Hotel O Aqua Comforts

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Phòng phong cách cổ điển

  • 9 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel O Aqua Comforts tọa lạc tại Bengaluru. Bảo tàng Công nghệ và Kỹ thuật Visvesvaraya và Nhà hát St. John là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Sân golf Bangalore hay Sân golf Karnataka nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động M. Chinnaswamy, nếu không, hãy dành cả đêm vui chơi tại Khuôn viên Cung điện.
Bản đồ
138/118/1138/118/1Hosur Bande, Kannur Panchayat, Bangalore, Karnataka, 562149

Đi lại

  • Ga Kempegowda International Airport Halt - 31 phút lái xe
  • Bengaluru (BLR-Sân bay Quốc tế Kempegowda) - 32 phút lái xe

Nhà hàng

  • Oia
    4 phút đi xe
  • Mcdonald's
    4 phút đi xe
  • Day One Cafe
    7 phút đi xe
  • Falak
    6 phút đi xe
  • Starbucks
    5 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel O Aqua Comforts

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Hotel O Aqua Comforts có nhà hàng và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Hotel O Aqua Comforts cũng hỗ trợ các tiện nghi nổi bật bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, cũng như tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Câu hỏi thường gặp

Hotel O Aqua Comforts có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Hotel O Aqua Comforts

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Hotel O Aqua Comforts

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 23:30. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Hotel O Aqua Comforts

Giờ trả phòng: 11:00.

Hotel O Aqua Comforts tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Bengaluru, khách sạn này cách Trung tâm thương mại Bhartiya 4,6 km, Thành phố Bhartiya và Rừng Chokkanahalli khoảng 10 km. Công viên Công nghệ Manyata và Công viên Cubbon cũng nằm trong phạm vi khoảng 20 km.