Nhà và căn hộ du lịch tại Huyện Bellinzona

  • Đổi ý

    Đặt phòng ở các khách sạn cho phép hủy miễn phí
  • Tự thưởng bản thân

    Đăng nhập để tiết kiệm 10% trở lên tại hàng ngàn khách sạn
  • Chọn kỹ

    Tìm trong số gần một triệu nơi lưu trú trên toàn thế giới

Lựa chọn hàng đầu của chúng tôi về nhà và căn hộ ở Huyện Bellinzona

B&B Garzola

B&B Garzola
Ossuccio
Giá hiện tại là 3.197.401 ₫
Tổng 3.516.988 ₫
bao gồm thuế & phí
02/06 - 03/06
B&B Garzola

Foresteria Ca' dei Bachitt

Foresteria Ca' dei Bachitt
Lierna
10.0 trên 10, Ngoại hạng, (11 nhận xét)
"The location is beautiful and quiet. It is next to restaurant that the hosts own (they will treat like family. I had one of my best restaurant experiences there) and was never disturbed with noise. The hosts were amazing, available at all times, and very helpful. Walking distance to the lake with great views. "
Hoa Kỳ
Katherine E
Giá hiện tại là 4.804.233 ₫
Tổng 5.406.986 ₫
bao gồm thuế & phí
27/05 - 28/05
Foresteria Ca' dei Bachitt
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng phòng có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.
Đăng nhập để tiết kiệm trung bình 15% tại hàng ngàn khách sạn

Nhận xét hàng đầu về khách sạn ở Huyện Bellinzona

Thông tin cần biết về Huyện Bellinzona

Căn hộ du lịch tại Huyện Bellinzona

Tìm nhà nghỉ cho thuê tại Huyện Bellinzona trên Expedia.com.vn! Dễ dàng tìm nhà nghỉ cho thuê, biệt thự, căn hộ du lịch tại Huyện Bellinzona bằng một trong những cách sau:

  • Xem danh sách nhà nghỉ cho thuê tại Huyện Bellinzona của chúng tôi
  • Sử dụng bản đồ để tìm căn hộ du lịch và nhà nghỉ cho thuê tại những khu vực thuộc Huyện Bellinzona tùy theo nhu cầu
  • Nhập ngày đi dự kiến để xem ưu đãi hàng đầu tại những nhà nghỉ cho thuê ở Huyện Bellinzona

Không cần tìm đâu xa, hãy xem danh sách những nơi lưu trú du lịch đa dạng của chúng tôi tại Huyện Bellinzona!