Riverside Inn

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt
Giá hiện tại là 1.636.362 ₫
Tổng 1.819.219 ₫
bao gồm thuế & phí
09/10 - 10/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen, không hút thuốc

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(2 nhận xét)
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Riverside Inn tọa lạc tại Glendive. Nếu muốn tìm hiểu về văn hóa vùng, du khách có thể đến Bảo tàng Frontier Gateway, trong khi những người yêu thiên nhiên có thể khám phá Công viên Bang Makoshika hay Công viên Hollecker. Xem cẩm nang du lịch Glendive của chúng tôi
Bản đồ
44 Montana 16, Glendive, MT, 59330

Lân cận

  • Công viên Bang Makoshika
    Công viên Bang Makoshika
    11 phút đi xe - 6.0 km
  • Sòng bạc Trail Star
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Sòng bạc Silver Dollar
    17 phút đi bộ - 1.4 km
  • Hồ Hollecker
    2 phút đi xe - 2.5 km
  • Công viên Hollecker
    2 phút đi xe - 2.5 km

Đi lại

  • Sân bay Glendive, MT (GDV-Sân bay Dawson Community) - 21 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Gust Hauf
    3 phút đi xe
  • Penny's Diner
    3 phút đi xe
  • Pizza Hut
    15 phút đi bộ
  • Black Sheep Market
    3 phút đi xe
  • Beer Jug
    3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Riverside Inn

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Riverside Inn có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Máy bán hàng tự động
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Riverside Inn cũng có các tiện nghi đẳng cấp bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với bồn tắm và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV với truyền hình cáp
    • Tủ lạnh nhỏ, lò vi sóng và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 50+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tủ lạnh nhỏ

Tiện ích

  • Máy bán hàng tự động

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh nhỏ

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ Chủ Nhật - Thứ Năm (7:00 - 22:00) và Thứ Sáu - Thứ Bảy (6:00 - 23:00)
Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Discover
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 25 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Số đăng ký nơi lưu trú 413621656

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Riverside Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 25 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Riverside Inn

Kể từ 26/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Riverside Inn vào 09/10/2026 có giá từ 1.636.362 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Riverside Inn

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Riverside Inn

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Riverside Inn

Giờ trả phòng: 11:00.

Riverside Inn tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Glendive, khách sạn này cách Sòng bạc Trail Star, Sòng bạc Silver Dollar và Công viên Hollecker khoảng 2 km. Hồ Hollecker và Thư viện Công cộng Glendive cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Nhận xét

Nhận xét về Riverside Inn

8,4

Rất tốt

8,2

Sạch sẽ

7,4

Tiện nghi, dịch vụ

8,6

Nhân viên & dịch vụ

8,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 16/34 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 9/34 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 8/34 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 1/34 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/34 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good location.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean and comfortable motel. Staff was very nice and accommodating. Will stay here agian when traviling in the area.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clearly recently renovated, clean, pleasant.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was clean and the staff was very communicative and helpful. Made it very easy for us to get some quick shut eye before the rest of our road trip.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean basic motel room, welcoming employees
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice stay; loud neighbors
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was spacious and comfortable but basic. Very nice for the price.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

All was ok and we felt safe, but definitely firmly in the 2 star category with no frills or services, not even the promised coffee in the lobby at 6:00 AM
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Right by highway convenient. Comfortable stay. Coffee available 24 hrs. No complaints at all
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff was wonderful, room was great, I liked having a recliner in my room. It was close to my trip to Theodore Roosevelt national Park
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was clean. Beds comfortable and staff helpful and friendly. Well done
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
OK for the price!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
At first glance, it might seem a bit rough on the outside, but the room is impressively spotless—down to the towel—smelling fresh as if they've been washed in quality laundry soap.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
For the price, it was ok, but the mats were really dirty and the rooms were pretty old built, the bed was very uncomfortable too.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room. Air conditioning substandard, would be a problem in hot weather.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I chose Riverside because there are two comfortable chairs (one a recliner). Bonus for the square table with two dining chairs. One queen bed allowed the extra seating.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Pet freindly but it smelled like ciggarettes or maybe one of the neighbors were smoking in the rooms.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Overwhelming smell when you get into the room. There is a bed dent, toothpaste on the mirror, and no coffee in the room. It was a basic room where improvements could be made to make the stay more comfortable. Would not stay there again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly staff. Nice affordable room while passing through. Has well water just an FYI. Wasnt a problem for us. Highly recommend this Motel or you can go pay double somewhere else
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026