lần lưu trú
  • Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Hoạt động giải trí

  • Bàn chơi banh bàn

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 16:00

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [At the apartment]
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng và mã ra vào; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, lối vào riêng

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 81.75 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 81.75 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú 230054STR

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

cottage này tọa lạc tại Tannersville. Hãy đến Khu Trượt tuyết Camelback và Phiêu lưu núi Camelback nếu tìm kiếm các hoạt động giải trí; trong khi Công viên nước Camelbeach Mountain và Công viên nước Great Wolf Lodge cực kỳ phù hợp cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Hãy kiểm tra lịch sự kiện hay thi đấu tại Đường đua Pocono và nhớ dành thời gian khám phá Kalahari, điểm đến hàng đầu tại đây. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như trượt tuyết. Xem cẩm nang du lịch Tannersville của chúng tôi
Xem thêm cottage khác tại Tannersville
Bản đồ
146 Cross Country Ln, Tannersville, PA, 18372

Lân cận

  • Khu Trượt tuyết Camelback
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Công viên Tiểu bang Big Pocono
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Công viên nước Camelbeach Mountain
    18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Phiêu lưu núi Camelback
    19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Công viên nước Aquatopia
    4 phút đi xe - 2.2 km

Đi lại

  • Sân bay Wilkes-Barre, PA (AVP-Sân bay Quốc tế Scranton) - 52 phút lái xe

Nhà hàng

  • Wendy's
    8 phút đi xe
  • Log Cabin Bar & Grill
    9 phút đi xe
  • Amici Pizza & Pasta Family Restaurant
    9 phút đi xe
  • Rakuda Ramen
    18 phút đi bộ
  • Trails End Pub & Grill
    4 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 81.75 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 16:00.

Giờ trả phòng tại Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck

Giờ trả phòng: 11:00.

Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Tannersville, cottage này cách Khu Trượt tuyết Camelback, Công viên nước Camelbeach Mountain và Phiêu lưu núi Camelback khoảng 2 km. Công viên Tiểu bang Big Pocono và Tàu lượn trên núi Appalachian Express cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét về Slope Lodge Prime Skiing Location Indoor Pool, Hot Tub, Sauna Private Deck