Toàn bộ ngôi nhà

Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse

Ngoại thất
Khu phòng khách
Bếp riêng
Khu phòng khách
Khu ăn uống

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse

  • Nhà nghỉ ở gần Khu nghỉ dưỡng Trượt tuyết Núi Copper
  • Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse có các tiện nghi, dịch vụ như sân golf gần kề và vườn. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse đều có các tiện nghi bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop, đồng thời không thể không kể đến tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng bao gồm:
    • 2 phòng tắm với dầu gội
    • Sân riêng, tủ lạnh và lò nướng

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại East Village at Copper, khu vực thuộc Copper Mountain, nhà nghỉ này nằm cạnh sân golf. Không thể bỏ qua Khu nghỉ dưỡng Trượt tuyết Núi Copper và Công viên mạo hiểm Frisco nếu muốn tìm kiếm những trải nghiệm mới mẻ và nếu muốn mua sắm, hãy thẳng tiến đến Main Street. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Trung tâm giải trí Silverthorne hay Trung tâm Giải trí Breckenridge. Khám phá những đường trượt tuyết trong vùng với trượt tuyết băng đồng và trượt tuyết, hay tham gia những hoạt động ngoài trời khác như đua xe trượt tuyết và trượt băng. Xem cẩm nang du lịch Copper Mountain của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Copper Mountain
Bản đồ
0048 Golf Course Drive, Copper Mountain, CO, 80443

Lân cận

  • Khu nghỉ dưỡng Trượt tuyết Núi Copper
    Khu nghỉ dưỡng Trượt tuyết Núi Copper
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Câu lạc bộ Golf Copper Creek
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Cáp treo Trượt tuyết Super Bee
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Khu trượt tuyết Woodward at Copper
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Cáp treo Trượt tuyết American Eagle
    15 phút đi bộ - 1.3 km

Đi lại

  • Sân bay Vail, CO (EGE-Sân bay Eagle County Regional) - 60 phút lái xe

Nhà hàng

  • Broken Compass Brewing
    20 phút đi xe
  • Camp Hale Coffee
    16 phút đi bộ
  • Ullr Café
    28 phút đi xe
  • T-Bar
    29 phút đi xe
  • Rendezvous Bar

Câu hỏi thường gặp

Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Có thu phí. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse

Có bãi đậu xe miễn phí lân cận.

Giờ nhận phòng tại Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse

Giờ nhận phòng từ 16:00.

Giờ trả phòng tại Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse

Giờ trả phòng: 10:00.

Woods21 Townhome 3 Bedroom Townhouse tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực East Village at Copper, nhà nghỉ golf này cách Câu lạc bộ Golf Copper Creek và Khu nghỉ dưỡng Trượt tuyết Núi Copper chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Cáp treo Trượt tuyết Super Bee và Khu trượt tuyết Woodward at Copper cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.