Khách sạn căn hộ

P Lamoon Residence Thonglor 23

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Không gian ngoài trời
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Phòng đôi Deluxe, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 55 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi dành cho gia đình, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 110 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

P Lamoon Residence Thonglor 23 tọa lạc tại Sukhumvit, khu vực thuộc Bangkok. Đền Erawan cùng Đài kỷ niệm Chiến Thắng là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Công viên Lumphini hay Sông Chao Praya. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động quốc gia Rajamangala hay IMPACT Arena. Xem cẩm nang du lịch Bangkok của chúng tôi
Xem thêm khách sạn căn hộ khác tại Bangkok
Bản đồ
5 Soi Luean Oranop, Bangkok, Krung Thep Maha Nakhon, 10110

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại EmQuartier
    Trung tâm Thương mại EmQuartier
    5 phút đi xe - 4.2 km
  • Đường Soi Thonglor
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • The Commons
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • J Avenue Thonglor
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Trung tâm thương mại DONKI Thonglor
    17 phút đi bộ - 1.5 km

Đi lại

  • Ga BTS Thong Lo - 3 phút lái xe
  • Ga Bangkok Khlong Tan - 18 phút đi bộ
  • Sân bay Quốc tế Suvarnabhumi (BKK) - 36 phút lái xe

Nhà hàng

  • Black Cabin
    8 phút đi bộ
  • Starita Bangkok
    11 phút đi bộ
  • บุญตงเกียรติ ข้าวมันไก่สิงคโปร์ (Boon Tong Kiat Singapore Chicken Rice)
    8 phút đi bộ
  • Roots Coffee
    8 phút đi bộ
  • Saphan 55 (สะพาน 55)
    10 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

P Lamoon Residence Thonglor 23

  • Khách sạn căn hộ cao cấp này ở gần Khu mua sắm trạm 21
  • P Lamoon Residence Thonglor 23 có các tiện nghi, dịch vụ như sân thượng và phòng tắm hơi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và máy vi tính
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại P Lamoon Residence Thonglor 23 đều cung cấp những dịch vụ tận tâm bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và khu tiếp khách tách biệt, ngoài các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và khu vực ăn riêng.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • 2 phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • Ban công hoặc sân hiên, khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Phòng xông hơi

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn cho mỗi phòng

Bếp nhỏ

  • Máy rửa bát
  • Tủ lạnh

Phòng tắm

  • 2 phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu ẩm thực riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt

Khu vực ngoài trời

  • Ban công/sân hiên
  • Sân thượng

Không gian làm việc

  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Máy vi tính

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 20 phòng

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - nửa đêm
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 21:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn trả phòng

Chủ nhà yêu cầu bạn hoàn thành những việc sau trước khi trả phòng:
Tắt đèn, khoá cửa và trả lại chìa khoá

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Giờ sử dụng hồ bơi: 8:00 đến 20:00

Câu hỏi thường gặp

P Lamoon Residence Thonglor 23 có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời. Sử dụng hồ bơi từ 8:00 đến 20:00.

P Lamoon Residence Thonglor 23 có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại P Lamoon Residence Thonglor 23

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại P Lamoon Residence Thonglor 23

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại P Lamoon Residence Thonglor 23

Giờ trả phòng: 12:00.

P Lamoon Residence Thonglor 23 tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Sukhumvit, khách sạn căn hộ này cách Đường Soi Thonglor 0,2 km và Khu mua sắm trạm 21 3,5 km. Bệnh viện Samitivej Sukhumvit và Bệnh viện Bangkok cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Cách Ga BTS Thong Lo 25 phút đi bộ và cách Ga BTS Phrom Phong 26 phút.