Apart Neptun

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Có bãi đậu xe
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Dịch vụ phòng
Giá hiện tại là 2.046.960 ₫
Tổng 2.259.081 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng phong cách cổ điển

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(100 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ, bếp nhỏ

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(20 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 34 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ dành cho gia đình, 2 phòng ngủ, bếp nhỏ

8,6 trên 10
Xuất sắc
(7 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 52 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 25 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Queen Room

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 34 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe, bếp nhỏ

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 28 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Superior

  • Quang cảnh thành phố
  • 52 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường đôi, 1 giường đơn và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Trung tâm Gdansk, khu vực thuộc Gdansk, Apart Neptun nằm gần ga tàu và gần phố cầu tàu. Cổng Xanh và Tổ hợp tòa nhà Artus Court là điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra không thể quên kể đến những địa danh được nhiều người biết đến như Cổng Vàng hay Đài phun nước của Thần biển. Cũng đừng bỏ qua Trung tâm Thương mại Forum Gdansk và Nhà thờ St. Mary’s nhé. Yêu thích thể thao nước? Chèo thuyền kayak, lái thuyền buồm và du lịch bằng thuyền cách nơi lưu trú không xa. Xem cẩm nang du lịch Gdansk của chúng tôi
Bản đồ
ul. Grzaska 1, Gdansk, Pomerania, 80-833

Lân cận

  • Long Market
    Long Market
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Tòa thị chính Thành phố Chính Gdansk
    Tòa thị chính Thành phố Chính Gdansk
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Đài phun nước của Thần biển
    Đài phun nước của Thần biển
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Tổ hợp tòa nhà Artus Court
    Tổ hợp tòa nhà Artus Court
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Nhà thờ St. Mary’s
    Nhà thờ St. Mary’s
    3 phút đi bộ - 0.3 km

Đi lại

  • Ga Przemyska - 7 phút lái xe
  • Ga Trung tâm Gdansk - 15 phút đi bộ
  • Sân bay Gdańsk Lech Wałęsa (GDN) - 29 phút lái xe

Nhà hàng

  • Ostro
    2 phút đi bộ
  • Manna 68
    2 phút đi bộ
  • Drukarnia
    1 phút đi bộ
  • Pierogarnia Stary Młyn
    2 phút đi bộ
  • Gdański Bowke
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Apart Neptun

  • Khách sạn ở ngay gần Nhà thờ St. Mary’s
  • Nằm gần Cổng Xanh và Tổ hợp tòa nhà Artus Court, Apart Neptun có trung tâm dịch vụ văn phòng và nhà hàng. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Dịch vụ xe limo/xe đưa đón hạng sang, bữa sáng buffet (phụ phí) và bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí)
    • Dịch vụ trả phòng nhanh, dịch vụ nhận phòng nhanh và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, nơi lưu trú không khói thuốc và 2 phòng họp
    • Khách lưu trú vô cùng hài lòng về nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ và địa điểm thuận tiện
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Apart Neptun đều kèm theo những trải nghiệm chu đáo bao gồm bộ đồ giường cao cấp và danh sách các loại gối cho khách chọn lựa, bên cạnh các tiện nghi như Wifi miễn phí và khu vực làm việc phù hợp cho laptop.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng bao gồm:
    • Hệ thống sưởi ấm và quạt xách tay
    • Phòng tắm với đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • TV LED 39 inch với truyền hình cáp
    • Bóng đèn LED, ấm điện và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Internet có dây và Wifi miễn phí ở mọi phòng
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí và Internet có dây

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Xe đưa đón trong khu vực trong vòng 200 km (phụ phí)
  • Xe đưa đón nhà ga (phụ phí)
  • Xe đưa đón bãi biển (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến sòng bạc (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến bến du thuyền (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến bến phà (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến trung tâm thương mại (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến công viên giải trí (phụ phí)
  • Dịch vụ xe limo/hạng sang
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (85 PLN mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 7:30 đến 10:30 với phụ phí: 49 PLN mỗi người
  • 1 nhà hàng
  • Dùng bữa cặp đôi/riêng tư

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Fino

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 2 phòng họp
  • Khu hội nghị diện tích 27 mét vuông
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Dịch vụ đưa đón sân bay phù hợp cho người khuyết tật
  • Thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 5 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc truyền thống
  • Phòng đại tiệc
  • Sử dụng sản phẩm làm sạch thân thiện với môi trường
  • Xây vào năm 2013

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Danh sách các loại gối cho khách chọn lựa
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nệm có lớp đệm bông

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LED 39 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ phòng có giới hạn
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Đèn LED
  • Hệ thống sưởi
  • Két bảo mật
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Quạt xách tay
  • Ra vào bằng chìa khóa di động

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Trả phòng không tiếp xúc
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ bến tàu du lịch, bến phà, sân bay và ga xe lửa (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến
Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 3 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 100 PLN mỗi ngày
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 3.46 PLN mỗi người, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): 49 PLN/người
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 110 PLN mỗi xe (một chiều, số khách tối đa 6)
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay / 1 trẻ: 110 PLN (một chiều), (từ 3 đến 18 tuổi)
  • Phí bãi xe tự phục vụ: 85 PLN mỗi ngày
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Phí giường gấp: 100 PLN mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tuổi tối thiểu để nhận phòng trong Kỳ nghỉ Xuân: 18 tuổi
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu

Lưu ý khác

Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng

Câu hỏi thường gặp

Apart Neptun có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Apart Neptun

Kể từ 02/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Apart Neptun vào 05/07/2026 có giá từ 2.046.960 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Apart Neptun

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 85 PLN mỗi ngày. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại Apart Neptun

Giờ nhận phòng từ 15:00.

Giờ trả phòng tại Apart Neptun

Giờ trả phòng: 12:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Apart Neptun có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 110 PLN mỗi xe.

Apart Neptun tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Gdansk, khách sạn này cách Cổng Xanh, Nhà thờ St. Mary’s và Tổ hợp tòa nhà Artus Court chỉ vài bước. Đài phun nước của Thần biển và Tòa thị chính Thành phố Chính Gdansk chỉ cách vài bước đi bộ. Cách Ga Trung tâm Gdansk 15 phút đi bộ và cách Ga Gdansk Stocznia 25 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Apart Neptun

9,2

Tuyệt vời

9,2

Sạch sẽ

9,4

Địa điểm

9,2

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 587/1002 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 349/1002 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 51/1002 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 11/1002 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 4/1002 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Christer

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Bra frukost och perfekt läge. Väldigt bra rum, stort och rent.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Mery Elizabeth

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
La atención del personal que hace el chek inn y chek out, son amables y siempre ayudan en todo lo que se les solicita estoy muy agradecida por el trato y la atencion que me brindaron en todo momento.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jonathan

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Trevlig personal, fint rum och bra läge. Frukosten var god men hade gärna haft några fler val.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Sonja Maria

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Super Lage, modernes sauberes Zimmer mit viel Platz. Frühstück war vollkommen in Ordnung.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

KARIME

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excelente ubicación, muy cerca de todo. El personal atento y muy buen tamaño de habitación. El desayuno práctico para iniciar el día. Como única sugerencia, poner atención el la limpieza de las jarras para calentar agua.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Ida

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Bra hotell i Gamla stan.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Maria

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Bekvämt läge inom Old Town.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Ulrika

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Rena rum, bra frukost och läget var bra.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Linda

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Great location
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Joanna

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Easy check in, rooms clean and spacious. Hairdryer was poor, seemed like a safety feature that cut out after about 30 seconds use. Not the best selection at breakfast. Overall great location in the old town. Would recommend.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Eeva

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Aamupala kohtalainen. Sänky hyvä. Kylpyhuone siisti ja kaikki tarvittava. Hyvä sijainti, lähellä rantaa ja vanhan kaupungin lähettyvillä
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Lenka

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Clean, quite, comfortable. We enjoyed the stay!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

michael

Thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Trevligt hotell i fint läge
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 6, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Deborah

Good location, friendly helpful staff. Room and bed linen were spotless.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Luhao

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room is clean. It’s in the tourist area so not very quiet. But stores are nearby so it’s convenient in a way.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jessica

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Tuttu ja mukava hotelli keskeisellä paikalla.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Andrew

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Fantastic stay, great staff, great food and brilliant accommodation.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 12, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Maria

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Loved our stay was able to check in early Excellent breakfast Location amazing
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Great stay!

Pleasant stay, great breakfast and very hospitable staff.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Sofia

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Väldigt bra läge och fantastisk frukost!
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Bohuš

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room and its amenities were perfect - quiet, clean, well designed, great view. Staff at the reception were very kind and helpful. I can only recommend.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Monica

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very close to everything, clean, and easy check-in
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Gavin

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Offered the breakfast at checkin was worth it - lots of hot and cold options. Unfortunately our room had cigarette smoke taint. Also a malfunction cistern push button. There is no aircon: fans are provided. If room faces South need to leave window open, then street noise. Clean and spacious sitting area. Elec jug few condiments. Induction element. No toaster. Bathroom small efficient layout with wall mounted body wash.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Przemyslaw

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We enjoyed our stay. Comfortable beds, very clean. The location is perfect, very close to the all attractions, shopping, and restaurants.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Frederik

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Great location

Great location and nice rooms
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2024