Toàn bộ căn hộ

Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Thư viện ảnh về Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car

Nội thất
Nội thất
Nội thất
Nội thất
Nội thất

Toàn bộ căn hộ

2 phòng ngủ2 phòng tắm4 khách74 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy sấy
  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car

  • Căn hộ ở gần Khu phức hợp đa năng Brisbane Showgrounds
  • Nằm gần Bến tàu Howard Smith, Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car cung cấp vô số tiện nghi. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí tại khu vực chung.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Thang máy và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car cũng có các tiện nghi hấp dẫn bao gồm máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • 2 phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
    • Bếp, máy rửa bát và lò vi sóng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát

Phòng ngủ

  • 2 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 2 phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen

Phòng sinh hoạt chung

  • Phòng khách

Giải trí

  • TV

Giặt ủi

  • Máy sấy

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [We will send you the instructions]
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Teneriffe, khu vực thuộc Brisbane. Hãy đến Nhà máy bia XXXX và Nhà ga du thuyền quốc tế Brisbane nếu tìm kiếm các hoạt động giải trí; và nếu dự định mua sắm, hãy thẳng tiến đến Bến tàu Howard Smith cùng Trung tâm Mua sắm Queen Street. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Suncorp hay The Gabba (Sân vận động). Xem cẩm nang du lịch Brisbane của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Brisbane
Bản đồ
113 Commercial Road, Brisbane, QLD, 4005

Lân cận

  • Khu phức hợp đa năng Brisbane Showgrounds
    Khu phức hợp đa năng Brisbane Showgrounds
    17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Bến tàu Howard Smith
    Bến tàu Howard Smith
    17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Cầu Story
    Cầu Story
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Trung tâm mua sắm 1000 Ann
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Phố James
    12 phút đi bộ - 1.1 km

Đi lại

  • Ga Brisbane Bowen Hills - 2 phút lái xe
  • Sân bay Brisbane (BNE) - 22 phút lái xe

Nhà hàng

  • Salt. Coffee Roasters
    6 phút đi bộ
  • Monal Dining
    5 phút đi bộ
  • Betty's Burgers
    10 phút đi bộ
  • Quench
    9 phút đi bộ
  • Freddie’s
    7 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00.

Giờ trả phòng tại Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car

Giờ trả phòng: 10:00.

Funky Teneriffe - 2bed-2bath-balcony-1car tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Teneriffe, tòa nhà căn hộ này cách Trung tâm mua sắm 1000 Ann, Khu phức hợp đa năng Brisbane Showgrounds và Bến tàu Howard Smith khoảng 2 km. Sân vận động Suncorp và Trung tâm Hội nghị và Triển lãm Brisbane cũng chỉ cách đó khoảng 5 km. Cách Ga Brisbane Bowen Hills 20 phút đi bộ và cách Ga Brisbane Fortitude Valley 22 phút.