Kosta Palace

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt
Giá hiện tại là 1.932.892 ₫
Tổng 2.420.444 ₫
bao gồm thuế & phí
02/10 - 03/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm hành chính, văn phòng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 11 trên 11 phòng

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

8,4 trên 10
Rất tốt
(25 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Căn hộ dành cho gia đình, 1 phòng ngủ

8,8 trên 10
Xuất sắc
(8 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 4 giường đơn

Phòng, quang cảnh cảng

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(12 nhận xét)
  • Quang cảnh cảng
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Business Superior Room

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(5 nhận xét)
  • Quang cảnh cảng
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường đôi

Căn hộ dành cho gia đình, 1 phòng ngủ, quang cảnh biển

7,4 trên 10
Tốt
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh biển
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 4 giường đơn

Deluxe Double Room Panorama

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh cảng
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Gác Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh vườn
  • 43 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Superior Loft

  • Quang cảnh vườn
  • 50 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 3 giường đơn

One Bedroom Apartment

  • 4 khách
  • 4 giường đơn

Business Superior Double Room

  • 2 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn

Standard Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Kos, Kosta Palace nằm gần bãi biển. Đừng bỏ qua Cảng Kos và Bến du thuyền Kos nếu đang tìm kiếm một trải nghiệm đặc biệt, trong khi Bãi biển Bitez là điểm đến được những người yêu thiên nhiên quan tâm. Psalidi Wetlands và Công viên nước Lido cũng được khá nhiều người quan tâm. Với lướt ván, dù lượn và du lịch bằng thuyền lân cận, du khách chắc chắn sẽ có những giờ phút khó quên trên nước.
Bản đồ
Kos town, Kos, Kos Island, 85300

Lân cận

  • Cảng Kos
    Cảng Kos
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Lâu đài Kos
    Lâu đài Kos
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Cây tiêu huyền Hippocrates
    Cây tiêu huyền Hippocrates
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Bãi biển Lambi
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Bến du thuyền Kos
    4 phút đi xe - 2.3 km

Đi lại

  • Sân bay Kos (KGS-Sân bay Quốc tế Kos Island) - 36 phút lái xe

Nhà hàng

  • Uniq Beach Bar & Restaurant
    5 phút đi bộ
  • Jacksons
    3 phút đi bộ
  • The Blues Brothers Bar
    3 phút đi bộ
  • Ωmega Sky Bar
    3 phút đi bộ
  • ZARGANAS SEAFOOD TAVERNA
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Kosta Palace

  • Khách sạn cao cấp này ở gần Cảng Kos
  • Bến du thuyền Kos cách không xa Kosta Palace, nơi lưu trú cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như quán bar cạnh hồ bơi, sân hiên và vườn. Ngoài Wifi miễn phí trong phòng, các tiện nghi khác như dịch vụ giặt ủi/giặt khô và 2 quán bar cũng không kém phần tuyệt vời.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa với ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Dịch vụ xe limo/xe đưa đón hạng sang, bữa sáng buffet (phụ phí) và thang máy
    • Chỗ đậu xe đạp, ô/dù trên bãi biển và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Sảnh tiếp tân, trà/cà phê tại sảnh và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Khách lưu trú dành những lời có cánh cho nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 173 phòng đều có những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • TV plasma 32 inch với truyền hình vệ tinh
    • Tủ quần áo, tủ lạnh và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí)

Giải thưởng và thành viên

  • Nơi lưu trú có chứng nhận thân thiện với môi trường
  • Nơi lưu trú này được chứng nhận theo các chương trình chứng nhận bền vững của bên thứ ba sau: Green Key (Foundation for Environmental Education) và Travellife. Để biết thêm thông tin về các yêu cầu và nội dung xác minh của các chứng nhận này, vui lòng truy cập trang web tương ứng.

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí bên ngoài khuôn viên trong vòng 1 m
  • Có chỗ đậu xe trên phố
  • Dịch vụ xe limo/hạng sang

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 7:00 đến 10:00 với phụ phí: 15 EUR cho người lớn và 8 EUR cho trẻ em
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar bên hồ bơi
  • 2 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Hoạt động giải trí

  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Nôi/cũi trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Bàn ghế ngoài trời
  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Ghế dài trên bãi biển
  • Ô (dù) trên bãi biển
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Thêm

  • 3 tầng
  • 3 tòa nhà
  • Chính sách chống lãng phí thực phẩm toàn diện
  • Chính sách tái chế chất thải
  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Lựa chọn ẩm thực chay
  • Lựa chọn ẩm thực thuần chay
  • Một phần lợi nhuận được tái đầu tư vào cộng đồng và phát triển bền vững
  • Sảnh tiếp tân
  • Sử dụng một phần là đèn LED
  • Tour và hoạt động do doanh nghiệp địa phương tổ chức và sở hữu

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Nôi/cũi miễn phí

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV Plasma 32 inch có kênh truyền hình cáp/vệ tinh

Ăn uống

  • Tủ lạnh

Thêm

  • Dụng cụ đựng đồ vệ sinh cá nhân cỡ lớn
  • Điện thoại
  • Hệ thống sưởi
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa
  • Nhà vệ sinh tiết kiệm nước
  • Sử dụng công tắc tiết kiệm năng lượng
  • Vòi sen tiết kiệm nước

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Nhận phòng không tiếp xúc
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định sẽ được thu tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 3.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 10.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): người lớn - 15 EUR; trẻ em - 8 EUR

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú 1471Κ014A0492201

Lưu ý khác

Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 500 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Hồ bơi hoạt động theo mùa sẽ mở cửa từ 01 Tháng Năm đến 31 Tháng Mười
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+)

Câu hỏi thường gặp

Kosta Palace có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.

Chi phí lưu trú tại Kosta Palace

Kể từ 23/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Kosta Palace vào 02/10/2026 có giá từ 1.932.892 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Kosta Palace có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Kosta Palace

Có bãi đậu xe miễn phí lân cận.

Giờ nhận phòng tại Kosta Palace

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Kosta Palace

Giờ trả phòng: 11:00.

Kosta Palace tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, khách sạn này cách Cảng Kos và Bến du thuyền Kos khoảng 2 km. Bãi biển Lambi và Bảo tàng Khảo cổ Kos cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Kosta Palace

8,4

Rất tốt

8,6

Sạch sẽ

8,8

Địa điểm

8,6

Nhân viên & dịch vụ

8,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 234/501 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 171/501 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 59/501 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 24/501 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 13/501 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
The location and views ticked the box, the room covered most of our breakfast needs (toaster next time please) and the room really needed some modernising but cleanliness, atmosphere and staff were all first class.
Lưu trú 10 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We have stayed at Kosta Palace for many years and we always enjoy our stay. The rooms are clean, great harbor view, staff is very helpful and friendly and the breakfast is outstanding. See you again next year.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
location centrally located
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
all good except some cigarette smell near the room
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We have stayed at Kosta Palace every summer for at least 20 year. We love the location, cleanliness, breakfast, and most of all the staff. Joel the bartender ran to greet us when we arrived. I love that you are treated like family. I only wish that they had a restaurant or that the bar served some type of snacks/appetizers. We'll be back best year. Thank you for another great stay.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The building looks old and the room we got was facing to the trash bins. The photos look different from what the hotel really looks. It shouldn’t be a 4 star hotel. Very disappointed about my stay.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Odalar temizdi personele ilgiliydi konum olarak Kosta kalınacak en güzel yerdeydi
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I really loved the balcony and view from my room. I also really liked the rooftop pool. I want to give a special shout-out to the staff. I was having trouble getting a taxi to the airport, and the staff, at 3:30 in the morning, jumped right into action to ensure I had an airport transfer after the transfer I booked wasn’t showing up. I appreciate this dedication to customer service at such an early hour in the morning. I anticipate traveling to Kos again in the future, and I look forward to staying at Kosta’s palace again!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff at Kostas palace went above & beyond for our needs. Upgrading us to a better room that we needed & allowing us to check out later. Will definitely be staying here whenever we come back to kos! And you cant beat the location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
temiz oda merkezi lokasyon
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lovely clean room that was regularly serviced by super friendly staff Very useful approach of automatic aircon that is enabled when the windows close but switches off if they're opened. Excellent location by the harbour with many restaurants and shops close by. But good glazing prevents excess noise accessing the rooms on a night. The balcony was a wonderful touch.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Stayed in a panorama room on 3rd floor and it was excellent. We did 4 night’s here as the starting point to our island hop. The room was kept clean and had good amenities including a coffee machine, two tvs, a sofa, fridge, facilities for making a brew, a very large comfy bed and the most comfortable sunbeds to soak up the rays and enjoy the amazing views of the marina. It was literally a 10-15 minute walk to the ferry terminal for our onward journey and a few minutes to the busier areas of town where the bars, shops and tavernas are. I would very much recommend this hotel
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything is wonderfull
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Açık büfe kahvalti bodrum manzarali balkon
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Perfect

Everything was perfect: the room, the breakfast, the location as well as the staff.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
oda temiz personel çok ilgiliydi lokasyon çok iyi
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
very nice location
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Hotel perfeito, muito bem localizado e funcionários bem educados e solicitos.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Tiện nghi phòng
Tertemiz, Onur bey çok yardımcı ve güleryüzlü, otelin konumu çok güzel. Balkonun manzarası güzel ve keyifli. Gönül rahatlığı ile gidip kalınabilir
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excellent basic accommodation if passing through. Very affordable and perfectly adequate for short term stays.
View of KOS Harbour from the patio.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
dated property, but good staff and convenient location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Preis Leistungs Verhältnis gut! Tolle Lage.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great hotel with friendly staff at perfect location!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2022
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Très bon emplacement nous reviendrons dans cet hôtel 👍
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2025