Toàn bộ căn hộ
Hannover Guest House
Thư viện ảnh về Hannover Guest House





Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Bao gồm đậu xe
- Wifi miễn phí
Thêm ngày để xem giá
Thông tin về nơi lưu trú này
Hannover Guest House
- Căn hộ nằm ở Misburg-Anderten
- Hannover Guest House có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
- Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
- Các tiện nghi trong phòng
- Mọi phòng tại Hannover Guest House đều cung cấp các tiện nghi tuyệt vời bao gồm Wifi miễn phí.
- Những tiện nghi tuyệt vời khác trong tất cả các phòng bao gồm:
- Phòng tắm với bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng
Nơi lưu trú tương tự

MSR Hannover
Buchholz-Kleefeld
MSR Hannover
Buchholz-Kleefeld
- Bao gồm bữa sáng
- Cho phép mang vật nuôi
- Bao gồm đậu xe
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 78 nhận xét
8,2
Rất tốt
78 nhận xét
Giá hiện tại là 1.837.201 ₫
1.837.201 ₫
Tổng 2.313.782 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

DORMERO Hotel Hannover
Suedstadt
DORMERO Hotel Hannover
Suedstadt
- Cho phép mang vật nuôi
- Gym
- Có phục vụ bữa sáng
- Có bãi đậu xe
8.4 trên 10, Rất tốt, 1.001 nhận xét
8,4
Rất tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.623.198 ₫
1.623.198 ₫
Tổng 1.736.821 ₫
bao gồm thuế & phí
14/11 - 15/11

Four Points Flex by Sheraton Hannover
Buchholz-Kleefeld
Four Points Flex by Sheraton Hannover
Buchholz-Kleefeld
- Cho phép mang vật nuôi
- Bao gồm đậu xe
- Có phục vụ bữa sáng
- Trung tâm hành chính, văn phòng
8.0 trên 10, Rất tốt, 40 nhận xét
8,0
Rất tốt
40 nhận xét
Giá hiện tại là 2.119.300 ₫
2.119.300 ₫
Tổng 2.673.624 ₫
bao gồm thuế & phí
30/10 - 31/10

Karaman Group Hotel
Bad Nenndorf
Karaman Group Hotel
Bad Nenndorf
- Bồn tắm nóng
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Bao gồm đậu xe
6.8 trên 10, 361 nhận xét
6,8
361 nhận xét
Giá hiện tại là 1.670.540 ₫
1.670.540 ₫
Tổng 1.787.478 ₫
bao gồm thuế & phí
01/11 - 02/11

Premier Inn Hannover City University
Mitte
Premier Inn Hannover City University
Mitte
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Có phục vụ bữa sáng
- Có bãi đậu xe
8.4 trên 10, Rất tốt, 94 nhận xét
8,4
Rất tốt
94 nhận xét
Giá hiện tại là 1.384.656 ₫
1.384.656 ₫
Tổng 2.003.548 ₫
bao gồm thuế & phí
22/11 - 23/11

Eilenriedestift Hotel
Buchholz-Kleefeld
Eilenriedestift Hotel
Buchholz-Kleefeld
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Bao gồm đậu xe
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 103 nhận xét
8,8
Xuất sắc
103 nhận xét
Giá hiện tại là 2.718.351 ₫
2.718.351 ₫
Tổng 2.908.636 ₫
bao gồm thuế & phí
07/11 - 08/11

Congress Hotel Am Stadtpark
Mitte
Congress Hotel Am Stadtpark
Mitte
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.4 trên 10, Rất tốt, 628 nhận xét
8,4
Rất tốt
628 nhận xét
Giá hiện tại là 2.048.715 ₫
2.048.715 ₫
Tổng 2.192.256 ₫
bao gồm thuế & phí
29/10 - 30/10

Leonardo Hotel Hannover Medical Park
Buchholz-Kleefeld
Leonardo Hotel Hannover Medical Park
Buchholz-Kleefeld
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.4 trên 10, Rất tốt, 850 nhận xét
8,4
Rất tốt
850 nhận xét
Giá hiện tại là 2.048.837 ₫
2.048.837 ₫
Tổng 2.192.256 ₫
bao gồm thuế & phí
22/11 - 23/11

Motel 24h Hannover
Bothfeld-Vahrenheide
Motel 24h Hannover
Bothfeld-Vahrenheide
- Cho phép mang vật nuôi
- Bao gồm đậu xe
- Wifi miễn phí
- Dọn phòng
5.6 trên 10, 107 nhận xét
5,6
107 nhận xét
Giá hiện tại là 1.156.528 ₫
1.156.528 ₫
Tổng 1.526.955 ₫
bao gồm thuế & phí
07/11 - 08/11

DoubleTree by Hilton Hannover Schweizerhof
Mitte
DoubleTree by Hilton Hannover Schweizerhof
Mitte
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 1.000 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 3.109.842 ₫
3.109.842 ₫
Tổng 3.327.531 ₫
bao gồm thuế & phí
31/10 - 01/11
Thông tin về khu vực này
Tọa lạc tại Misburg-Anderten, khu vực thuộc Hannover, căn hộ này nằm gần ga metro. Tín đồ mua sắm sẽ không thể bỏ qua Chợ Giáng sinh Hanover và Phòng triển lãm Ernst August; trong khi những người yêu thiên nhiên có thể lên kế hoạch khám phá Tiergarten Hannover và Hồ Altwarmbuechener. Hãy kiểm tra lịch sự kiện hay thi đấu tại Sân vận động ZAG và nhớ dành thời gian khám phá Khu hội chợ Hannover, điểm đến hàng đầu tại đây. Xem cẩm nang du lịch Hannover của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Hannover
Am Waldwinkel 59, Hannover, 30629
Lân cận
Khu hội chợ Hannover17 phút đi xe - 13.7 km- Nhà máy Fagus19 phút đi bộ - 1.6 km
- Trường Y Hannover8 phút đi xe - 4.7 km
- Sân vận động ZAG18 phút đi xe - 13.7 km
- Sân vận động Heinz von Heiden18 phút đi xe - 11.3 km
Đi lại
- Ga S-Bahn Hannover Anderton-Misburg - 6 phút lái xe
- Hannover (ZVR-Nhà ga trung tâm Hannover) - 13 phút lái xe
- Hannover (HAJ) - 27 phút lái xe
Nhà hàng
- Tina 24 phút đi xe
- Kentucky Fried Chicken9 phút đi xe
- Burger King8 phút đi xe
- Anna9 phút đi xe
- Mr.Chen4 phút đi xe
Câu hỏi thường gặp
Hannover Guest House có cho phép mang theo vật nuôi không?
Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.
Phí đậu xe tại Hannover Guest House
Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng tại Hannover Guest House
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00.
Giờ trả phòng tại Hannover Guest House
Giờ trả phòng: 11:00.
Hannover Guest House tọa lạc ở đâu?
Tọa lạc tại khu vực Misburg-Anderten, tòa nhà căn hộ này cách Nhà máy Fagus 1,4 km, Nghĩa trang Thành phố Lahe và Hồ Altwarmbuechener khoảng 5 km. Trường Y Hannover và Tiergarten Hannover cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.