Toàn bộ căn hộ

Kleiner Burgblick

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Kleiner Burgblick tọa lạc tại Leisnig. Núi Rochlitzer cùng Bad là những ví dụ điển hình về vẻ đẹp tự nhiên của vùng; và Công viên nước Platsch cùng Sonnenlandpark Lichtenau là 2 trong số những danh thắng được nhiều người biết đến tại đây.
Xem thêm căn hộ khác tại Leisnig
Bản đồ
Niederlanggasse 25, Leisnig, Saxony, 04703

Lân cận

  • Trung tâm Hội chợ Leipzig
    Trung tâm Hội chợ Leipzig
    47 phút đi xe - 64.3 km
  • Hồ Cospudener
    Hồ Cospudener
    51 phút đi xe - 70.3 km
  • Sở thú Leipzig
    Sở thú Leipzig
    54 phút đi xe - 67.2 km
  • Sân vận động Red Bull
    Sân vận động Red Bull
    56 phút đi xe - 63.9 km
  • Lâu đài Mildenstein
    3 phút đi bộ - 0.3 km

Đi lại

  • Ga Leisnig - 14 phút đi bộ
  • Sân bay Leipzig (LEJ-Sân bay Leipzig - Halle) - 50 phút lái xe

Nhà hàng

  • Kape2 Pub
    14 phút đi xe
  • Schützenhaus Leisnig
    19 phút đi bộ
  • Zur Alten Bäckerei
    7 phút đi xe
  • Schlosscafé
    14 phút đi xe
  • Muldentalklause
    16 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Kleiner Burgblick

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Kleiner Burgblick có mọi tiện nghi cần thiết.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng gồm có:
    • Bếp với tủ lạnh và bếp nấu
    • Ban công và dụng cụ pha cà phê/trà

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Kleiner Burgblick có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Giờ nhận phòng tại Kleiner Burgblick

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 20:00.

Giờ trả phòng tại Kleiner Burgblick

Giờ trả phòng: 10:00.

Kleiner Burgblick tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Leisnig, tòa nhà căn hộ này cách Lâu đài Mildenstein 0,9 km, Lâu đài Colditz và Lâu đài Kriebstein khoảng 20 km. Tàn tích Tu viện Nimbschen và Đập Kriebstein cũng nằm trong phạm vi khoảng 25 km. Cách Ga Leisnig 14 phút đi bộ.