Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Gym
Giá hiện tại là 2.106.390 ₫
Tổng 2.488.422 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 12 trên 12 phòng

Phòng, 1 giường cỡ king

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king và sofa giường

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính (Roll-in Shower)

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king và sofa giường, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king và sofa giường, bồn tắm phù hợp cho người khuyết tật

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường cỡ queen

  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng, nhiều giường

  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường cỡ queen, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính

  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường cỡ queen, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính (Accessible Bathtub)

  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường cỡ queen, bồn tắm phù hợp cho người khuyết tật

  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng, nhiều giường, bồn tắm phù hợp cho người khuyết tật

  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview tọa lạc tại Fort Worth. Bảo tàng Khoa học và Lịch sử Fort Worth cùng Bảo tàng Amon Carter là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, Vườn Bách Thảo Fort Worth cùng Sở thú Fort Worth không kém phần nổi tiếng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra lịch chương trình tại Đại hý trường Will Rogers. Xem cẩm nang du lịch Fort Worth của chúng tôi
Bản đồ
4880 Citylake Boulevard East, Fort Worth, TX, 76132

Lân cận

  • Quảng trường Sundance
    Quảng trường Sundance
    11 phút đi xe - 15.5 km
  • Trung tâm Hội nghị Fort Worth
    Trung tâm Hội nghị Fort Worth
    11 phút đi xe - 15.5 km
  • Sở thú Fort Worth
    Sở thú Fort Worth
    13 phút đi xe - 13.3 km
  • Đại học Texas Christian
    Đại học Texas Christian
    13 phút đi xe - 13.0 km
  • Trung tâm Thương mại Hulen Mall
    13 phút đi bộ - 1.2 km

Đi lại

  • Ga Fort Worth T&P - 15 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Fort Worth-Dallas (DFW) - 39 phút lái xe

Nhà hàng

  • Chick-fil-A
    15 phút đi bộ
  • SONIC Drive In
    16 phút đi bộ
  • Pluckers Wing Bar
    3 phút đi bộ
  • Food Court
    18 phút đi bộ
  • Rosa's Cafe
    12 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview

  • Khách sạn ở ngay gần Vườn Bách Thảo Fort Worth
  • Tọa lạc gần Đại học Texas Christian và Sở thú Fort Worth, Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview có bữa sáng kiểu Âu miễn phí, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và phòng gym 24 giờ. Bất kỳ vị khách nào cũng có cơ hội trải nghiệm Wifi miễn phí trong phòng và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi trong nhà
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ trả phòng nhanh, dịch vụ nhận phòng nhanh và 1 phòng họp
    • Két an toàn ở quầy tiếp tân, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Khách vô cùng hài lòng về nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 81 phòng đầy đủ những tiện nghi đẳng cấp bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa, bên cạnh các tiện nghi như Wifi miễn phí. Du khách ca ngợi các phòng sạch sẽ ở nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm riêng với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LCD 55 inch với kênh truyền hình cao cấp
    • Bóng đèn LED, lò vi sóng và dụng cụ pha cà phê/trà

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn và chỗ đậu xe van
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu miễn phí từ 6:00 đến 9:00 vào các ngày trong tuần và từ 6:00 đến 10:00 vào cuối tuần

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Gym 24 giờ

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 1 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bãi đậu xe van có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn (cao 86 cm)
  • Buồng tắm có thể chuyển đổi
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Đèn báo cháy
  • Hồ bơi có lối đi dành cho xe lăn
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Lối vào không bậc thang
  • Ổ cắm điện tầm thấp trong phòng tắm
  • Phòng gym phù hợp cho xe lăn
  • Tay nắm cửa dạng bật
  • Tay vịn gần bồn cầu (cao 84 cm)
  • Thang máy (cửa rộng 91 cm)
  • Thiết bị trợ thính trong phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng có lối đi dành cho xe lăn
  • Vòi sen có thể điều chỉnh độ cao

Thêm

  • 4 tầng
  • Chính sách chống lãng phí thực phẩm toàn diện
  • Có bữa sáng chay
  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Không cho phép hút thuốc
  • Không dùng dụng cụ khuấy cà phê bằng nhựa
  • Không dùng ống hút bằng nhựa
  • Lựa chọn ẩm thực chay
  • Lựa chọn ẩm thực thuần chay
  • Phòng đại tiệc
  • Sử dụng một phần là đèn LED
  • Xây vào năm 2019

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bàn chải và kem đánh răng (theo yêu cầu)
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LCD 55 inch có kênh truyền hình cáp cao cấp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Đèn LED
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Vòi sen tiết kiệm nước

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 2:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 10.0 USD mỗi ngày
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 10.0 USD mỗi ngày

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Sẽ thu phí điểm đến 0.525 %

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 10.0 USD mỗi ngày
  • Phí giường gấp: 10.0 USD mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của Commitment to Clean (Marriott).

Lưu ý khác

Giờ sử dụng hồ bơi: 9:00 đến 21:00
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+)

Câu hỏi thường gặp

Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà. Sử dụng hồ bơi từ 9:00 đến 21:00.

Chi phí lưu trú tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview

Kể từ 05/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview vào 02/08/2026 có giá từ 2.106.390 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 2:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview

Giờ trả phòng: 11:00.

Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Fort Worth, khách sạn này cách Đại học Texas Christian, Vườn Bách Thảo Fort Worth và Bảo tàng Khoa học và Lịch sử Fort Worth khoảng 15 km. Đại hý trường Will Rogers và Bảo tàng Amon Carter cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Fairfield Inn & Suites by Marriott Fort Worth Southwest at Cityview

9,0

Tuyệt vời

9,2

Sạch sẽ

8,4

Địa điểm

9,2

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 465/687 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 122/687 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 54/687 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 25/687 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 21/687 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Joel

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good breakfast choices, friendly staff, great location, clean rooms
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Peggy

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We will staying here the next time we are in Ft. Worth…..very convenient to all the places we wanted to go. Hotel was extremely nice and clean.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

4/10 - Kém

Richard

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff was nice and the bed was comfortable but the property wasn’t well maintained, had foundation issues and amenities were limited.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Jene

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Breakfast was okay. Room and property very clean..staff very professional and attentive
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Debra

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Convenient and quiet hotel. Clean room
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Russell

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Check inn was great! Room was clean with no worn furniture. Breakfast was kept fresh with good selections. We"ll stay again!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Deborah

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excellent breakfast offerings...
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Eric

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Has everything you need
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jessica

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean rooms and friendly staff!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jenny

Room clean and quiet. Staff was friendly and helpful.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Nancy

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I love this hotel in Fort Worth
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Wayne

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly, helpful staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Tanyaka

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I alway stay here for work trips and it is safe, easy, and great service.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Kim

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great location and wonderful staff!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Tiffanie

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
The rooms and lobby areas were clean. Our rooms were cleaned everyday and the breakfast was great! We will definitely stay again!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Carolyn

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Everything was clean and staff was great! Great location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jason

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean, comfortable and well kept would highly recommend
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Steven

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Stay was one of the best that we’ve stayed in
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Paulo A.

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
comfortable bed and great pillows
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Bonnie

Thích: Tiện nghi, dịch vụ
Check in was efficient, rooms were cleaned daily and towels were restocked
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Carolyn

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Great hotel

Great place to stay. Quiet,clean spacious room. Will stay there again
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Christopher

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very friendly staff, front desk lovely lady was very welcoming and made our stay a great one! Need more like her.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Evelyn

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The location was great. The staff was very friendly. Enjoyed our stay.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Noah

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff was very nice
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Veronica

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room, friendly staff, quiet , shops/restaurants near by, and close proximity to freeway
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025