Palacio Al Andalus

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Spa
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
  • Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 1.558.452 ₫
Tổng 1.769.574 ₫
bao gồm thuế & phí
09/07 - 10/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Phòng đôi Deluxe, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Deluxe, không hút thuốc, quang cảnh núi

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh núi
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng, không hút thuốc

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Deluxe, 1 giường cỡ king, không hút thuốc, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Economy, 1 giường đôi, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Economy, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Thị trấn Chefchaouen, Palacio Al Andalus nằm ở khu trung tâm thành phố. Chefchaouen Kasbah cùng Cổng Bab el Ain là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Vườn quốc gia Talassemtane và Công viên Sidi Abdelhamid để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Xem cẩm nang du lịch Thị trấn Chefchaouen của chúng tôi
Bản đồ
Rue Etarghi, Chefchaouen, Tangier-Tétouan-Al Hoceima

Lân cận

  • Chefchaouen Kasbah
    Chefchaouen Kasbah
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Plaza Uta el-Hammam
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Quảng trường Haouta
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Đại Thánh Đường
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Thác nước Ras El Ma
    8 phút đi bộ - 0.7 km

Đi lại

  • Sân bay Tangier (TNG-Sân bay Ibn Batouta) - 136 phút lái xe

Nhà hàng

  • El Cielo restaurant
    4 phút đi bộ
  • Triana
    5 phút đi bộ
  • Cafe Restaurant Sofia
    2 phút đi bộ
  • Sindibad
    2 phút đi bộ
  • Riad Hicham
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Palacio Al Andalus

  • Khách sạn nằm ở Medina of Chefchaouen
  • Bữa sáng miễn phí (đặc sản địa phương), sân thượng và dịch vụ giặt ủi/giặt khô tại Palacio Al Andalus đang chờ du khách tới trải nghiệm. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, giải trí về đêm và sảnh tiếp tân
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Palacio Al Andalus đều đầy đủ các tiện nghi hấp dẫn như điều hòa, bên cạnh đó là tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng bao gồm:
    • Bộ đồ giường kháng dị ứng, nệm có lớp đệm bông và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí)
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • TV 32 inch với truyền hình vệ tinh
    • Tủ quần áo và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng đặc sản địa phương miễn phí từ 8:30 đến 11:00

Hoạt động giải trí

  • Giải trí về đêm

Phù hợp cho khách gia đình

  • Nôi/cũi trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Dọn phòng theo yêu cầu
  • Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Sân thượng

Spa

  • Dịch vụ spa

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng (phạt nếu vi phạm)
  • Phòng sinh hoạt chung
  • Sảnh tiếp tân

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường kháng dị ứng
  • Cung cấp bộ trải giường
  • Nệm có lớp đệm bông
  • Nôi/cũi miễn phí

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV 32 inch có kênh truyền hình vệ tinh

Thêm

  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em không được miễn phí bữa sáng
Không có giường gấp/giường phụ
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 0.92 EUR mỗi người, mỗi đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 12 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Cần đặt trước dịch vụ spa. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú bằng phương thức liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng trước khi đến để đặt các dịch vụ này
Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này

Câu hỏi thường gặp

Palacio Al Andalus có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Palacio Al Andalus

Kể từ 05/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Palacio Al Andalus vào 09/07/2026 có giá từ 1.558.452 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Palacio Al Andalus

Palacio Al Andalus không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Palacio Al Andalus

Giờ nhận phòng từ 14:00.

Giờ trả phòng tại Palacio Al Andalus

Giờ trả phòng: 12:00.

Palacio Al Andalus tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Medina of Chefchaouen, khách sạn này cách Plaza Uta el-Hammam, Chefchaouen Kasbah và Đại Thánh Đường chỉ vài bước. Quảng trường Haouta và Cổng Bab el Ain cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Palacio Al Andalus

9,0

Tuyệt vời

9,2

Sạch sẽ

8,8

Tiện nghi, dịch vụ

9,2

Nhân viên & dịch vụ

9,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 27/42 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 10/42 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 4/42 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 1/42 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/42 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Victor

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean, quiet and conveniently located.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jianying

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Beautiful riad, very clear instructions for parking, very helpful staff
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Michael

Excellent location staff and food
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Alia

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room and excellent staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Raymond

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is a very beautiful hotel and we are very glad we had choosed it. It is near the old town center and its roof top has a amazing view at sunrise.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Elizabeth

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Friendly staff. Room was small but adequate. Great location, beautiful building!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Tom

I didn’t have breakfast or use the spa. Great location and nice property. Ill-fitting, cheap sheets, worn out towels, no towel or cleaning service. Surly uncommunicative front desk staff
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Annette

Thích: Tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Wonderful staff and facilities. Very clean, great breakfast, hammam services and located just off the square and Medina.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Michael

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Amazing staff, only 50 meters ftom the town centre yet quite as its located in a small side street. Best included breakfast I've had in the 30 days I've been touring Morocco. I hope to be back one day
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

G

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Beautiful hotel. Very clean. Excellent service. Fantastic stay. Would definitely recommend/stay again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

RICARDO

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Excelente atención del Staff. Perfecta ubicación y vista desde la terraza. Buen desayuno… todo el personal muy amable! En la noche tienes música en vivo en el restaurante. 100% recomendable.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

PORTE

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Hôtel bien placé avec une jolie terrasse où on peut prendre son petit déjeuner. Personnel sympathique. Un peu déçue de la chambre qui donnait sur le patio et sentait l’humidité. Séjour d’une nuit
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

joseph

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Had an amazing stay at this Riad. We stayed here for 2 nights and it was a great central location to everything. Our rooms was really comfortable with modern facilities and breakfast had lots of food. We also ate dinner here and their beef tagine was very yummy and tender. The staff were so friendly and gave us tips of Chefchaouen
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Stephen K

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff was very friendly and helpful.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2024
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Brenda

Thích: Nhân viên & dịch vụ
The staff were VERY helpful and pleasant! Very lovely common areas for guests to seat and relax and visit. Lovely quiet music playing during the day added to the relaxing atmosphere. The linens (sheets and towels) could use an upgrade. Easy and close to the main square.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Ebony

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Seguro y fácil de llegar. Me encantó
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Beatriz

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff were great. They were very polite and helpful. The view from the roof was beauty and the breakfast was delicious.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Lisa

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Beautiful Riad. Very peaceful. Staff very welcoming.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

bradley

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff went really out of the way to make a "PERFECT" stay for us. Super nice property with awesome terrace. Great location. Rarely give reviews but this one stood out!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Danielle

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Look no further! Best accommodation and terrace in Chefchaouen.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Alice

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Struttura bella, nuova e pulita. Posizione fantastica in centro alla Medina ma in zona tranquilla. La vista era molto bella.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Pascual

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Lo mejor de Chefchauen

Espectacular, trato impecable. Relación calidad/precio inmejorable. Además tiene una experiencia Hammam perfecta. Por las noches música en directo. Cuando vuelva me alojaré aquí sin duda.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

William

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Very nice place. Ash, who seems to run the place is fantastic. Highly recommend this place because of him. The don't do credit cards.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Zara

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great place to stay right in the center of the Medina/markets. Achraf is great to work with and super attentive to your needs. Helped us exchange money last minute and arrange all our transportation. Would definitely recommend!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Binh

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Blue city Chefchaouen

nice hotel with split terraces. must drag luggage from taxi drop-off up the hill on uneven passage. Breakfast was good but slow for lack of personnel.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2025