Les Granges de Juvardeil

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Phòng Suite Deluxe, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 3 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Deluxe, quang cảnh hồ bơi

  • 3 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

  • 2 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe

  • 2 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Juvardeil, Les Granges de Juvardeil nằm ở vùng nông thôn và gần vịnh. Lâu đài Plessis Bourré cùng Trang trại Ngựa giống Quốc gia Le Lion-dAngers là những địa danh quen thuộc với nhiều du khách; trong khi Câu lạc bộ golf và đồng quê Anjou và Nhà máy chưng cất Cointreau có thể là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm những trải nghiệm mới mẻ. Công viên Giải trí Terra Botanica và Trung tâm Văn hóa Vincent Malandrin cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Juvardeil của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Juvardeil
Bản đồ
201 chemin de Taudon, 201, Juvardeil, Maine-et-Loire, 49330

Lân cận

  • Câu lạc bộ golf và đồng quê Anjou
    9 phút đi xe - 8.1 km
  • Nhà thờ Đức Bà
    11 phút đi xe - 9.1 km
  • Nhà thờ Contigne
    12 phút đi xe - 12.6 km
  • Lâu đài Plessis Bourré
    16 phút đi xe - 13.9 km
  • Cảng Quốc gia Lion of Angers
    23 phút đi xe - 20.8 km

Đi lại

  • Ga Etriche-Chateauneuf - 12 phút lái xe
  • Sân bay Angers (ANE-Sân bay Angers - Loire) - 37 phút lái xe

Nhà hàng

  • Boule Pate
    5 phút đi xe
  • Le Relais du Porage
    8 phút đi xe
  • La Brasserie Du Centre
    11 phút đi xe
  • La Villa Roma Tiercé
    11 phút đi xe
  • L'Imprévu
    13 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Les Granges de Juvardeil

  • Nhà khách sang trọng tọa lạc liền kề sân golf
  • Bữa sáng đầy đủ miễn phí, quán bar cạnh hồ bơi và tiệc chiêu đãi miễn phí hàng ngày của ban quản lý chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Les Granges de Juvardeil. Các tiện nghi chơi golf như caddy sân golf thu hút đông đảo du khách đến Nhà khách này. Bên cạnh Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị) giúp duy trì kết nối, du khách còn có thể tận hưởng các tiện nghi khác như sân hiên và tiệm cà phê/quán cà phê.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa với ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê, trạm sạc xe điện và dịch vụ trả phòng nhanh
    • Máy vi tính, trà/cà phê tại sảnh và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Les Granges de Juvardeil cũng đầy đủ những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm điều hòa và áo choàng tắm, ngoài ra còn có các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong phòng bao gồm:
    • Ghế cao cho trẻ em và bồn tắm trẻ em
    • Đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bộ chuyển điện/sạc

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, an toàn, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng đầy đủ miễn phí từ 7:30 đến 10:30
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar bên hồ bơi
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bữa tối hàng ngày dùng chung với chủ/quản lý nơi lưu trú (phụ phí 35 EUR); cần đặt chỗ trước
  • Cà phê và trà ở khu vực chung
  • Dã ngoại riêng tư
  • Dùng bữa cặp đôi/riêng tư
  • Tiệc chiêu đãi miễn phí mỗi ngày

Hoạt động giải trí

  • Cho thuê xe đạp
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Nhân viên caddy golf
  • Sân golf liền kề 18 lỗ
  • Thư viện
  • Xe golf

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bồn tắm trẻ em
  • Ghế cao cho trẻ em
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Phòng cách âm
  • Xe đẩy trẻ em

Tiện ích

  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Sách hướng dẫn

Dịch vụ khách

  • Có gói dịch vụ lãng mạn/cầu hôn
  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính

Ngoài trời

  • Bàn ghế ngoài trời
  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên vịnh
  • Trong khu bảo tồn thiên nhiên
  • Vườn

Spa

  • Massage tại phòng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Phòng sinh hoạt chung

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Áo choàng tắm
  • Cung cấp khăn
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc

Ăn uống

  • Dịch vụ champagne
  • Hướng dẫn về nhà hàng

Thêm

  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm
  • Két bảo mật
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:30 - 22:30
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 24 giờ trước khi đến; nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 0.55 EUR mỗi người, mỗi đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 18 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Nơi lưu trú phục vụ bữa tối với phụ phí: 35 EUR

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Hồ bơi hoạt động theo mùa sẽ mở cửa từ 01 Tháng Năm đến 15 Tháng Mười
Cần đặt trước chỗ chơi trên sân golf (tee times). Vui lòng liên hệ nơi lưu trú bằng phương thức liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng trước khi đến để đặt các dịch vụ này

Câu hỏi thường gặp

Les Granges de Juvardeil có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.

Les Granges de Juvardeil có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Les Granges de Juvardeil

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Les Granges de Juvardeil

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Les Granges de Juvardeil

Giờ trả phòng: 11:00.

Les Granges de Juvardeil tọa lạc ở đâu?

Nằm gần vịnh, nhà khách sang trọng này cách Câu lạc bộ golf và đồng quê Anjou, Nhà thờ Contigne và Lâu đài Plessis Bourré khoảng 15 km. Trang trại Ngựa giống Quốc gia Le Lion-dAngers và Cảng Quốc gia Lion of Angers cũng nằm trong phạm vi khoảng 20 km.

Nhận xét

10

Ngoại hạng