Hotel Des Alpes

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Giặt ủi

Tùy chọn phòng

Studio Suite dành cho gia đình

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Suite dành cho gia đình

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Deluxe

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh núi
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng tiện nghi đơn giản, 1 giường cỡ king

  • Quang cảnh đồi
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel Des Alpes tọa lạc tại Inden. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Công viên Tự nhiên Pfyn-Finges và Đường đi bộ hẻm núi Thermal, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Thung lũng Lötschental cùng Bảo tàng Valaisan de la Vigne et du Vin. Công viên Giải trí Happyland và Đài thiên văn Francois-Xavier Bagnoud cũng được khá nhiều người quan tâm. Nhớ đừng bỏ qua những hoạt động ngoài trời như leo núi, đạp xe địa hình hay đi bộ/đạp xe băng rừng. Xem cẩm nang du lịch Inden của chúng tôi
Bản đồ
Hauptstrasse, 37, Inden, VS, 3953

Lân cận

  • Công viên Tự nhiên Pfyn-Finges
    Công viên Tự nhiên Pfyn-Finges
    4 phút đi xe - 2.8 km
  • Khu nghỉ dưỡng trượt tuyết Leukerbad
    4 phút đi xe - 2.8 km
  • Cáp treo Trượt tuyết Flaschen - Torrentalp
    4 phút đi xe - 2.8 km
  • Torrentbahn
    4 phút đi xe - 2.8 km
  • Leukerbad-Therme
    7 phút đi xe - 4.5 km

Đi lại

  • Ga Leukerbad - 6 phút lái xe
  • Sân bay Sion (SIR) - 36 phút lái xe

Nhà hàng

  • Hotel Relais Bayard
    12 phút đi xe
  • Lounge 1411
    6 phút đi xe
  • Cabane Des Taules
    47 phút đi xe
  • Steakhouse Oasis
    6 phút đi xe
  • Restaurant Hotel Grichting
    6 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Des Alpes

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Hotel Des Alpes có các tiện nghi, dịch vụ như xưởng rượu vang trong khuôn viên và trang thiết bị giặt ủi. Những người thích trượt tuyết và trượt ván tuyết đừng bỏ lỡ cơ hội chinh phục các đường trượt tuyết tại Khách sạn này và trải nghiệm đường trượt tuyết vào/ra, xe đưa đón đi trượt tuyết cùng nơi để dụng cụ trượt tuyết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ trả phòng nhanh, dịch vụ nhận phòng nhanh và khu làm việc chung
    • Phòng đại tiệc, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào cũng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và hỗ trợ những ưu đãi bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và khu tiếp khách tách biệt, ngoài ra còn có các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Tủ quần áo và khu tiếp khách tách biệt
    • Hệ thống sưởi ấm và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Gần xe đưa đón đi trượt tuyết
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Hoạt động giải trí

  • Đường trượt tuyết vào/ra
  • Leo núi đá
  • Nơi để dụng cụ trượt tuyết
  • Sự kiện giới thiệu rượu vang
  • Tour tham quan xưởng rượu vang riêng
  • Vườn nho
  • Xưởng rượu vang

Phù hợp cho khách gia đình

  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh dùng chung

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Khu làm việc chung

Ngoài trời

  • Vườn nho

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Sàn gỗ cứng trong phòng

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng (phạt nếu vi phạm)
  • Phòng đại tiệc
  • Phòng sinh hoạt chung

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Phòng tắm riêng

Thêm

  • Hệ thống sưởi
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Lối vào qua hành lang ngoài
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 15

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và mã ra vào 24 giờ trước khi đến; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cải tạo và đóng cửa

Nơi lưu trú đóng cửa từ 13 Tháng Tám 2026 đến 31 Tháng Năm 2028 (thời gian có thể thay đổi).

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi
Có tô đựng thức ăn và nước và khay vệ sinh

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 50.0 CHF mỗi ngày

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí giường gấp: 50.0 CHF mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Hotel Des Alpes có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại Hotel Des Alpes

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel Des Alpes

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Hotel Des Alpes

Giờ trả phòng: 11:00.

Hotel Des Alpes tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Inden, khách sạn trượt tuyết này cách Công viên Tự nhiên Pfyn-Finges 1,9 km và Leukerbad-Therme 4,9 km. Khu spa Tắm nóng Alpentherme và Cáp treo Gemmi cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.