Toàn bộ ngôi nhà

Exo Log Cottage

Nơi lưu trú 4.0 sao

Thư viện ảnh về Exo Log Cottage

Mặt tiền nơi lưu trú
Chi tiết ngoại thất
Biệt thự có tầm nhìn toàn cảnh, quang cảnh sông, cạnh hồ bơi | Khu phòng khách | TV màn hình phẳng
Mặt tiền nơi lưu trú
Ngoại thất

Nhận xét

7,4 trên 10,
Tốt

Toàn bộ ngôi nhà

4 phòng ngủ13 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Exo Log Cottage

  • Biệt thự cao cấp
  • Sân hiên, vườn và sân chơi tại Exo Log Cottage đang chờ du khách tới trải nghiệm. Không chỉ có phòng giải trí/trò chơi có thưởng và trang thiết bị giặt ủi, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Biệt thự này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê, xe đưa đón sân bay (phụ phí) và dịch vụ nhận phòng nhanh
    • Khu lò nướng BBQ và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Exo Log Cottage cũng hỗ trợ những ưu đãi bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí và phòng cách âm.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm riêng với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • Tủ quần áo, bếp và tủ lạnh

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Internet

  • Có trong biệt thự: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Nôi/cũi miễn phí
  • Sân chơi

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • 4 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dép đi trong nhà
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng

Khu vực ngoài trời

  • Có hàng rào đầy đủ
  • Củi miễn phí
  • Khu picnic
  • Lò nướng BBQ
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Giặt ủi

  • Trang thiết bị giặt ủi

Không gian làm việc

  • Bàn

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Không thu phí vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bồn rửa tay/chậu rửa tầm thấp
  • Tay vịn gần bồn cầu
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo
  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu

Hoạt động giải trí

  • Cho thuê xe đạp
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Gần đường mòn đi bộ/đạp xe
  • Gần khu câu cá
  • Gần khu lặn ống thở

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 4 phòng
  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
  • Địa điểm cho thuê xe đạp
  • Phòng cách âm
  • Vườn

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: 23:30
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 1.53 EUR mỗi người, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 120 EUR mỗi xe (một chiều)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Thông tin về khu vực này

Thuộc Konjic, biệt thự này nằm gần bãi biển. Những địa danh nổi tiếng trong vùng có thể kể đến như Ngọn lửa Vĩnh cửu hay Cầu La-tinh trong khi Bảo tàng Quốc gia Bô-xni-a và Héc-xê-gô-vi-na là điểm dừng chân lý tưởng cho những người muốn tìm hiểu thêm về văn hóa. Cũng đừng bỏ qua Thư viện Quốc gia và Nhà thờ Hồi giáo Ali Pasha's nhé. Khám phá những hoạt động và môn thể thao nước trong vùng như lặn với ống thở và câu cá lân cận, hay đi bộ/đạp xe băng rừng để tận hưởng không gian tự nhiên tuyệt vời. Xem cẩm nang du lịch Konjic của chúng tôi
Xem thêm biệt thự khác tại Konjic
Bản đồ
Vulici, Boracko jezero, Konjic, Federation of Bosnia and Herzegovina, 88400

Lân cận

  • Cầu La-tinh
    Cầu La-tinh
    53 phút đi xe - 68.7 km
  • Nhà thờ Hồi giáo Gazi Husrev-Beg
    Nhà thờ Hồi giáo Gazi Husrev-Beg
    54 phút đi xe - 69.5 km
  • Bảo tàng Lịch sử Địa phương Konjic
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Hồ Jablanicas
    13 phút đi bộ - 1.1 km
  • Bảo tàng Quốc gia Bô-xni-a và Héc-xê-gô-vi-na
    51 phút đi xe - 65.8 km

Đi lại

  • Sân bay Sarajevo (SJJ-Sân bay Quốc tế Sarajevo) - 51 phút lái xe

Nhà hàng

  • Restoran "Orahovica
    5 phút đi xe
  • Han
    11 phút đi bộ
  • Restoran Fontana
    5 phút đi xe
  • Fontana Kanjina
    5 phút đi xe
  • Bijela
    3 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Exo Log Cottage có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Exo Log Cottage có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại Exo Log Cottage

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Exo Log Cottage

Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: 23:30. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Exo Log Cottage

Giờ trả phòng: 10:00.

Exo Log Cottage có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 120 EUR mỗi xe.

Exo Log Cottage tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển ở Konjic, biệt thự này nằm ở cùng vùng với Thư viện Quốc gia, Bảo tàng Quốc gia Bô-xni-a và Héc-xê-gô-vi-na và Nhà thờ Hồi giáo Ali Pasha's. Ngọn lửa Vĩnh cửu và Nhà thờ Trái tim Chúa Giê-su nổi tiếng trong vùng cũng cách đó không mấy xa.

Nhận xét về Exo Log Cottage

Nhận xét

Tốt

Tất cả nhận xét được hiển thị đều là từ trải nghiệm thật của khách. Chỉ những khách đã đặt kỳ lưu trú với chúng tôi mới có thể gửi nhận xét. Chúng tôi xác thực nhận xét theo nguyên tắc của mình và đăng tất cả nhận xét, dù tích cực hay tiêu cực.
Thông tin thêmMở trong cửa sổ mới
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 2/3 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/3 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/3 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/3 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 1/3 nhận xét

6,8

Sạch sẽ

10

Tiện nghi, dịch vụ

10

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr großes, abgelegenes Grundstück. Perfekt zum Abschalten von dem Trubel der Stadt.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2019
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This was an amazing place & a great spot to relax by the pool in a very private nature setting.The cottage is very well equipped with all you would need including a tennis cour. It was a perfect escape from the heat & congestion of Sarajevo. We only had one night but really wish we could have stayed longer.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2019
Đã xác thực

2/10 - Tệ

Mattieu

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2020