Baan Suan Him Doi

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 787.941 ₫
Tổng 935.286 ₫
bao gồm thuế & phí
29/08 - 30/08

Tùy chọn phòng

Cottage

  • 19 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Baan Suan Him Doi tọa lạc tại Huyện Hang Dong. Cổng Tha Phae là địa danh nổi tiếng; và nếu yêu thích mua sắm, đừng bỏ qua Sân bay Trung tâm Chiang Mai cùng Đường Nimmanhaemin. Công viên Nước Grand Canyon và Vườn thú đêm Chiang Mai cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Huyện Hang Dong của chúng tôi
Bản đồ
27 Moo 9 Nam Prae, Hang Dong, Chiang Mai, 50230

Lân cận

  • Công viên Nước Grand Canyon
    Công viên Nước Grand Canyon
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Cổng Tha Phae
    Cổng Tha Phae
    17 phút đi xe - 16.9 km
  • Trung tâm Thương mại MAYA Lifestyle
    Trung tâm Thương mại MAYA Lifestyle
    18 phút đi xe - 16.9 km
  • Chợ đêm Chiang Mai
    Chợ đêm Chiang Mai
    18 phút đi xe - 16.9 km
  • Đường Nimmanhaemin
    17 phút đi xe - 16.2 km

Đi lại

  • Ga Saraphi - 17 phút lái xe
  • Sân bay Chiang Mai (CNX-Sân bay Quốc tế Chiang Mai) - 26 phút lái xe

Nhà hàng

  • Roastniyom Hyde Park
    5 phút đi xe
  • The Extraction Stand
    6 phút đi xe
  • Nana Bakery Boulangerie (นานา เบเกอรี่)
    6 phút đi xe
  • Café Amazon (คาเฟ่ อเมซอน)
    5 phút đi xe
  • Carp Cafe
    4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Baan Suan Him Doi

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Bữa sáng nấu theo yêu cầu miễn phí, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quán bar tại Baan Suan Him Doi đang chờ du khách tới trải nghiệm. Các thực khách đừng bỏ qua nhà hàng món Thái trong khuôn viên. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Baan Suan Him Doi đều có những trải nghiệm chu đáo bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và phòng cách âm.
  • Những tiện nghi khác trong phòng gồm có:
    • Bộ đồ giường kháng dị ứng và giường gấp/giường phụ (phụ phí)
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng 32 inch với truyền hình vệ tinh
    • Ban công, tủ lạnh và nồi cơm

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí bên ngoài khuôn viên
  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)
  • Xe đưa đón trong khu vực (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng nấu theo yêu cầu miễn phí từ 8:00 đến 11:00
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Phù hợp cho khách gia đình

  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Phòng cách âm
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Spa

  • Massage tại phòng

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường kháng dị ứng
  • Cung cấp bộ trải giường
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 32 inch có kênh truyền hình vệ tinh

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Nồi nấu cơm
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Máy điều hòa
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 300 THB mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Tổng cộng 2 (tối đa 20 kg mỗi vật nuôi)
Có giới hạn. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để tìm hiểu thêm chi tiết

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em không được miễn phí bữa sáng
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 500.0 THB mỗi đêm
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 2000 THB mỗi xe (một chiều)
  • Phụ phí vật nuôi: 300 THB mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Phí giường gấp: 500.0 THB mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Câu hỏi thường gặp

Baan Suan Him Doi có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, khách sạn này cho phép mang theo chó và mèo (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 20 kg mỗi vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 300 THB mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Chi phí lưu trú tại Baan Suan Him Doi

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Baan Suan Him Doi vào 29/08/2026 có giá từ 787.941 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Baan Suan Him Doi

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Khách cũng có thể đậu xe miễn phí tại bãi xe lân cận.

Giờ nhận phòng tại Baan Suan Him Doi

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00.

Giờ trả phòng tại Baan Suan Him Doi

Giờ trả phòng: 12:00.

Baan Suan Him Doi có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay. Thu phí đưa đón 2000 THB mỗi xe.

Baan Suan Him Doi tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Huyện Hang Dong, khách sạn này cách Công viên Nước Grand Canyon 1,8 km, Công viên Quốc gia Doi Suthep-Pui và Trung tâm Thương mại Kad Farang Village khoảng 5 km. Vườn thú đêm Chiang Mai cũng cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.