Toàn bộ căn hộ

Charming Chateau BY THE SEA

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Bếp

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Lavreotiki. Đền Poseidon và Di tích Thành phố Thoricus là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Công viên Văn hóa Công nghệ hay Bảo tàng Khoáng vật Lavrio. Xem cẩm nang du lịch Lavreotiki của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Athens
Bản đồ
Daskalio 19001, Near villa anemos, Lavreotiki, Attica, 190 01

Lân cận

  • Cảng Lavrio
    Cảng Lavrio
    19 phút đi xe - 17.3 km
  • Quảng trường Syntagma
    Quảng trường Syntagma
    58 phút đi xe - 60.4 km
  • Acropolis
    Acropolis
    60 phút đi xe - 61.2 km
  • Bãi biển Daskalio
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Bãi biển Cocoloco
    19 phút đi bộ - 1.6 km

Đi lại

  • Ga Koropi - 25 phút lái xe
  • Athens (ATH-Eleftherios Venizelos) - 27 phút lái xe

Nhà hàng

  • Del Mar
    19 phút đi xe
  • μελικοκον
    22 phút đi xe
  • Ιππικός Όμιλος Κουβαρά
    13 phút đi xe
  • Mama Umu
    21 phút đi xe
  • Coffee Berry
    12 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Charming Chateau BY THE SEA

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Charming Chateau BY THE SEA có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Charming Chateau BY THE SEA đều hỗ trợ các tiện nghi tuyệt vời bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • 2 phòng tắm với bồn tắm ngâm và máy sấy tóc
    • Sân riêng, bếp và tủ lạnh

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Charming Chateau BY THE SEA có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Charming Chateau BY THE SEA

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Charming Chateau BY THE SEA

Kết thúc nhận phòng: 15:00.

Giờ trả phòng tại Charming Chateau BY THE SEA

Giờ trả phòng: 12:00.

Charming Chateau BY THE SEA tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Lavreotiki, tòa nhà căn hộ này cách Bãi biển Daskalio và Bãi biển Cocoloco khoảng 2 km. Nhà thờ Thánh Alexander cũng cách đó khoảng 2,2 km.