Toàn bộ ngôi nhà

Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks!

Hạng nơi lưu trú: 4

Thư viện ảnh về Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks!

Khu phòng khách
Khu phòng khách
Bếp riêng
Nội thất
Hiên

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks!

  • Nhà nghỉ cao cấp này ở gần Đại học Tiểu bang Colorado
  • Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks! có các tiện nghi, dịch vụ như sân thượng và hố/lò lửa. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê miễn phí, nơi lưu trú không khói thuốc và bàn ghế ngoài trời
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks! cũng có những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm lò sưởi và máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và khu vực ăn riêng.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • 4 phòng tắm với đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng
    • TV 40 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Sân, khu vực ăn riêng và bếp

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

nhà nghỉ này tọa lạc tại Old Town North, khu vực thuộc Fort Collins. Bảo tàng Nghệ thuật và Văn hóa Làng Toàn Cầu cùng Bảo tàng & Trung tâm Khám phá Khoa học Fort Collins là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Nhà Avery hay Đường sắt Thành phố Fort Collins. Trung tâm Pháo đài Collins Lincoln và Fort Fun (Trung tâm giải trí) cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Fort Collins của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Fort Collins
Bản đồ
368 Pascal St., Fort Collins, CO, 80524

Lân cận

  • Sông Cache La Poudre
    Sông Cache La Poudre
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Trụ sở Công ty Bia New Belgium
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Quảng trường Old Town
    4 phút đi xe - 2.6 km
  • Công ty Bia Odell
    6 phút đi xe - 4.4 km
  • Trung tâm Pháo đài Collins Lincoln
    7 phút đi xe - 4.0 km

Đi lại

  • Sân bay Fort Collins, CO (FNL-Sân bay Fort Collins-Loveland Municipal) - 25 phút lái xe

Nhà hàng

  • Silver Grill Cafe
    18 phút đi bộ
  • THe Lyric
    12 phút đi bộ
  • Wobble Hi-Fi Bar
    17 phút đi bộ
  • Illegal Pete's
    18 phút đi bộ
  • Ginger and Baker
    15 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks! có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks!

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks!

Giờ nhận phòng từ 16:00.

Giờ trả phòng tại Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks!

Giờ trả phòng: 10:00.

Upbeat Retreat Enjoy Bikes, Brews and Mtn Peaks! tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Old Town North, nhà nghỉ này cách Trụ sở Công ty Bia New Belgium và Sông Cache La Poudre khoảng 15 phút đi bộ. Quảng trường Old Town và Trung tâm Hòa nhạc Ballet Canyon & Trung tâm Khiêu vũ Canyon - Studio Bắc cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.