Toàn bộ căn hộ

Lauderdale Breeze Villas

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,6 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 3.641.229 ₫
Tổng 6.724.788 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Căn hộ phong cách cổ điển

  • 88 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 nệm kiểu Nhật đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Deluxe, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 153 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Penthouse Superior, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 181 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 8 khách
  • 3 giường cỡ queen và 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ cơ bản, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 13 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường Murphy cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Poinciana Park, khu vực thuộc Fort Lauderdale, Lauderdale Breeze Villas nằm gần sân bay và gần phố cầu tàu. Những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Đại lộ Las Olas và Trung tâm Thương mại Dania Pointe; trong khi Bãi biển Las Olas cùng Fort Lauderdale Beach là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Hard Rock hay Trường đua và Sòng bạc Gulfstream Park. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như xem cá voi. Xem cẩm nang du lịch Fort Lauderdale của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Fort Lauderdale
Bản đồ
412 SE 22nd St, Fort Lauderdale, FL, 33316

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Harbor
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Trung tâm mua sắm Southport
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Trung tâm Hội nghị Greater Fort Lauderdale-Broward County
    4 phút đi xe - 2.0 km
  • Ga du thuyền Port Everglades 2
    5 phút đi xe - 2.3 km
  • Bến du thuyền Câu lạc bộ Du thuyền Lauderdale
    5 phút đi xe - 2.4 km

Đi lại

  • Ga Fort Lauderdale của Brightline (FBT) - 10 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Hollywood (FLL) - 7 phút lái xe

Nhà hàng

  • Broward County Courthouse
  • RaceTrac
  • Taco Bell
  • Burger King
  • Slackers Bar & Grill

Thông tin về nơi lưu trú này

Lauderdale Breeze Villas

  • Căn hộ ở gần Đại lộ Las Olas
  • Không chỉ nằm gần Trung tâm Hội nghị Greater Fort Lauderdale-Broward County, Lauderdale Breeze Villas còn cung cấp các tiện nghi như trang thiết bị giặt ủi. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Căn hộ này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và khu bảo tồn thiên nhiên
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và có những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ và khu vực ăn riêng, bên cạnh đó là các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và bàn ăn.
  • Những tiện nghi thêm trong phòng gồm có:
    • Buồng tắm vòi sen, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • Smart TV 48 inch với dịch vụ stream và truyền hình kỹ thuật số
    • Khu vực ăn riêng, bếp và tủ lạnh

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Khu ẩm thực

  • Bàn ăn
  • Dã ngoại riêng tư
  • Dùng bữa cặp đôi/riêng tư

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Phòng sinh hoạt chung

  • Bàn ăn
  • Khu ẩm thực riêng
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng

Giải trí

  • Dịch vụ streaming
  • TV thông minh 48 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Giặt ủi

  • Trang thiết bị giặt ủi

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Phí: 75 USD mỗi vật nuôi mỗi lần lưu trú
  • Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 1 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Lối vào có đèn
  • Tay vịn trên cầu thang
  • Khu vực hút thuốc riêng (phạt nếu vi phạm)

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bản đồ địa phương
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hướng dẫn về nhà hàng
  • Màn/rèm cản sáng
  • Ra vào bằng chìa khóa di động
  • Sách hướng dẫn

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần bệnh viện
  • Gần ga metro
  • Gần ga tàu
  • Gần hồ
  • Gần khu mua sắm outlet
  • Gần lối đi dạo/cầu tàu
  • Gần sân bay
  • Gần sông
  • Gần sở thú
  • Gần spa chăm sóc sức khỏe/sắc đẹp
  • Gần vịnh

Hoạt động giải trí

  • Tour tham quan xưởng rượu vang
  • Gần công viên giải trí
  • Gần khu ngắm cá voi
  • Gần sòng bạc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 6 phòng
  • Phòng cách âm
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận mã ra vào
Khách cần tải xuống app di động Expedia Check in info của nơi lưu trú trước khi nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn trả phòng

Chủ nhà yêu cầu bạn hoàn thành những việc sau trước khi trả phòng:
Tắt đèn và khoá cửa

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, lối vào riêng

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 75 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Phí vệ sinh: 100 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm (khác nhau tùy diện tích)

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 75 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Lauderdale Breeze Villas có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 75 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Lauderdale Breeze Villas

Kể từ 27/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Lauderdale Breeze Villas vào 30/08/2026 có giá từ 3.641.229 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Lauderdale Breeze Villas

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Lauderdale Breeze Villas

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Lauderdale Breeze Villas

Giờ trả phòng: 11:00.

Lauderdale Breeze Villas tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Poinciana Park, tòa nhà căn hộ này cách Trung tâm Hội nghị Greater Fort Lauderdale-Broward County, Port Everglades và Đại lộ Las Olas khoảng 5 km. Ga du thuyền Port Everglades 2 và Bến du thuyền Pier 66 cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.