Toàn bộ căn hộ

Beachfront Apartments Plaža

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,4 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Lò nướng BBQ
Giá hiện tại là 2.059.593 ₫
Tổng 2.402.602 ₫
bao gồm thuế & phí
03/11 - 04/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Căn hộ (One Bedroom Apartment A1)

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn

Căn hộ (Two Bedroom Apartment A2)

  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường đôi, 2 giường đơn và 1 sofa giường đơn

Căn hộ (One Bedroom Apartment A3)

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn

Căn hộ (Two Bedroom Apartment A4)

  • Quang cảnh biển
  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường đôi, 2 giường đơn và 1 sofa giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Beachfront Apartments Plaža tọa lạc tại Jelsa. Cảng Jelsa cùng Nhà máy rượu Nikola là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Đồng bằng Stari Grad hay Công viên Jelsa.
Xem thêm căn hộ khác tại Jelsa
Bản đồ
Ivan Dolac 111, Jelsa, Split-Dalmatia, 21465

Lân cận

  • Đồng bằng Stari Grad
    Đồng bằng Stari Grad
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Cảng Hvar
    Cảng Hvar
    41 phút đi xe - 26.9 km
  • Tòa nhà Hvar Town Arsenal & Theater
    Tòa nhà Hvar Town Arsenal & Theater
    41 phút đi xe - 26.9 km
  • bãi biển gần Uvala Paklina
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • bãi biển gần Ivan Dolac
    7 phút đi bộ - 0.6 km

Nhà hàng

  • Caffe Pjaca Jelsa
    17 phút đi xe
  • Wine Studio Tomic
    18 phút đi xe
  • Prošperin
    17 phút đi xe
  • Konoba Kokot
    24 phút đi xe
  • Šanpjerin Beach Bar
    9 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Beachfront Apartments Plaža

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Beachfront Apartments Plaža có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, khu lò nướng BBQ và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Beachfront Apartments Plaža đều có các tiện nghi chiều lòng du khách như máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • 4 phòng tắm với buồng tắm vòi sen
    • TV màn hình phẳng 32 inch với truyền hình vệ tinh
    • Tủ quần áo, bếp và tủ lạnh

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Beachfront Apartments Plaža có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 5.00 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Beachfront Apartments Plaža

Kể từ 24/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Beachfront Apartments Plaža vào 03/11/2026 có giá từ 2.059.593 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Beachfront Apartments Plaža

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Beachfront Apartments Plaža

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:30.

Giờ trả phòng tại Beachfront Apartments Plaža

Giờ trả phòng: 10:00.

Beachfront Apartments Plaža tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Jelsa, tòa nhà căn hộ này cách Đồng bằng Stari Grad chỉ vài bước chân, cũng như nằm trong khoảng 15 km quanh Cảng Jelsa và Tháp Tor. Nhà Thờ Thánh John và Công viên Jelsa cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.

Nhận xét

7,4

Tốt