Hotel Asia Vaishno Devi

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,2 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Spa
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 785.854 ₫
Tổng 825.147 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Phòng Deluxe, 1 giường đôi

  • Quang cảnh núi
  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng dành cho gia đình

  • Quang cảnh thành phố
  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel Asia Vaishno Devi tọa lạc tại Reasi. Pháo đài Akhnoor cùng Bảo tàng - Cung điện Amar Mahal là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Công viên Shalimar và Thác Baba Sihad để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Xem cẩm nang du lịch Katra của chúng tôi
Bản đồ
Jammu - Katra Road, Reasi, Jammu and Kashmir, 182 301

Lân cận

  • Đền Raghunath
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Công viên Shalimar
    3 phút đi xe - 2.6 km
  • Đền Shri Mata Vaishno Devi Katra
    5 phút đi xe - 3.4 km
  • Đền Krimchi
    5 phút đi xe - 4.1 km
  • Đền Deva Maai
    14 phút đi xe - 7.0 km

Đi lại

  • Ga Đường sắt Shri Mata Vaishno Devi Katra - 7 phút lái xe
  • Sân bay Jammu (IXJ-Sân bay Satwari) - 87 phút lái xe

Nhà hàng

  • Citrus Cafe
    2 phút đi xe
  • manoranjan vaishno dhaba
    12 phút đi bộ
  • Barista
    9 phút đi bộ
  • Luxmi Vaishno Dhaba
    11 phút đi bộ
  • Ronaq Restaurant
    18 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Asia Vaishno Devi

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Sân thượng, vườn và hiệu cắt tóc tại Hotel Asia Vaishno Devi đang chờ du khách tới trải nghiệm. Massage tại spa Vishram trong khuôn viên chắc chắn sẽ đem đến cho bạn giây phút thư giãn. Nhà hàng trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa trưa và bữa tối. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và câu lạc bộ sức khỏe.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng buffet (phụ phí), xe đưa đón sân bay (phụ phí) và dịch vụ ATM/ngân hàng
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và TV tại sảnh
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Hotel Asia Vaishno Devi đều cung cấp những ưu đãi bao gồm dịch vụ phòng 24 giờ và máy điều hòa nhiệt độ, ngoài các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và khu tiếp khách tách biệt.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LED 32 inch với truyền hình cáp
    • Khu tiếp khách tách biệt, ấm điện và quạt trần

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Xe đón khách tại nhà ga (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 7:30 đến 10:30 với phụ phí: 250 INR mỗi người
  • 1 nhà hàng

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Câu lạc bộ sức khỏe
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Phòng xông hơi
  • Spa đầy đủ liệu pháp
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Phòng cách âm
  • Phòng khách
  • Phòng ngủ riêng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Trông trẻ miễn phí

Tiện ích

  • ATM
  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Cửa hàng quà tặng/sạp báo
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hiệu làm tóc
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp

Ngoài trời

  • Sân thượng
  • Vườn

Spa đầy đủ liệu pháp

  • Massage
  • Spa mở cửa hàng ngày

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 3 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Sảnh tiếp tân

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LED 32 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn
  • Có phòng thông nhau
  • Điện thoại
  • Két bảo mật
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Máy điều hòa
  • Phòng cách âm
  • Phòng khách
  • Quạt trần

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 12:00

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Để đăng ký tại nơi lưu trú này, khách là công dân Ấn Độ phải cung cấp thẻ căn cước có ảnh hợp lệ do Chính phủ Ấn Độ cấp; khách không phải là công dân Ấn Độ phải xuất trình hộ chiếu và visa hợp lệ.

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 700.0 INR mỗi lần lưu trú
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): 250 INR/người
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 3600 INR mỗi xe (hai chiều)
  • Phí giường gấp: 700.0 INR mỗi lần lưu trú

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu
Khách dưới 5 tuổi không được phép vào spa, còn khách dưới 18 tuổi chỉ được phép vào spa dưới sự giám sát của người lớn

Câu hỏi thường gặp

Hotel Asia Vaishno Devi có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em.

Chi phí lưu trú tại Hotel Asia Vaishno Devi

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel Asia Vaishno Devi vào 25/08/2026 có giá từ 785.854 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Hotel Asia Vaishno Devi có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Hotel Asia Vaishno Devi

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel Asia Vaishno Devi

Giờ nhận phòng từ 12:00.

Giờ trả phòng tại Hotel Asia Vaishno Devi

Giờ trả phòng: 12:00.

Hotel Asia Vaishno Devi có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 3600 INR mỗi xe.

Hotel Asia Vaishno Devi tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Reasi, khách sạn spa này cách Đền Raghunath và Công viên Shalimar khoảng 2 km. Đền Krimchi và Đền Shri Mata Vaishno Devi Katra cũng chỉ cách đó khoảng 5 km. Cách Ga Đường sắt Shri Mata Vaishno Devi Katra 22 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.