Nhà và căn hộ du lịch tại Romblon

  • Đổi ý

    Đặt phòng ở các khách sạn cho phép hủy miễn phí
  • Tự thưởng bản thân

    Đăng nhập để tiết kiệm 10% trở lên tại hàng ngàn khách sạn
  • Chọn kỹ

    Tìm trong số gần một triệu nơi lưu trú trên toàn thế giới

Lựa chọn hàng đầu của chúng tôi về nhà và căn hộ ở Romblon

Tablas Seaview Homestay

Tablas Seaview Homestay
Nơi lưu trú 3.5 sao
Ferrol
Giá hiện tại là 1.164.399 ₫
Tổng 1.280.840 ₫
bao gồm thuế & phí
18/05 - 19/05
Tablas Seaview Homestay

Palay

Palay
Nơi lưu trú 3.0 sao
Malay
Giá hiện tại là 1.707.786 ₫
Tổng 1.878.565 ₫
bao gồm thuế & phí
18/05 - 19/05
Palay

Boracay Amor Apartments

Boracay Amor Apartments
Nơi lưu trú 3.5 sao
Boracay Island
8.8 trên 10, Xuất sắc, (36 nhận xét)
"Yes. Really nice"
Hoa Kỳ
Catherine
Giá hiện tại là 831.998 ₫
Tổng 973.438 ₫
bao gồm thuế & phí
16/06 - 17/06
Boracay Amor Apartments

Castle Rock Boracay

Castle Rock Boracay
Nơi lưu trú 3.0 sao
Boracay Island
8.0 trên 10, Rất tốt, (7 nhận xét)
"Was excellent value. Right on the beach. Affordable breakfast. Friendly hosts. Highly recommend "
Hoa Kỳ
Pete
Giá hiện tại là 662.835 ₫
Tổng 808.658 ₫
bao gồm thuế & phí
18/05 - 19/05
Castle Rock Boracay

MCollection - Poolside Escape Near Boracay’s Iconic Keyhole

MCollection - Poolside Escape Near Boracay’s Iconic Keyhole
Nơi lưu trú 3.0 sao
Boracay Island
Giá hiện tại là 1.323.534 ₫
Tổng 1.522.064 ₫
bao gồm thuế & phí
18/05 - 19/05
MCollection - Poolside Escape Near Boracay’s Iconic Keyhole

Avana Hills Boracay Prime

Avana Hills Boracay Prime
Nơi lưu trú 4.0 sao
Boracay Island
7.2 trên 10, Tốt, (9 nhận xét)
Giá hiện tại là 891.657 ₫
Tổng 1.087.822 ₫
bao gồm thuế & phí
01/06 - 02/06
Avana Hills Boracay Prime

One Hagdan Villas

One Hagdan Villas
Nơi lưu trú 4.0 sao
Boracay Island
10.0 trên 10, Ngoại hạng, (1 nhận xét)
"The villa was clean, safe and well managed. The hospitality was great and the staff were polite and helpful. However the location was a little far from the stations (10-15 min on E-tricycle) but was a massive issue. Overall highly recommend. "