Red Bell Inn

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí

Tùy chọn phòng

Phòng đôi

8,6 trên 10
Xuất sắc
(9 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Red Bell Inn tọa lạc tại Downtown Leavenworth, khu vực thuộc Leavenworth. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Công viên Bang Peshastin Pinnacles và Hẻm núi Icicle, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Viện bảo tàng Upper Valley cùng Viện bảo tàng Leavenworth Nutcracker. Trang trại Tuần lộc Leavenworth và Nhà hát mùa hè Leavenworth cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Leavenworth của chúng tôi
Bản đồ
1133 US Hwy 2, Leavenworth, WA, 98826

Lân cận

  • Công viên Front Street
    Công viên Front Street
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Viện bảo tàng Leavenworth Nutcracker
    Viện bảo tàng Leavenworth Nutcracker
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Hẻm núi Icicle
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Công viên Waterfront
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Viện bảo tàng Upper Valley
    3 phút đi bộ - 0.3 km

Đi lại

  • Ga Leavenworth - 2 phút lái xe
  • Sân bay Wenatchee, WA (EAT-Sân bay Pangborn Memorial) - 44 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    2 phút đi bộ
  • München Haus
    8 phút đi bộ
  • Leavenworth Festhalle
    3 phút đi bộ
  • Starbucks
    4 phút đi bộ
  • Rhein Haus
    7 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Red Bell Inn

  • Khách sạn nằm ở Downtown Leavenworth
  • Red Bell Inn có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Red Bell Inn đều hỗ trợ các tiện nghi như Wifi miễn phí.

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân trực tuyến

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 16:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin khóa thông minh 24 giờ trước khi đến; lối vào riêng
Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Lối vào riêng, thông tin khóa thông minh

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Red Bell Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Red Bell Inn

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Red Bell Inn

Giờ nhận phòng từ 16:00.

Giờ trả phòng tại Red Bell Inn

Giờ trả phòng: 10:00.

Red Bell Inn tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Downtown Leavenworth, khách sạn này cách Rừng Quốc gia Okanogan-Wenatchee và Hẻm núi Icicle chỉ vài bước. Viện bảo tàng Upper Valley và Công viên Waterfront cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 phút đi bộ. Cách Ga Leavenworth 22 phút đi bộ.