SZR HOTEL & RESTAURANT

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Giặt ủi
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 2.784.013 ₫
Tổng 3.090.254 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

Tùy chọn phòng

Phòng, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!
Bản đồ
Zafer, Sabahattin Yakan Sk., 56/1-2, ANKARA, BEYPAZARI, 06730

Nhà hàng

  • Suluhan Nasuh Paşa Hanı
  • Kahvezen Bistro & cafe
  • Sedir Cafe
  • Tarihi Meydan Kafe
  • Halise Teyzenin Yeri

Thông tin về nơi lưu trú này

SZR HOTEL & RESTAURANT

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Sẽ thật đáng tiếc nếu bỏ lỡ bữa sáng kiểu Âu miễn phí, vườn và trang thiết bị giặt ủi tại SZR HOTEL & RESTAURANT. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Thang máy, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và bàn ghế ngoài trời
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại SZR HOTEL & RESTAURANT đều đầy đủ các tiện nghi hấp dẫn bao gồm Wifi miễn phí.

Câu hỏi thường gặp

SZR HOTEL & RESTAURANT có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại SZR HOTEL & RESTAURANT

Kể từ 24/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại SZR HOTEL & RESTAURANT vào 25/10/2026 có giá từ 2.784.013 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại SZR HOTEL & RESTAURANT

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại SZR HOTEL & RESTAURANT

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 14:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại SZR HOTEL & RESTAURANT

Giờ trả phòng: 14:00.