Sanctuary Chitwan National Park

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng
Giá hiện tại là 3.348.673 ₫
Tổng 4.162.400 ₫
bao gồm thuế & phí
23/10 - 24/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng Deluxe, 1 giường đôi

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 2 giường đơn Deluxe, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Villa

  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường cỡ king

Villa with Garden View

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Deluxe Double Room

  • 3 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Kawasoti, Sanctuary Chitwan National Park nằm trong công viên quốc gia. Cũng đừng bỏ qua Công viên Quốc gia Chitwan và Shashwat Dham nhé. Khám phá hay tham quan khu bảo tồn động vật hoang dã tại safari lân cận.
Xem thêm resort khác tại Kawasoti
Bản đồ
Amaltari, Nawalpur, Kawasoti, Bagmati Province

Thông tin về nơi lưu trú này

Sanctuary Chitwan National Park

  • Resort ở ngay gần Công viên Quốc gia Chitwan
  • Bữa sáng buffet miễn phí, tiệc chiêu đãi miễn phí hàng ngày của ban quản lý và tiệm cà phê/quán cà phê tại Sanctuary Chitwan National Park đang chờ du khách tới trải nghiệm. Bên cạnh Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 25+ Mbps giúp duy trì kết nối, du khách còn có thể tận hưởng các tiện nghi khác như vườn và dịch vụ giặt ủi/giặt khô.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê miễn phí, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và khu lò nướng BBQ
    • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách, phòng đại tiệc và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Sanctuary Chitwan National Park đều có những dịch vụ tận tâm bao gồm bộ đồ giường cao cấp và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, ngoài các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi khác trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • Ban công hoặc sân hiên, tủ quần áo và ấm điện

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe có người phục vụ, miễn phí, an toàn, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe có người phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng buffet miễn phí từ 7:30 đến 9:30
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Tiệc chiêu đãi miễn phí mỗi ngày

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Cho thuê xe đạp miễn phí

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Sách hướng dẫn
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ đựng đồ

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Ngoài trời

  • Lò nướng BBQ
  • Trong công viên quốc gia
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bàn concierge phù hợp cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn (cao 43 cm)
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Hồ bơi có lối đi dành cho xe lăn
  • Không có thang máy
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Nhà vệ sinh công cộng phù hợp cho xe lăn
  • Sàn gỗ cứng trong phòng
  • Sàn lát gạch trong phòng

Thêm

  • Có ống hút không phải nhựa
  • Giáo dục về văn hóa và hệ sinh thái địa phương
  • Không dùng chai nước bằng nhựa
  • Không dùng ống hút bằng nhựa
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Ly tách tái sử dụng
  • Phòng đại tiệc
  • Triển lãm của nghệ sĩ địa phương
  • Ưu tiên thực phẩm có nguồn gốc tại địa phương

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nệm cao su hoạt tính

Phòng tắm

  • Bàn chải và kem đánh răng (theo yêu cầu)
  • Buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Dép đi trong nhà
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ phòng có giới hạn
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Hướng dẫn về nhà hàng
  • Minibar
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Két bảo mật
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 10:00; kết thúc nhận phòng: 12:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế

Trả phòng

Trả phòng trước 11:30

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Nếu dự định đến nơi sau 8:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 50.0 USD mỗi ngày

Hình thức thanh toán

MastercardVisa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí giường gấp: 50.0 USD mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Sanctuary Chitwan National Park có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Sanctuary Chitwan National Park

Kể từ 23/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Sanctuary Chitwan National Park vào 23/10/2026 có giá từ 3.348.673 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Sanctuary Chitwan National Park có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Sanctuary Chitwan National Park

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Sanctuary Chitwan National Park

Bắt đầu nhận phòng: 10:00; kết thúc nhận phòng: 12:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Sanctuary Chitwan National Park

Giờ trả phòng: 11:30.

Sanctuary Chitwan National Park tọa lạc ở đâu?

Nằm trong công viên quốc gia, resort này cách Công viên Quốc gia Chitwan chỉ vài bước chân, Shashwat Dham 22,8 km.

Nhận xét

Nhận xét về Sanctuary Chitwan National Park

10

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

10

Tiện nghi, dịch vụ

10

Nhân viên & dịch vụ

10

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 3/3 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/3 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/3 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/3 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/3 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Un séjour incroyable au Sanctuaire! Beauté des lieux, gentillesse de tout le personnel, repos et tranquillité. Safari extraordinaire avec Tulsi. Ce fut un de ces moments inoubliables de notre voyage au Népal. Merci à toute l’équipe du Santuaire du bonheur!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is the best hotel since a long time. It has deserved more than 5 stars. Everything is well cared of, the rooms are clean and beautiful. The staff was sooooo amazing. Everybody was smiling, caring and attentive. It was the best time in Nepal. The safaris were perfect.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Amazing hotel- SO beautiful and unique. The staff was incredibly kind and caring. We had an amazing visit.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026