Toàn bộ căn hộ

Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks

Nội thất
Nội thất
Nội thất
Nội thất
Nội thất

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa
  • Không gian ngoài trời
  • Lò sưởi

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Căn hộ này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks đều được trang bị các tiện nghi đẳng cấp như lò sưởi và máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm
    • Sân, bếp và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Forks. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Công viên bang Bogachiel và Công viên Tilicum, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Mãi mãi Chạng vạng ở Forks cùng Trung tâm Nghệ thuật Rừng mưa.
Xem thêm căn hộ khác tại Forks
Bản đồ
Forks, WA

Lân cận

  • Sol Duc
    Sol Duc
    14 phút đi xe - 9.1 km
  • Bãi biển Công cộng Kalaloch
    Bãi biển Công cộng Kalaloch
    46 phút đi xe - 64.3 km
  • Trung tâm du khách Rừng Hoh Rain
    Trung tâm du khách Rừng Hoh Rain
    51 phút đi xe - 61.2 km
  • Bảo tàng Forks Timber
    4 phút đi xe - 2.4 km
  • Mãi mãi Chạng vạng ở Forks
    4 phút đi xe - 1.8 km

Nhà hàng

  • The In Place
    4 phút đi xe
  • Sully's Drive-In
    5 phút đi xe
  • Pacific Pizza
    5 phút đi xe
  • Mocha Motion
    5 phút đi xe
  • Fast Burritos Forks
    5 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 00:00.

Giờ trả phòng tại Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks

Giờ trả phòng: 10:00.

Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Forks, tòa nhà căn hộ này cách Bệnh viện cộng đồng Forks 1,9 km, Bảo tàng Forks Timber và Mãi mãi Chạng vạng ở Forks khoảng 5 km. Trung tâm Nghệ thuật Rừng mưa và Sông Bogachiel cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Nhận xét

Nhận xét về Pavilion w/ Hot Tub! Trybett Cabin 2 in Forks

10

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 1/1 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/1 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/1 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/1 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/1 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Very nice cabin, very quiet and clean. Well maintained.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026