Fletcher Hotel Callantsoog

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,4 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Có phục vụ bữa sáng
Giá hiện tại là 2.135.663 ₫
Tổng 2.758.504 ₫
bao gồm thuế & phí
01/11 - 02/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng đôi tiện nghi đơn giản

8,2 trên 10
Rất tốt
(14 nhận xét)
  • 26 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, ban công

8,0 trên 10
Rất tốt
(3 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 3 khách
  • 2 giường đơn

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, ban công (with Dune View)

7,0 trên 10
Tốt
(2 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 3 khách
  • 2 giường đơn

Phòng dành cho gia đình

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 26 mét vuông
  • 4 khách
  • 4 giường đơn

Phòng Suite Junior

  • 26 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Callantsoog, Fletcher Hotel Callantsoog nằm ở vùng nông thôn và gần bãi biển. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Callantsoog và Biển Wadden, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Bảo tàng Ô tô Schagen cùng Bảo tàng Hải quân Hà Lan. Tulpenland của Fluwel và Vườn hoa Floratuin Julianadorp cũng được khá nhiều người quan tâm. Khám phá những hoạt động và môn thể thao nước trong vùng như lướt ván buồm lân cận, hay đi bộ/đạp xe băng rừng để tận hưởng không gian tự nhiên tuyệt vời.
Bản đồ
Abbestederweg 26, Callantsoog, 1759

Lân cận

  • Bãi biển Callantsoog
    Bãi biển Callantsoog
    12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Biển Wadden
    Biển Wadden
    21 phút đi xe - 19.9 km
  • IJsselmeer
    IJsselmeer
    33 phút đi xe - 32.4 km
  • Bãi biển Bergen-aan-Zee
    Bãi biển Bergen-aan-Zee
    42 phút đi xe - 33.0 km
  • Trung tâm thông tin du lịch VVV Texel
    57 phút đi xe - 32.3 km

Đi lại

  • Ga Anna Paulowna - 15 phút lái xe
  • Sân bay Schiphol (AMS) - 66 phút lái xe

Nhà hàng

  • Kookerij Brammetje
    11 phút đi xe
  • Kostelijk Kippies
    10 phút đi xe
  • Chinees Restaurant De Pagode
    11 phút đi xe
  • Strandpaviljoen Paal Zes
    8 phút đi xe
  • ‘t juffertje
    11 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Fletcher Hotel Callantsoog

  • Khách sạn tọa lạc ở vùng nông thôn
  • Còn chần chừ gì mà không đến Fletcher Hotel Callantsoog để trải nghiệm sân hiên, vườn và quán bar. Nếu muốn nghỉ ngơi thư giãn, du khách còn chờ gì mà không trải nghiệm phòng tắm hơi. Bất kỳ vị khách nào cũng có cơ hội trải nghiệm Wifi miễn phí trong phòng và nhà hàng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi trong nhà
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), xe đạp cho thuê và trạm sạc xe điện
    • 1 phòng họp, nơi lưu trú không khói thuốc và thang máy
    • Du khách dành những lời có cánh cho nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Cả 62 phòng đều đầy đủ các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Giường gấp/giường phụ (phụ phí) và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày, bàn và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu với phụ phí, từ 7:00 đến 10:00 vào các ngày trong tuần và từ 8:00 đến 11:00 vào cuối tuần; 18,50 EUR mỗi người
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Bóng vợt/bóng squash
  • Cho thuê xe đạp
  • Phòng xông hơi

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Nôi/cũi (phụ phí)

Tiện ích

  • Báo tại sảnh
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Thang máy

Thêm

  • Bộ đồ ăn tái sử dụng
  • Chính sách chống lãng phí thực phẩm toàn diện
  • Có bữa sáng chay
  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Không cho phép hút thuốc
  • Không dùng chai nước bằng nhựa
  • Không dùng chai nước giải khát bằng nhựa
  • Không dùng dụng cụ khuấy cà phê bằng nhựa
  • Không dùng ống hút bằng nhựa
  • Lựa chọn ẩm thực chay
  • Lựa chọn ẩm thực thuần chay
  • Ly tách tái sử dụng
  • Phòng đại tiệc
  • Sử dụng một phần là đèn LED

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Nôi/cũi (phụ phí)

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí

Giải trí

  • TV

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng có giới hạn

Thêm

  • Bàn
  • Điện thoại
  • Vòi sen tiết kiệm nước

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 22:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 20 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Tổng cộng 2 vật nuôi
Có giới hạn. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để tìm hiểu thêm chi tiết

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 38.5 EUR mỗi đêm
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 10.0 EUR mỗi đêm

Hình thức thanh toán

  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 2.33 EUR mỗi người, mỗi đêm
  • Phí resort: 0.67 EUR mỗi người, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): 18.50 EUR/người
  • Phụ phí vật nuôi: 20 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 10.0 EUR mỗi đêm
  • Phí giường gấp: 38.5 EUR mỗi đêm
  • Phí sử dụng phương tiện, dịch vụ: 10 EUR mỗi người

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Có thể áp dụng chính sách hoặc phí phạt hủy đặc biệt với đặt phòng nhóm (hơn 8 phòng tại cùng nơi lưu trú / cùng thời gian lưu trú)
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Hạng nơi lưu trú

Hotelstars Union chịu trách nhiệm xếp hạng sao chính thức cho cơ sở lưu trú tại Hà Lan. Nơi lưu trú này được xếp hạng 3 sao Superior và được hiển thị trên trang của chúng tôi là 3.5 sao.

Câu hỏi thường gặp

Fletcher Hotel Callantsoog có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà.

Chi phí lưu trú tại Fletcher Hotel Callantsoog

Kể từ 21/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Fletcher Hotel Callantsoog vào 01/11/2026 có giá từ 2.135.663 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Fletcher Hotel Callantsoog có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú này cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 2). Nơi lưu trú có thu phí 20 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Fletcher Hotel Callantsoog

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Fletcher Hotel Callantsoog

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00.

Giờ trả phòng tại Fletcher Hotel Callantsoog

Giờ trả phòng: 11:00.

Fletcher Hotel Callantsoog tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, khách sạn này cách Bãi biển Callantsoog 0,9 km và Hồ Tweede Water 4,2 km. Sân golf Golfbaan Ooghduyne và Tulpenland của Fluwel cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Fletcher Hotel Callantsoog

7,4

Tốt

7,4

Sạch sẽ

8,2

Địa điểm

8,2

Nhân viên & dịch vụ

6,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 54/316 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 138/316 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 102/316 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 17/316 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 5/316 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
De kamer was over het algemeen schoon maar de badkamer is erg verouderd. Het ontbijt is goed.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Fijn personeel, goede kamer, heerlijk ontbijt
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Für einen kurzen Aufenthalt ok, keine Klimatisierung im Zimmer, das Hotel ist renovierungsbedürftig. Die Lage ist gut, etwas abseits, Parkplätze reichlich vorhanden.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Haustierfreundliches Hotel mit geräumigen Zimmern und gutem Frühstück. Viele Parkplätze auf dem Hotelgrundstück, Ortskern und Strand sind fußläufig zu erreichen.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Nettes Hotel, nichts besonders aber auch nicht schlecht. Personal sehr nett, Frühstück war alles da was man braucht. Zimmer ok, aber sehr warm.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr schöner Kurzurlaub
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Personeel vriendelijk We misten een koelkastje
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Met warm weer geen aangename temperatuur in het hotel. Dan ga ik niet meer. Verder alles ok. Heerlijk zwembad overigens
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Quarto impecável
Lưu trú 9 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr nettes Personal
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Nice location. Quiet, easily accessible and very close to the beach
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2023
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Naar aanleiding van mijn verblijf service goed, kamer goed eveneens restaurant.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
A bit dated. needs a kettle in the room
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Was simpel maar prima
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Uns hat das grosse Zimmer gefallen, auch konnte man im Hotelrestaurant gut essen. Das Personal war sehr freundlich.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 7, 2023
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This hotel was located within walking distance of the North Sea. The hotel was very nice, the beach was also very nice.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2023
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
vriendelijk personeel,goede bedden,hotel heeft goede opknapbeurt nodig, geen leuk terras,nodigt niet uit om er te gaan zitten.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
So wie vorher beschrieben Hotel ist in die Jahre gekommen.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Ingen utsikt alls. Frukosten var en katastrof om man kom efter 08.00, bara rester och bottenskrap kvar.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
It was all good thank you
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

ersonal war
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

7

Prima hotel. Beetje gedateerd maar verder prima. We misten wel een waterkoker. Heel goed uitgebreid ontbijt.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2024
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

180 euro voor een overnachting is veels te veel voor zo,n kamer.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Das Zimmer und das ganze Hotel waren toll. Das Personal zuvorkommend und sehr herzlich. Pool war sehr sauber, und auch nicht zu kalt. Der einzige kleine Kritikpunkt war, dass das Frühstück wirklich jeden Morgen exakt das gleiche war, ohne auch nur die kleinste Änderung. Hat aber alles sehr gut geschmeckt
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Zufrieden
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2025