Toàn bộ căn hộ

Ferrini Home Residence 150

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 3.043.889 ₫
Tổng 3.559.659 ₫
bao gồm thuế & phí
07/08 - 08/08

Xem những quyền lợi bạn sẽ được hưởng với VIP Access

Nhận thêm quyền lợi khi là thành viên

  • Tiết kiệm 15% trở lên tại một số nơi lưu trú VIP Access khi là thành viên bậc Silver trở lên
  • Trải nghiệm chất lượng hàng đầu và dịch vụ ngoại hạng
  • Nhận ưu đãi đặc biệt khi nghỉ tại một số nơi lưu trú, nâng hạng phòng miễn phí, nhận phòng sớm và trả phòng muộn (tùy tình trạng thực tế)

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Căn hộ Executive

  • Quang cảnh thành phố
  • 45 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh thành phố
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Superior

  • Quang cảnh thành phố
  • 55 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Deluxe, 2 phòng ngủ

  • Quang cảnh thành phố
  • 55 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Exclusive, 1 phòng ngủ

  • Quang cảnh thành phố
  • 55 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 10 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 10 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 10 khách
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc gần bãi biển, Ferrini Home Residence 150 nằm ở Borgo-Sanzio và liền kề trung tâm mua sắm. Cạnh Trung tâm Thương mại Via Etnea nổi tiếng, du khách còn có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Catania và Mount Etna. Cung văn hóa và Nông trại Gambino cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Catania của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Catania
Bản đồ
Via Grotte Bianche 150, Catania, CT, 95128

Lân cận

  • Vườn Bellini
    Vườn Bellini
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Quảng trường Duomo
    Quảng trường Duomo
    18 phút đi bộ - 1.6 km
  • Trung tâm Thương mại Via Etnea
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Tribunale di Catania
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Piazza Stesicoro
    12 phút đi bộ - 1.0 km

Đi lại

  • Ga Trung tâm Catania - 8 phút lái xe
  • Ga Giuffrida - 10 phút đi bộ
  • Sân bay Catania (CTA-Sân bay Fontanarossa) - 27 phút lái xe

Nhà hàng

  • Bocche di Fuoco
    4 phút đi bộ
  • Kebab Hallal
    6 phút đi bộ
  • Verso Coffice Catania
    3 phút đi bộ
  • Corte dei medici
    5 phút đi bộ
  • Le Fumoir
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Ferrini Home Residence 150

  • Căn hộ cao cấp này ở gần Trung tâm Thương mại Via Etnea
  • Nằm gần kề Quảng trường Duomo và Nhà thờ lớn Catania là Ferrini Home Residence 150 với danh sách tiện nghi dường như vô tận. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và thang máy
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Ferrini Home Residence 150 đều hỗ trợ các tiện nghi đẳng cấp bao gồm các kênh phim chiếu ra mắt và máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến những ưu đãi như khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng bao gồm:
    • Ghế cao cho trẻ em và nôi/cũi di động
    • Phòng tắm riêng với vòi sen phun mưa và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • TV LCD 32 inch với kênh truyền hình cao cấp và các kênh phim chiếu ra mắt
    • Tủ quần áo, ban công và khu tiếp khách tách biệt

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí và internet có dây
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe bên ngoài khuôn viên (15 EUR mỗi ngày); có giảm giá
  • Có chỗ đậu xe trên phố
  • Xe đưa đón sân bay chỉ trong một số giờ giới hạn theo yêu cầu (phụ phí)

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em
  • Nôi/cũi di động
  • Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Dụng cụ vệ sinh
  • Lò vi sóng
  • Tủ đông
  • Tủ lạnh

Khu ẩm thực

  • Bàn ăn

Phòng ngủ

  • Chăn bông
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bàn chải và kem đánh răng (theo yêu cầu)
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa
  • Xà bông

Phòng sinh hoạt chung

  • Bàn ăn
  • Khu ẩm thực riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Phòng khách

Giải trí

  • Các kênh phim chiếu ra mắt
  • TV LCD 32 inch có kênh có kênh truyền hình vệ tinh cao cấp

Khu vực ngoài trời

  • Ban công

Giặt ủi

  • Bột giặt
  • Máy giặt

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bản đồ địa phương
  • Bàn ủi quần áo
  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Tư vấn du lịch và vé

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần ga metro
  • Gần sân bay
  • Liên kết với khu mua sắm
  • Ở khu vực lịch sử
  • Ở trung tâm thành phố

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 13 phòng
  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến
Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 24 giờ trước khi đến; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Khách vui lòng thông báo trước cho nơi lưu trú này về thời gian đến dự kiến.

Hướng dẫn nhận chỗ

Quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 4 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 3.50 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 4 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 16 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Đậu xe lân cận, phí: 15 EUR mỗi ngày (cách khoảng 150 m)
  • Với khoản phụ phí nhỏ, khách sẽ được cung cấp dịch vụ dọn phòng

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
Số đăng ký nơi lưu trú IT087015C2YX2F9Z9Q, IT087015C2IL8BZK8B, IT087015C2DBXGQEKH, IT087015C2QYNL4Z3W, IT087015C2T5TE5NNR

Lưu ý khác

Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng

Câu hỏi thường gặp

Ferrini Home Residence 150 có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Ferrini Home Residence 150

Kể từ 30/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Ferrini Home Residence 150 vào 07/08/2026 có giá từ 3.043.889 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Giờ nhận phòng tại Ferrini Home Residence 150

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Ferrini Home Residence 150

Giờ trả phòng: 11:00.

Ferrini Home Residence 150 có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu).

Ferrini Home Residence 150 tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Borgo-Sanzio, tòa nhà căn hộ này cách Trung tâm Thương mại Via Etnea, Quảng trường Duomo và Nhà thờ lớn Catania khoảng 2 km. Bãi biển Catania cũng cách đó khoảng 4,2 km. Cách Ga Giuffrida 10 phút đi bộ và cách Ga Italia 11 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Ferrini Home Residence 150

9,0

Tuyệt vời

9,2

Sạch sẽ

8,8

Địa điểm

9,4

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 80/134 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 42/134 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 9/134 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 2/134 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 1/134 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

8/10 - Tốt

Nicola

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Great place to stay at a very reasonable price. Only negative is the amount of stairs .
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Heather

Thích: Sạch sẽ, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Easy 20 minute walk into centre of town. The room was clean and well equipped.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Sebastien

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Les logements sont tous similaires, bien refaits et très pratique. Les prestations sont de qualité
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Cidam

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Apartment was clean and had all we needed for breakfast at home. Local stores around were enough to buy what we wanted for small meals. There is a nice grocery store nearby. Apartment close to everywhere. Reasonable walking distance.
Picture from our balcony:Etna❤️
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Maria Cristina

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Appartamento pulito, bellissimo, in posizione ottimale. Ci torneremo sicuramente.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Chiara

Thích: Sạch sẽ
Camera e posizione
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Oliver

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Sehr gut gelegene Unterkunft in einem exkusiten Gebäude.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 1, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc

Amazing Place

An amazing place to stay with a family. Wonderful clean and safe. Great location and lovely and helpful staff.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 10, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Vincent

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
The property is close to nearby restaurants and activities. It was clean and in good shape. The staff was friendly and checked on our needs several times.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Myungsun

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything was very good!
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 6, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Chiara

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, liên lạc
Struttura elegante in centro.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Ottima residenza per visitare Catania e dintorni. Unico lato negativo l'assenza del posto auto, in alternativa parcheggi a pagamento.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 6, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Chanel

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
The apartment is very modern, cute and clean. I was able to walk to most attractions and lots of options for food.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 3, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Laura

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc
Clean and comfortable
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Angelika

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Die Aufteilung unseres Appartments unter dem Dach war ideal für meine Kinder und mich. Die Küche haben wir ebenfalls gut und gerne genutzt.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 8, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Mariella

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Jederzeit wieder !
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

eno

Thích: Sạch sẽ, liên lạc
Nice area with lots of surrounding options for dining, walking or shopping. Located right in the middle of the town. The hosts were cordial and communicative and also very welcoming. The property itself is different from the pictures advertised, not sure why, but the overall experience was satisfactory.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Christopher

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Property was well furnished and clean. Location was more out the way and surroundings were more run down, but that’s expected given the price
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

CARLO

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
newly renovated
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2024
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Sandra

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
The manager and the house cleaning staff were wonderful and very helpful. Would have liked to have more supplies for cooking, like a good bread knife, cutting board and maybe a drip coffee maker.
Lưu trú 20 đêm vào Tháng 3, 2023
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Pia

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Das Zimmer war sehr schön. Es gab auf jeder Etage eine Klimaanlage. Küche war geschirrtechnisch gut ausgestattet. Ein Backofen und eine Mikrowelle wären schön gewesen.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 6, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

alessandro

Thích: Sạch sẽ, liên lạc

Struttura accogliente per godersi Catania

Posizione eccellente, qualche problema nella fase di check in ma il personale molto disponibile . Consiglio di rivedere la connessione Wi-Fi, L impianto tv e il condizionatore d aria che non funzionava . Un piccolo consiglio : un kit per la doccia sarebbe gradito
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Louis

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc
It was a nice apartment, it had plenty of security. It was clean, fairly convenient. A microwave would have been a huge plus. Parking was a nightmare, I parked between the blue lines as instructed, I still got 2 parking tickets (56E) of course the garage would have been 25/night. So for 4 nights I guess I got off cheaper. But I still had to deal with 2 tickets that probably should have been 10e/ea.welcome to Italy.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 5, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

AV

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Struttura di pregio, stabile signorile. Posizione ideale per raggiungere il centro storico a piedi. Appartamento spazioso e luminoso, dotato di tutti i comfort, cucina attrezzata, aria condizionata, balcone arredato. Letto confortevole. Pulizia impeccabile. Omaggio di benvenuto: una bottiglia di vino del territorio che abbiamo apprezzato molto (grazie!). Accoglienza calorosa e cordiale, check-in rapido durante il quale sono state fornite info utili su ristoranti e locali del centro. Facilita di parcheggio nei pressi della struttura. Consigliatissimo!!!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Edward

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
The residence was lovely, aircon in both bedrooms and living space was great for getting back from a hot day out. The appartment was very clean and they even let us drop our bags off in the appartment early before cleaning was finished which was very kind of them. The lady that let us in was lovely and we had a free bottle of wine on arrival. The appartment had a washing maching which was a life saver, the balcony was a nice size. The walk to the main tourist area past Bellini park is about 15 mins, which our kids (6 and 9) were fine with. Catania was a beautiful city and we had a fab time. An uber from the residence to the sandy beach was €20-€30. We would recommend staying here.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2023