Toàn bộ condo

Haus Fischernetz

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,8 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Không gian ngoài trời
Giá hiện tại là 1.257.000 ₫
Tổng 1.344.990 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Căn hộ tiện nghi đơn giản

  • Quang cảnh vườn
  • 75 mét vuông
  • 4 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen, 2 giường tầng đơn và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ phong cách cổ điển

  • 60 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ phong cách cổ điển

  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Haus Fischernetz tọa lạc tại Brookmerland. Bảo tàng Dorp-Museum Munkeboe và Bảo tàng Moormuseum Moordorf là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Bến du thuyền Norderney hay Câu lạc bộ Golf Norderney nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Rätsel-Irrgarten-Norddeich và Công viên Giải trí Norddeich cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Leezdorf của chúng tôi
Xem thêm condo khác tại Leezdorf
Bản đồ
Leezdorfer Str. 68, Leezdorf, NDS, 26529

Lân cận

  • Vườn Quốc gia Biển Wadden Saxony Hạ
    Vườn Quốc gia Biển Wadden Saxony Hạ
    16 phút đi xe - 15.9 km
  • Đường đua Kart Brookmerland
    10 phút đi xe - 7.7 km
  • Bảo tàng Dorp-Museum Munkeboe
    12 phút đi xe - 8.8 km
  • Nhà thờ Ludgeri
    16 phút đi xe - 14.9 km
  • Bảo tàng Moormuseum Moordorf
    16 phút đi xe - 13.0 km

Đi lại

  • Ga Marienhafe - 9 phút lái xe
  • Sân bay Bremen (BRE) - 117 phút lái xe

Nhà hàng

  • Burger King
    11 phút đi xe
  • Kreta
    13 phút đi xe
  • Frietbox
    13 phút đi xe
  • Mittelhaus
    13 phút đi xe
  • Gitti's Grill
    13 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Haus Fischernetz

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Haus Fischernetz có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Haus Fischernetz đều đầy đủ các tiện nghi đẳng cấp bao gồm khu vực ăn riêng, đồng thời không thể không kể đến tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • Bếp với tủ lạnh, lò vi sóng và lò nướng
    • Tủ quần áo, khu vực ăn riêng và lò nướng bánh mì

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong condo: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu ẩm thực riêng

Khu vực ngoài trời

  • Vườn

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Chỉ cho phép mang theo mèo và chó
  • Phí: 5 EUR mỗi vật nuôi mỗi đêm
  • Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Lối vào có đèn
  • Tay vịn trên cầu thang
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • 3 phòng
  • Vườn

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [Leezdorfer Straße 70, 26529 Leezdorf]
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 24 giờ trước khi đến; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 5 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 5 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Haus Fischernetz có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo chó và mèo. Nơi lưu trú có thu phí 5 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Haus Fischernetz

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Haus Fischernetz vào 06/09/2026 có giá từ 1.257.000 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Haus Fischernetz

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Haus Fischernetz

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Haus Fischernetz

Giờ trả phòng: 10:00.

Haus Fischernetz tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Brookmerland, tòa nhà condo này cách Bảo tàng Dorp-Museum Munkeboe, Đường đua Kart Brookmerland và Lâu đài Luetetsburg khoảng 10 km. Bảo tàng Moormuseum Moordorf và Bảo tàng Dike Mill cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.