NATIVE SOULS Beach Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7

Tùy chọn phòng

Phòng đôi, quang cảnh biển, tầng trệt

  • Quang cảnh biển
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đôi, máy điều hòa, khu vực vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đôi, máy điều hòa, đối diện biển

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Induruwa, NATIVE SOULS Beach Hotel nằm trên bãi biển. Bảo tàng Rối và Bảo tàng Mặt nạ Ariyapala là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Prince Lanka Ayurvrda hay Du thuyền sông Bentota nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Trung tâm bảo tồn rùa biển Induruwa và Trại ấp rùa biển Bentota cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Aturuwella của chúng tôi
Bản đồ
80510 CGHW Highway, Induruwa, SP, 80510

Lân cận

  • Bãi biển Bentota
    Bãi biển Bentota
    5 phút đi xe - 5.5 km
  • Bãi biển Induruwa
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bentota
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Trung tâm bảo tồn rùa biển Induruwa
    2 phút đi xe - 1.9 km
  • Bãi biển Hikkaduwa
    37 phút đi xe - 39.5 km

Đi lại

  • Ga Aluthgama - 6 phút lái xe
  • Sân bay Colombo (CMB-Sân bay Quốc tế Bandaranaike) - 90 phút lái xe

Nhà hàng

  • White Tree Resturant
    5 phút đi xe
  • Long Victory Seafood Restaurant
    4 phút đi xe
  • the Boiling Lob
    8 phút đi bộ
  • Boss Of Prawns
    5 phút đi xe
  • Breeze Avani Resort & Spa
    5 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

NATIVE SOULS Beach Hotel

  • Khách sạn ở gần Bãi biển Bentota
  • Bữa sáng nấu theo yêu cầu miễn phí, tiệm cà phê/quán cà phê và nhà hàng tại NATIVE SOULS Beach Hotel đang chờ du khách tới trải nghiệm. Khách sạn này là chốn lý tưởng để đắm mình trong ánh nắng nhờ có các tiện nghi như vị trí sát biển và ghế dài tắm nắng. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Trà/cà phê tại sảnh, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và khăn tắm biển
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại NATIVE SOULS Beach Hotel đều hỗ trợ các tiện nghi như máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Ban công/sân hiên và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

NATIVE SOULS Beach Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại NATIVE SOULS Beach Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Khách cũng có thể đậu xe miễn phí tại bãi xe lân cận.

Giờ nhận phòng tại NATIVE SOULS Beach Hotel

Kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại NATIVE SOULS Beach Hotel

Giờ trả phòng: 10:00.

NATIVE SOULS Beach Hotel tọa lạc ở đâu?

Nép mình trên bãi biển, khách sạn tại khu vực Induruwa này cách Bãi biển Induruwa và Bentota khoảng 15 phút đi bộ. Bãi biển Bentota và Bãi biển Kosgoda cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Nhận xét

10

Ngoại hạng