Wingate by Wyndham Christiansburg

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,2 trên 10,
Tốt
Giá hiện tại là 1.703.894 ₫
Tổng 1.947.551 ₫
bao gồm thuế & phí
28/09 - 29/09

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Gym

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

8,4 trên 10
Rất tốt
(73 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Suite, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

8,6 trên 10
Xuất sắc
(9 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Deluxe, 2 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc (Bathtub)

8,0 trên 10
Rất tốt
(18 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 3 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 2 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc (Bathtub)

7,8 trên 10
Tốt
(25 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(86 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Deluxe Room With 2 Queen Beds And Bathtub With Grab Bars-Mobility And Hearing Accessible Non-Smoking

  • 3 khách
  • 2 giường cỡ queen

King Room-Non-Smoking

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Room With 2 Queen Beds And Bathtub With Grab Bars-Mobility And Hearing Accessible-Non Smoking

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Wingate by Wyndham Christiansburg tọa lạc tại Christiansburg. Trung tâm Thể thao dưới nước Christiansburg cùng Regal New River Valley là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Đồi Den hay Công viên Kiwanis. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động English hay Sân bóng mềm nữ. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như tham quan xưởng rượu vang. Xem cẩm nang du lịch Christiansburg của chúng tôi
Bản đồ
70 HAMPTON BLVD, Christiansburg, VA, 24073

Lân cận

  • Đồi Den
    3 phút đi xe - 4.2 km
  • Công viên Thị trấn và Nông thôn
    5 phút đi xe - 6.8 km
  • Tòa thị chính Christiansburg
    7 phút đi xe - 6.8 km
  • NRV Superbowl
    7 phút đi xe - 9.8 km
  • Trung tâm Thể thao dưới nước Christiansburg
    8 phút đi xe - 7.2 km

Đi lại

  • Sân bay Roanoke, VA (ROA-Sân bay Roanoke Regional) - 38 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    7 phút đi xe
  • 7 Brew Coffee
    7 phút đi xe
  • DQ Grill & Chill
    8 phút đi xe
  • McDonald's
    14 phút đi bộ
  • Bojangles
    7 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Wingate by Wyndham Christiansburg

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Tại Wingate by Wyndham Christiansburg, bữa sáng buffet miễn phí, trang thiết bị giặt ủi và phòng gym 24 giờ đều rất đáng mong đợi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và thang máy
    • TV tại sảnh, phòng đại tiệc và máy bán hàng tự động
    • Du khách dành những lời có cánh cho nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 109 phòng hỗ trợ những trải nghiệm chu đáo bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và máy điều hòa nhiệt độ, ngoài các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí. Du khách vô cùng hài lòng về các phòng sạch sẽ tại nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng 43 inch với kênh truyền hình cao cấp
    • Tủ quần áo, dụng cụ pha cà phê/trà và hệ thống sưởi ấm

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn và chỗ đậu xe van

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet miễn phí từ 6:30 đến 9:30 vào các ngày trong tuần và từ 7:00 đến 10:00 vào cuối tuần

Hoạt động giải trí

  • Gym 24 giờ
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bãi đậu xe van có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Bảng hướng dẫn Braille/chữ nổi
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Dụng cụ nâng tại hồ bơi trong khuôn viên
  • Đèn báo cháy
  • Hồ bơi có lối đi dành cho xe lăn
  • Lối vào có đèn
  • Nhà vệ sinh công cộng phù hợp cho xe lăn
  • Phòng gym phù hợp cho xe lăn
  • Tay vịn trên cầu thang
  • Thang máy
  • Thiết bị trợ thính
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng có lối đi dành cho xe lăn
  • Tủ phòng tắm phù hợp cho xe lăn

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 4 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc truyền thống
  • Phòng đại tiệc
  • Xây vào năm 2019

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 43 inch có kênh truyền hình cáp cao cấp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Điện thoại
  • Điện thoại đường dài miễn phí
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Hệ thống sưởi
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 35 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Tổng cộng 2 (tối đa 18 kg mỗi vật nuôi)
Chỉ một số phòng. Có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng phù hợp mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 35 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và đèn hành lang ngoài

Câu hỏi thường gặp

Wingate by Wyndham Christiansburg có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, khách sạn này cho phép mang theo chó và mèo (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 18 kg mỗi vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 35 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Wingate by Wyndham Christiansburg

Kể từ 26/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Wingate by Wyndham Christiansburg vào 28/09/2026 có giá từ 1.703.894 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Wingate by Wyndham Christiansburg

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Wingate by Wyndham Christiansburg

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Wingate by Wyndham Christiansburg

Giờ trả phòng: 12:00.

Wingate by Wyndham Christiansburg tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Christiansburg, khách sạn này cách Đồi Den 3,9 km và Công viên Kiwanis 4,4 km. Công viên Circle và Khu lịch sử East Main Street cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Wingate by Wyndham Christiansburg

7,2

Tốt

7,2

Sạch sẽ

6,8

Tiện nghi, dịch vụ

7,8

Nhân viên & dịch vụ

6,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 351/1006 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 217/1006 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 216/1006 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 116/1006 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 106/1006 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
The staff was friendly and always willing to assist. Room was clean and comfortable
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean and very good services
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice for the money
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
The hotel is under construction but for one night was decent.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
The rooms were renovated and clean, except for the poop stain in the toilet which made me question if the bathroom was used after the room was cleaned. Other than that questionable issue, our stay was great.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Really nice property and breakfast was good.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I was pleasantly surprised at how nice the condition of the property was for the price I paid. Updates were nice. Would stay again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Highly recommend nice room and good breakfast. Convenient location.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff was great. However, we did not expect the property to be under renovation.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
A
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Breakfast was too frugal no fruit.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Had a very nice stay. Our room was very quiet and clean. AC worked really good kept room cold. Loved the bathroom walk in shower. The breakfast was really good lots to pick from. Plus pet friendly Place to walk your dog beside the hotel. Pool was great. Place to do your clothes in the hotel without go out. Pool was indoor.
Lưu trú 9 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Elevator had smell property under renevation
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
No proper breakfast.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
very clean and nice! didn’t get the use the outdoor pool but the indoor was nice as well!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Parking was easy
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The property is in the process of remodeling and is a mess. Public bathrooms poorly maintained, construction material visible everywhere, smell of paint in common areas, under staffed but friendly and breakfast was chaos. Disappointing stay and would not come back. Construction needs to finish and management needs to improve.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room smells bad. Construction materials were in the lobby and the hallway didn't get vacuumed. The breakfast very bad too. Only a bagel and waffle maker. Should be finish construction first.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
None
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The location is good and my bed was superb. But the hotel has some polishing to do. My room appeared to be in mid-renovation (eg, plumbing issues, furniture not fully set up). I was offered another room. It could be nice once they are done updating.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

The rooms were clean and nice.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Ok hotel. But also lacking. Each day there was less and less available at breakfast and the options weren’t many to start with. Run down and small gym. Very disorganized and super late cleaning staff still cleaning at nearly dinner time and dragging the clean sheets through the hallway floors. Manager seems like she would rather be somewhere else.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Clean room, helpful staff ,easy parking
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was excellent for the money.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
For the one night we needed it, it served its purpose. Room was spacious enough, clean and comfortable, including the bathroom. The price was fantastic. Place does need some upkeeping and breakfast was kind of ok.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026