Toàn bộ căn hộ

Quality Apartment Miletičova

Nơi lưu trú 3.0 sao

Thư viện ảnh về Quality Apartment Miletičova

Nội thất lối vào
Mặt tiền nơi lưu trú
Căn hộ dành cho gia đình | 1 phòng ngủ, bộ đồ giường cao cấp, bàn
Căn hộ dành cho gia đình | Khu phòng khách | TV màn hình phẳng 40-inch có truyền hình cáp, TV LCD
Căn hộ dành cho gia đình | Phòng khách | TV màn hình phẳng 40-inch có truyền hình cáp, TV LCD

Nhận xét

9,8 trên 10,
Ngoại hạng

Toàn bộ căn hộ

1 phòng ngủ1 phòng tắm6 khách52 mét vuông

• Căn hộ nằm ở Nivy
  • Quality Apartment Miletičova có hiệu cắt tóc và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ trả phòng nhanh và dịch vụ nhận phòng nhanh
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, thang máy và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Quality Apartment Miletičova đều đầy đủ các tiện nghi hấp dẫn bao gồm bộ đồ giường cao cấp và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, bên cạnh đó là những dịch vụ tận tâm như máy điều hòa nhiệt độ và khu tiếp khách tách biệt.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Hệ thống sưởi ấm và quạt xách tay
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và máy sấy tóc
    • TV LCD 40 inch với truyền hình cáp
    • Khu tiếp khách tách biệt, khu vực ăn riêng và bếp

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí và internet có dây

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên có giới hạn độ cao
  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ
  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Giường gấp/giường phụ: 12 EUR mỗi đêm

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LCD 40 inch có kênh truyền hình cáp

Giặt ủi

  • Bột giặt
  • Máy giặt

Không gian làm việc

  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa
  • Quạt xách tay

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bồn cầu tự nâng
  • Bồn rửa tay/chậu rửa tầm thấp
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)

• Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Quầy tiếp tân 24 giờ/ngày
  • Sách hướng dẫn

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần ga tàu
  • Ở khu vực thương mại
  • Ở trung tâm thành phố

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • 11 tầng
  • Kiến trúc truyền thống
  • Xây vào năm 2017

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 6:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Có thể nhận phòng sớm với phụ phí
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Áp dụng phí nhận phòng muộn nếu khách nhận phòng trong thời gian từ 23:00 đến 6:00
Có thể nhận phòng nhanh

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu dự định đến nơi sau 23:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 12.0 EUR mỗi đêm

Sự kiện

No events allowed

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc: 100 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
  • Thuế do thành phố quy định: 3.00 EUR mỗi người, mỗi đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 18 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 50 EUR mỗi xe (một chiều)
  • Có thể nhận phòng sớm với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Áp dụng phí nhận phòng muộn nếu khách nhận phòng trong thời gian từ 23:00 đến 6:00
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Phí giường gấp: 12.0 EUR mỗi đêm

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và tiền đặt cọc (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt giường gấp/giường phụ
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt
Tuyệt đối cấm tổ chức tiệc và sự kiện nhóm trong khuôn viên
Chào đón người thuê dài hạn
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp

Lưu ý khác

Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Bãi đậu xe có giới hạn chiều cao

Câu hỏi thường gặp

Quality Apartment Miletičova có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Quality Apartment Miletičova

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.