HOTEL SAN PEDRITO

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 476.600 ₫
Tổng 581.452 ₫
bao gồm thuế & phí
06/11 - 07/11

Tùy chọn phòng

Phòng đôi Economy, quang cảnh sân vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đơn Economy, quang cảnh sân vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

HOTEL SAN PEDRITO tọa lạc tại Zona 5, khu vực thuộc Guatemala City. Bảo tàng Thiếu nhi và Sân golf El Pulte là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các hoạt động giải trí; và nếu đang tìm kiếm những danh thắng trong vùng hãy tham khảo thông tin về Sở thú La Aurora cùng Vườn Bách thảo. Trung tâm Văn hóa Miguel Ángel Asturias và Bảo tàng Nhạc sĩ Vô hình cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Guatemala City của chúng tôi
Bản đồ
31 - 70 26 Avenida, Guatemala City, Guatemala, 01005

Lân cận

  • Avenida La Reforma
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Estadio Nacional Mateo Flores
    2 phút đi xe - 1.8 km
  • Tòa Thị chính Thành phố Guatemala
    3 phút đi xe - 2.5 km
  • Torre del Reformador
    3 phút đi xe - 1.8 km
  • Đại sứ quán Mexico tại Guatemala
    3 phút đi xe - 1.8 km

Đi lại

  • Sân bay Guatemala City (GUA-Sân bay Quốc tế La Aurora) - 21 phút lái xe

Nhà hàng

  • Pizza Hut Z.5
    8 phút đi bộ
  • Pollo Campero Z. 5
    11 phút đi bộ
  • Shukos del Liceo
    3 phút đi xe
  • Barista 6ta Avenida
    2 phút đi xe
  • Mr Chicharron
    18 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

HOTEL SAN PEDRITO

  • Khách sạn ở gần Trung tâm Thương mại Paseo Cayala
  • Nằm gần Sở thú La Aurora, HOTEL SAN PEDRITO cung cấp vô số tiện nghi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại HOTEL SAN PEDRITO đều đầy đủ các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí.

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

HOTEL SAN PEDRITO có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 20 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú.

Chi phí lưu trú tại HOTEL SAN PEDRITO

Kể từ 24/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại HOTEL SAN PEDRITO vào 06/11/2026 có giá từ 476.600 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại HOTEL SAN PEDRITO

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại HOTEL SAN PEDRITO

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại HOTEL SAN PEDRITO

Giờ trả phòng: 9:00.

HOTEL SAN PEDRITO tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Zona 5, khách sạn này cách Trung tâm y tế 1,4 km và Trung tâm Thương mại Paseo Cayala 4,9 km. Avenida La Reforma và Vườn Bách thảo cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.