A Place to Remember El Nido Palawan

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

4,6 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Dịch vụ phòng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đôi Deluxe

  • Quang cảnh biển
  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng dành cho gia đình

  • Quang cảnh núi
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Penthouse

  • Quang cảnh biển
  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 nệm kiểu Nhật đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn

  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng dành cho gia đình, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen, 1 giường cỡ king và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Deluxe

  • Quang cảnh biển
  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 nệm kiểu Nhật đơn lớn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc trên bãi biển, A Place to Remember El Nido Palawan nằm ở Barangay Buena Suerte, thuộc El Nido. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển chính El Nido và Bãi biển Corong Corong. Chèo thuyền kayak, lặn có bình dưỡng khí và lặn với ống thở là cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm các hoạt động trên nước quanh vùngr, hay thử khám phá những hoạt động mới mẻ hơn như trượt zipline lân cận. Xem cẩm nang du lịch El Nido của chúng tôi
Bản đồ
Serena Street, Barangay Buenas Suerte, El Nido, Palawan, 5313

Lân cận

  • Bãi biển chính El Nido
    Bãi biển chính El Nido
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Vịnh Bacuit
    Vịnh Bacuit
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Bến tàu El Nido
    Bến tàu El Nido
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bãi biển Corong Corong
    Bãi biển Corong Corong
    3 phút đi xe - 2.2 km
  • Bãi biển Caalan
    Bãi biển Caalan
    8 phút đi xe - 2.5 km

Đi lại

  • Sân bay El Nido (ENI) - 20 phút lái xe

Nhà hàng

  • Grounded
    3 phút đi bộ
  • Big Bad Thai
    5 phút đi bộ
  • Marber's Restaurant
    2 phút đi bộ
  • Trattoria Altrov'é
    6 phút đi bộ
  • Tuk Tuk Thai
    6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

A Place to Remember El Nido Palawan

  • Khách sạn được cải tạo vào năm 2024 và tọa lạc gần Bãi biển chính El Nido
  • Nằm gần kề Bãi biển Corong Corong, A Place to Remember El Nido Palawan cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng, sân thượng và hiệu cắt tóc. Nhà hàng đặc sản vùng trong khuôn viên, Rooftop, được biết đến với quang cảnh biển và tùy chọn dùng bữa ngoài trời. Bên cạnh khu hội nghị và trông trẻ, du khách còn có thể tận hưởng Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 50+ Mbps.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ cưới và TV tại sảnh
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, máy nước nóng lạnh và két an toàn ở quầy tiếp tân
    • Trà/cà phê tại sảnh, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại A Place to Remember El Nido Palawan đều kèm theo những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm dịch vụ phòng 24 giờ và máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và dụng cụ pha espresso.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • TV LCD 32 inch với kênh truyền hình cao cấp
    • Dịch vụ trông trẻ tại phòng (phụ phí), ấm điện và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 50+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay từ 6:00 đến 18:00 theo lịch cố định và theo yêu cầu (phụ phí)
  • Chỉ có chỗ đậu xe trong khuôn viên theo yêu cầu

Ăn uống

  • 1 nhà hàng
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Rooftop

Hoạt động giải trí

  • Karaoke
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Trông trẻ trong phòng

Tiện ích

  • ATM
  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hiệu làm tóc
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Máy nước nóng lạnh
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tủ lạnh dùng chung

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ cưới
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Khu hội nghị diện tích 60 mét vuông

Ngoài trời

  • Sân thượng
  • Trên bãi biển
  • Trên vịnh

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Dịch vụ đưa đón sân bay phù hợp cho người khuyết tật
  • Không có thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 5 tầng
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Nâng cấp toàn bộ nơi lưu trú: Tháng Một năm 2024
  • Phòng đại tiệc
  • Xây vào năm 2011

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa

Giải trí

  • TV LCD 32 inch có kênh truyền hình cáp cao cấp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Dụng cụ pha Espresso
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Điện thoại
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 72 giờ trước khi đến
Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 500 PHP mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 500.0 PHP mỗi đêm
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 1200 PHP mỗi người (một chiều)
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay / 1 trẻ: 1200 PHP (một chiều), (từ 1 đến 7 tuổi)
  • Phụ phí vật nuôi: 500 PHP mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
  • Phí giường gấp: 500.0 PHP mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt chỗ đậu xe trong khuôn viên
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng

Câu hỏi thường gặp

A Place to Remember El Nido Palawan có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 500 PHP mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú.

Giờ nhận phòng tại A Place to Remember El Nido Palawan

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại A Place to Remember El Nido Palawan

Giờ trả phòng: 12:00.

A Place to Remember El Nido Palawan có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay hoạt động từ 6:00 đến 18:00 (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 1200 PHP mỗi người.

A Place to Remember El Nido Palawan tọa lạc ở đâu?

Nép mình trên bãi biển, khách sạn tại khu vực Barangay Buena Suerte này cách Vịnh Bacuit và Bãi biển chính El Nido chỉ vài bước. Bến tàu El Nido và Nhà thờ St Francis Assisi cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.