Hotel Belvedere

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Dịch vụ phòng
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 1.839.611 ₫
Tổng 2.244.148 ₫
bao gồm thuế & phí
29/08 - 30/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đôi Grand, quang cảnh vườn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 phong cách cổ điển

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng cơ bản

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel Belvedere tọa lạc tại Zona 15, khu vực thuộc Guatemala City. Torre del Reformador và El Obelisco là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Vườn Bách thảo hay Trung tâm Văn hóa Miguel Ángel Asturias. Bảo tàng Nhạc sĩ Vô hình và Bảo tàng Đường sắt cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Guatemala City của chúng tôi
Bản đồ
21 ave B 0-04 Zona 15, Vista Hermosa 2, Guatemala City, 01015

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Paseo Cayala
    Trung tâm Thương mại Paseo Cayala
    6 phút đi xe - 5.6 km
  • Khu vực Pradera
    4 phút đi xe - 0.4 km
  • Trung tâm thương mại Pradera
    5 phút đi xe - 3.2 km
  • Universidad del Valle de Guatemala
    6 phút đi xe - 4.2 km
  • Đại học Francisco Marroquin
    7 phút đi xe - 5.2 km

Đi lại

  • Sân bay Guatemala City (GUA-Sân bay Quốc tế La Aurora) - 26 phút lái xe

Nhà hàng

  • & Cafe Aeropuerto
    11 phút đi xe
  • McDonald's
    6 phút đi xe
  • bobalicious
    6 phút đi xe
  • Cevicheria Los Chavos
    10 phút đi xe
  • Wendy’s
    11 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Belvedere

  • Khách sạn ở gần Trung tâm Thương mại Paseo Cayala
  • Tại Hotel Belvedere, tiệm cà phê/quán cà phê, vườn và lò sưởi ở sảnh đều rất đáng mong đợi. Duy trì kết nối với Wifi miễn phí trong phòng đồng thời du khách có thể tận hưởng các tiện nghi khác như trung tâm dịch vụ văn phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), xe đưa đón sân bay (phụ phí) và bàn ghế ngoài trời
    • Máy nước nóng lạnh, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Hotel Belvedere đều hỗ trợ những dịch vụ tận tâm bao gồm két bảo mật đặt được máy tính xách tay, ngoài các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và nước đóng chai miễn phí.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 6:30 đến 10:30 với phụ phí: từ 6,50 đến 9,80 USD mỗi người
  • 1 quán cà phê

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Máy nước nóng lạnh
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Bàn ghế ngoài trời
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • 2 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc Thuộc địa
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Phòng đại tiệc
  • Xây vào năm 2000

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại
  • Két bảo mật đặt được máy tính xách tay

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): từ 6.5 USD đến 9.8 USD/người

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Hotel Belvedere có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Hotel Belvedere

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel Belvedere vào 29/08/2026 có giá từ 1.839.611 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Hotel Belvedere

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel Belvedere

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm.

Giờ trả phòng tại Hotel Belvedere

Giờ trả phòng: 12:00.

Hotel Belvedere có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay.

Hotel Belvedere tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Zona 15, khách sạn này cách Universidad del Valle de Guatemala 3,3 km và Trung tâm Thương mại Paseo Cayala 3,9 km. Trung tâm thương mại Pradera và Khu vực Pradera cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.