Villa Symbola

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Có phục vụ bữa sáng
  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 3.880.052 ₫
Tổng 4.306.858 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Biệt thự (Sarigerme)

  • 85 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Biệt thự (Marmaris)

  • Quang cảnh biển
  • 85 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Biệt thự Tiêu chuẩn (Ortaca)

  • Quang cảnh biển
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Biệt thự Superior (Bodrum)

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Biệt thự tiện nghi đơn giản, 2 phòng ngủ

  • Quang cảnh biển
  • 95 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng trăng mật

  • Quang cảnh biển
  • 80 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Fethiye, Villa Symbola nằm gần bãi biển. Mọi du khách đều có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của Bãi biển Ölüdeniz và Bãi biển Kumburnu, bên cạnh đó, Bến du thuyền Fethiye thường thu hút những ai muốn tìm kiếm hoạt động giải trí. Công viên Nước Grand Ucel và Công viên Nước Orka World cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Ölüdeniz của chúng tôi
Xem thêm B&B khác tại Ölüdeniz
Bản đồ
Oludeniz Cad Geoffrey Davidson Sok, Oludeniz, Fethiye, Mugla

Lân cận

  • Công viên Tự nhiên Oludeniz
    Công viên Tự nhiên Oludeniz
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Bãi biển Ölüdeniz
    Bãi biển Ölüdeniz
    2 phút đi xe - 1.9 km
  • Bãi biển Kumburnu
    Bãi biển Kumburnu
    12 phút đi xe - 3.4 km
  • Cáp treo Babadag Oludeniz Fethiye
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bãi biển Belcekız
    2 phút đi xe - 1.9 km

Đi lại

  • Sân bay Dalaman (DLM-Sân bay Quốc tế Dalaman) - 57 phút lái xe

Nhà hàng

  • Cafe Karbel
    2 phút đi xe
  • Karbel Terrace Bar
    2 phút đi xe
  • Dolphin bar
    3 phút đi xe
  • I'm A Celebrity
    2 phút đi xe
  • Karbel Hotel Pool Bar

Thông tin về nơi lưu trú này

Villa Symbola

  • Nhà nghỉ giường & bữa sáng ở gần Bãi biển Ölüdeniz
  • Sân hiên, vườn và dịch vụ giặt ủi/giặt khô chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Villa Symbola. Nếu muốn nghỉ ngơi thư giãn, du khách còn chờ gì mà không trải nghiệm nhà tắm kiểu Thổ Nhĩ Kỳ/tắm hơi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em với ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng đặc sản địa phương (phụ phí), xe đạp cho thuê và dịch vụ trả phòng nhanh
    • Dịch vụ nhận phòng nhanh và két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Villa Symbola đều kèm theo những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm điều hòa và khu tiếp khách tách biệt, cũng như các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Vòi sen phun mưa, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • TV LCD 82 cm với kênh truyền hình cao cấp
    • Khu tiếp khách tách biệt và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng đặc sản địa phương hàng ngày từ 9:00 đến 11:00 với phụ phí: 250 TRY mỗi người

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Cho thuê xe đạp
  • Hồ bơi dành cho trẻ em

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Phòng cách âm
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Spa

  • Nhà tắm kiểu Thổ Nhĩ Kỳ

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Sàn lát gạch trong phòng
  • Thảm mỏng trong phòng

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen phun mưa
  • Xà bông

Giải trí

  • TV LCD 82 cm có kênh truyền hình vệ tinh cao cấp

Ăn uống

  • Minibar
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
Có thể nhận phòng nhanh

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng đặc sản địa phương (ước tính): 250 TRY/người

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú 23973

Câu hỏi thường gặp

Villa Symbola có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em.

Chi phí lưu trú tại Villa Symbola

Kể từ 30/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Villa Symbola vào 01/09/2026 có giá từ 3.880.052 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Villa Symbola có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Villa Symbola

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Villa Symbola

Giờ nhận phòng từ 14:00.

Giờ trả phòng tại Villa Symbola

Giờ trả phòng: 12:00.

Villa Symbola tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, nhà nghỉ "giường & bữa sáng" này cách Công viên Tự nhiên Oludeniz vài bước đi bộ và Bãi biển Ölüdeniz 2,6 km. Cáp treo Babadag Oludeniz Fethiye và Bãi biển Belcekız cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.