Hôtel du Palais des Papes

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Nhà hàng
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
Giá hiện tại là 2.432.801 ₫
Tổng 2.809.874 ₫
bao gồm thuế & phí
27/07 - 28/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Chambre Single

8,8 trên 10
Xuất sắc
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Chambre confort Sofa

8,6 trên 10
Xuất sắc
(4 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Superior

7,6 trên 10
Tốt
(10 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Chambre Supérieure Sofa

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng tiện nghi đơn giản

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king HOẶC 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Chambre Famille

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 2 giường đơn HOẶC 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Chambre Twin

7,0 trên 10
Tốt
(2 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc gần phố cầu tàu, Hôtel du Palais des Papes nằm ở Trung tâm Thành phố Avignon và liền kề trung tâm hội nghị. Du khách có thể đến với Công viên Vùng Luberon nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng; ngoài ra Công viên nước WAVE ISLAND và Công viên Spirou Provence là những danh thắng khác được nhiều người quan tâm. Vòng xoay Ngắm cảnh Avignon và Chợ Sáng Thứ Bảy cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Avignon của chúng tôi
Bản đồ
3 Pl. du Palais, Avignon, Vaucluse, 84000

Lân cận

  • Phố Republique
    Phố Republique
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Nhà thờ Avignon
    Nhà thờ Avignon
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Palais des Papes
    Palais des Papes
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Lễ hội Avignon
    Lễ hội Avignon
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Place de l'Horloge
    2 phút đi bộ - 0.2 km

Đi lại

  • Ga Trung tâm Avignon - 12 phút đi bộ
  • Sân bay Avignon (AVN-Sân bay Caumont) - 24 phút lái xe

Nhà hàng

  • Le Cid Café
    2 phút đi bộ
  • La Fourchette
    3 phút đi bộ
  • L'Opéra Café
    1 phút đi bộ
  • La Civette
    1 phút đi bộ
  • L'Épicerie
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hôtel du Palais des Papes

  • Khách sạn ở gần Palais des Papes
  • Còn chần chừ gì mà không đến Hôtel du Palais des Papes để trải nghiệm 4 tiệm cà phê/quán cà phê, 2 quán bar và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ. Sẽ thật thiếu sót nếu không tới dùng bữa tại một trong 4 nhà hàng trong khuôn viên. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), trạm sạc xe điện và dịch vụ trả phòng nhanh
    • Dịch vụ nhận phòng nhanh, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và khu làm việc chung
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, phòng đại tiệc và phòng họp
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Hôtel du Palais des Papes đều kèm theo những tiện nghi đẳng cấp bao gồm bộ đồ giường cao cấp và danh sách các loại gối cho khách chọn lựa, ngoài các tiện nghi như Wifi miễn phí và điều hòa.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Ghế cao cho trẻ em, sách thiếu nhi và dụng cụ mỹ thuật
    • Phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LCD với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, đầu bếp riêng và hệ thống sưởi điều hòa trung tâm

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 50+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên có giới hạn độ cao
  • Bãi đậu xe bên ngoài khuôn viên (15 EUR mỗi ngày); có giảm giá

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 7:00 đến 10:00 với phụ phí: 13 EUR mỗi người
  • 2 quầy bar/khu lounge
  • 4 nhà hàng
  • 4 quán cà phê
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Bữa tối hàng ngày dùng chung với chủ/quản lý nơi lưu trú (phụ phí); cần đặt chỗ trước
  • Cà phê và trà ở khu vực chung
  • Dùng bữa cặp đôi/riêng tư

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Dụng cụ mỹ thuật
  • Ghế cao cho trẻ em
  • Phòng cách âm
  • Sách thiếu nhi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Sách hướng dẫn
  • Tủ đựng đồ

Dịch vụ khách

  • Có gói dịch vụ lãng mạn/cầu hôn
  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Khu làm việc chung
  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Danh sách các loại gối cho khách chọn lựa
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bàn chải và kem đánh răng (theo yêu cầu)
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Giải trí

  • TV LCD có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dịch vụ champagne
  • Dịch vụ đầu bếp
  • Hướng dẫn về nhà hàng

Thêm

  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 21:00
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Phí trả phòng muộn: 30 EUR
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 9:30 - 22:00
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng và thông tin nhận chìa khóa; nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định), thông tin nhận chìa khóa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 15 EUR mỗi vật nuôi, mỗi ngày
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Có tô đựng thức ăn và nước

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Sẽ thu thuế thành phố/địa phương 5.50 %

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): 13 EUR/người
  • Đậu xe lân cận, phí: 15 EUR mỗi ngày (cách khoảng 30 m)
  • Phụ phí vật nuôi: 15 EUR mỗi vật nuôi, mỗi ngày
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí trả phòng muộn: 30 EUR

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Bãi đậu xe có giới hạn chiều cao

Câu hỏi thường gặp

Hôtel du Palais des Papes có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 15 EUR mỗi vật nuôi, mỗi ngày. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Hôtel du Palais des Papes

Kể từ 03/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hôtel du Palais des Papes vào 27/07/2026 có giá từ 2.432.801 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Giờ nhận phòng tại Hôtel du Palais des Papes

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Hôtel du Palais des Papes

Giờ trả phòng: 11:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí 30 EUR.

Hôtel du Palais des Papes tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Thành phố Avignon, khách sạn này cách Phố Republique và Palais des Papes chỉ vài bước. Tòa thị chính Avignon và Place de l'Horloge chỉ cách vài bước đi bộ. Cách Ga Trung tâm Avignon 12 phút đi bộ và cách Ga Villeneuve-les-Avignon 21 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Hôtel du Palais des Papes

7,8

Tốt

8,2

Sạch sẽ

7,4

Tiện nghi, dịch vụ

8,2

Nhân viên & dịch vụ

7,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 36/110 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 45/110 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 16/110 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 5/110 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 8/110 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Dina

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Ubicado en una situación ideal, frente al Palacio Papal y a los principales lugares que visitar. Muy bonito y limpio
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Elias

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Personnel à l’écoute des demandes. Chambre ok pour passer les nuits.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Peter

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
L'emplacement était magnifique. La chambre était très petite. Malheureusement, nous n'avons pas fermé l'œil de la nuit car les voisins de chambre ont parlé toute la nuit.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

stephane

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
une très belle chambre, une salle restaurant et petit déjeuner magnifiques, un personnel de qualités
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Nouara

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
positif : l'emplacement exceptionnel de l'hôtel en plein centre ville, en face du palais des papes, les deux personnes que j'ai rencontre à la réception le soir et le matin était très très gentille, le petit-déjeuner est plutôt simple mais bon, le bâtiment est ancien est à beaucoup de charme (pierre dans les chambres au mur, douche en pierre, poutres dans la salle du petit-déjeuner etc) négatif : les chambres sont très mal insonorisées (je pense que c'est en partie du au bâtiment ancien et que les rénovations sont compliquées à cause des normes), j'entendais mes voisins parlaient et ça m'a réveillé dès 8h/8h30 le matin, trace noire bizarre dans les toilettes de manière globale je recommande l'établissement et j'ai quand même passé un excellent séjour
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Annick

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Très bien
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Carlos

Thích: Sạch sẽ
Cosas que deben ser incluidas no lo son. Necesidad de ir a pedir papel higienico, jabon para la ducha , tohallas de baño etc.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Martine

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Belle situation
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Alexander

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Fantastic location and warm welcoming staff. We had a wonderful view of the palace entrance, which was only a 30 second walk away. Everything you would typically want in a room was already there without having to ask the staff. Beds were comfortable, including the pull-out couch. Plenty of coffee in the room.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Mareike

Alles
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Alexandre

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Très bien
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thomas

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Von Parkhaus sind es nur ein paar Meter zum Hotel.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Michel

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Hôtel propre et bien situé face au Palais des Papes.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Stunning historic building in great location. Staff were friendly and helpful and all spoke great English.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Denis

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Oui
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Hartz

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Good location, good value for money
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2024
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Chieh-yao

Thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Nice room in face of palace

Un hôtel en face du palais, bien charmant.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2024
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Ricard

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hemos pasado unos días en este alojamiento y lo recomiendo
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2023
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Roman

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The best location in Avignon
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Anu

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Tunnelmallinen hotelli

Upealla paikalla aivan Paavin palatsin vieressä, kävelyetäisyydellä rautatieasemalta (10min) ja vanhan kaupungin tunnelma on läsnä. Kaunis ja remontoitu hotelli, perhehotellin tunnelmaa.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2024
Đã xác thực

4/10 - Kém

DIDIER

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Bruyant le matin tôt à cause des livraisons par camion Petit déjeuner avec un choix très limité
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Francine

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Il serait souhaitable de moderniser les salles de bain Ascenseur en panne Chambres simples mais propres
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Ethel

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Très bien situé personnel accueillant, près de tout et sécuritaire, chambres exigües
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2023
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Marie Eve

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Juste un peu bruyant, Sinon super place et gens très gentils
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2023
Đã xác thực

4/10 - Kém

Damien

Không thích: Sạch sẽ

Très moyen

Chambres vétustes, ménage fait rapidement (il restait encore un emballage de gâteau à côté du lit des précédents occupants).
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2025