The Harbourview Inn

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,6 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
Giá hiện tại là 4.189.284 ₫
Tổng 4.919.030 ₫
bao gồm thuế & phí
24/09 - 25/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 14 trên 14 phòng

Phòng đôi phong cách cổ điển, có phòng tắm riêng, quang cảnh vịnh (King Room)

8,8 trên 10
Xuất sắc
(8 nhận xét)
  • Quang cảnh vịnh
  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi dành cho gia đình, có phòng tắm riêng, quang cảnh vịnh (Double Queen Suite)

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(11 nhận xét)
  • Quang cảnh vịnh
  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi phong cách cổ điển, có phòng tắm riêng, quang cảnh vịnh (Queen Room)

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(8 nhận xét)
  • Quang cảnh vịnh
  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 phong cách cổ điển, có phòng tắm riêng, quang cảnh vườn (Gardenview Triple suite)

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đơn và 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi dành cho gia đình, có phòng tắm riêng, quang cảnh vịnh (2 Room Suite)

  • Quang cảnh vịnh
  • 55 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi phong cách cổ điển, có phòng tắm riêng, quang cảnh vườn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi dành cho gia đình, có phòng tắm riêng, quang cảnh cảng

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh cảng
  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Exclusive, có phòng tắm riêng, quang cảnh vịnh

  • Quang cảnh vịnh
  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe, có phòng tắm riêng

  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite dành cho gia đình, có phòng tắm riêng, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 55 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen, 1 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite dành cho gia đình, có phòng tắm riêng, quang cảnh cảng (Family Suite)

  • Quang cảnh cảng
  • 83 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Smiths Cove, The Harbourview Inn nằm ở vùng nông thôn và gần bãi biển. Hải đăng Bear River cùng Bảo tàng Quân đội HMCS CFB Cornwallis là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Công viên tỉnh Savary và Bãi biển Smith's Cove để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Trung tâm Hội nghị Annapolis Basin phù hợp cho những người muốn tiệc tùng thâu đêm; ngược lại, nếu đi cùng bọn trẻ, Trung tâm Di sản & Văn hóa Thổ dân Bear River sẽ phù hợp cho cả gia đình. Khám phá những hoạt động và môn thể thao nước trong vùng như chèo thuyền kayak và lướt ván buồm lân cận, hay trượt zipline và du lịch sinh thái để tận hưởng không gian tự nhiên tuyệt vời. Xem cẩm nang du lịch Smiths Cove của chúng tôi
Xem thêm B&B khác tại Smiths Cove
Bản đồ
25 Harbourview Road, Smiths Cove, NS, B0S 1S0

Lân cận

  • Bảo tàng Old Temperance Hall
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bãi biển Smith's Cove
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bảo tàng Lịch sử Smith's Cove
    19 phút đi bộ - 1.7 km
  • Hải đăng Bear River
    2 phút đi xe - 2.2 km
  • Khu nghỉ dưỡng chơi golf Digby Pines
    9 phút đi xe - 11.5 km

Đi lại

  • Sân bay Halifax, NS (YHZ-Sân bay Quốc tế Stanfield) - 149 phút lái xe

Nhà hàng

  • Tim Hortons
    6 phút đi xe
  • Tim Hortons
    8 phút đi xe
  • Josie's Place
    8 phút đi xe
  • The Crow’s Nest
    9 phút đi xe
  • Carla's Take Out
    6 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

The Harbourview Inn

  • Nhà nghỉ giường & bữa sáng phù hợp cho gia đình tọa lạc ở vùng nông thôn
  • Bữa sáng đầy đủ miễn phí, sân hiên và vườn tại The Harbourview Inn đang chờ du khách tới trải nghiệm. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có sân chơi và thư viện.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời với ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Sân quần vợt ngoài trời, trông trẻ/giữ trẻ (phụ phí) và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, két an toàn ở quầy tiếp tân và máy vi tính
    • Khách lưu trú rất ấn tượng với bữa sáng tuyệt vời và nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào cũng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và được trang bị những tiện nghi đẳng cấp bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với truyền hình cáp/vệ tinh và đầu đĩa DVD
    • Tủ quần áo, dụng cụ pha cà phê/trà và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng buffet miễn phí từ 8:00 đến 9:30
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • 1 sân quần vợt ngoài trời
  • Sân chơi
  • Thư viện

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Đầu đĩa DVD
  • Sân chơi
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Trông trẻ (phụ phí)

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên vịnh
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Không có thang máy

Thêm

  • 2 tầng
  • 2 tòa nhà
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Kiến trúc thời Victoria
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Lưới chống muỗi
  • Xây vào năm 1920

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • Đầu đĩa DVD
  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:30
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Phí nhận phòng muộn: 50.00 CAD nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 20:30 đến 22:00

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 20:30
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 20:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí nhận phòng muộn: 50.00 CAD nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 20:30 đến 22:00

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú STR2526T2107, STR2627T2107

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng

Câu hỏi thường gặp

The Harbourview Inn có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại The Harbourview Inn

Kể từ 26/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại The Harbourview Inn vào 24/09/2026 có giá từ 4.189.284 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

The Harbourview Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại The Harbourview Inn

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại The Harbourview Inn

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:30. Khách có thể nhận phòng muộn từ 20:30 đến 22:00, phí 50.00 CAD.

Giờ trả phòng tại The Harbourview Inn

Giờ trả phòng: 11:00.

The Harbourview Inn tọa lạc ở đâu?

Nhà nghỉ "giường & bữa sáng" phù hợp cho cả gia đình tại Smiths Cove này nằm gần vịnh, cách Bảo tàng Old Temperance Hall và Bãi biển Smith's Cove chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Bảo tàng Lịch sử Smith's Cove và Hải đăng Bear River cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.