Toàn bộ căn hộ

Miraflores duplex with ocean view garage

Hạng nơi lưu trú: 4

Thư viện ảnh về Miraflores duplex with ocean view garage

Danh thắng
Bếp riêng
Phòng
Khu ăn uống
Khu phòng khách

Toàn bộ căn hộ

2 phòng tắm6 khách180 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Quang cảnh biển
  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Wifi miễn phí
  • Lò nướng BBQ

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Miraflores duplex with ocean view garage

  • Căn hộ cao cấp này ở gần Bãi biển Costa Verde
  • Nằm gần Công viên Trung tâm Miraflores, Miraflores duplex with ocean view garage cung cấp vô số tiện nghi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Dịch vụ nhận phòng nhanh, khu lò nướng than và thang máy
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng đều trang trí khác biệt và kèm theo những dịch vụ tận tâm bao gồm khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng, cũng như các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng bao gồm:
    • 2 phòng tắm với vòi sen phun mưa và bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng
    • Tủ quần áo, khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển cát

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm nhà để xe

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Dụng cụ vệ sinh
  • Đảo bếp
  • Khăn giấy
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Máy xay thực phẩm
  • Nồi nấu cơm
  • Tủ lạnh
  • Vỉ nướng

Khu ẩm thực

  • Bàn ăn

Phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 2 phòng tắm riêng
  • Bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng biệt
  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen phun mưa
  • Xà bông

Phòng sinh hoạt chung

  • Bàn ăn
  • Khu ẩm thực riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt

Khu vực ngoài trời

  • Lò nướng bằng than củi

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Vật nuôi

  • Không chấp nhận vật nuôi hoặc vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 12 bậc để đến lối vào
  • Lối vào có đèn
  • Thang máy (cửa rộng 76 cm)
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo
  • Dịch vụ concierge
  • Két bảo mật
  • Quầy tiếp tân 24 giờ/ngày

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần lối đi dạo/cầu tàu
  • Ở khu vực vui chơi, giải trí

Hoạt động giải trí

  • Gần đường mòn đi bộ/đạp xe
  • Gần khu sử dụng xe đạp miễn phí
  • Gần sân bóng rổ
  • Gần sòng bạc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Khách cần tải xuống app di động Redibuk của nơi lưu trú trước khi nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc: 300 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
  • Phí vệ sinh: 40 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú (có khác biệt, tùy thuộc vào thời gian lưu trú)
  • Bạn có thể sẽ phải đóng loại phí sau tại nơi lưu trú: Thuế giá trị gia tăng Peru (18%). Khách được miễn thuế giá trị gia tăng khi xuất trình hộ chiếu và visa du lịch hợp lệ chứng minh mình không cư trú tại Peru. Chính sách miễn thuế này chỉ áp dụng cho thời gian lưu trú tại Peru không quá 60 ngày.
  • Nơi lưu trú sẽ thu 300 USD đặt cọc hư hỏng trước khi nhận phòng.
  • Tiền đặt cọc hư hại của chỗ nghỉ này cần được thanh toán qua một liên kết bảo mật trong vòng 24 giờ sau khi đặt. Việc thanh toán trước tiền đặt cọc là bắt buộc để làm thủ tục nhận phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Không đảm bảo có phòng cách âm
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Trẻ em dưới 18 tuổi không được phép lưu trú tại các nơi lưu trú ở Peru mà không đi cùng cha mẹ, người giám hộ hợp pháp hoặc người có trách nhiệm được ủy quyền. Người lớn đi cùng có thể phải xuất trình giấy tờ tùy thân của cả họ và trẻ cũng như mọi giấy tờ chứng minh có công chứng. Khách dự định đi cùng trẻ em vui lòng tham khảo ý kiến của phòng lãnh sự Peru trước khi đi để được hướng dẫn thêm.
Theo luật pháp của Peru, nơi lưu trú không chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt trên 2.000 PEN hoặc 500 USD. Khách phải thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc phương thức khác được nơi lưu trú và luật địa phương chấp thuận nếu khoản tiền vượt quá con số này; không được tách thành hai loại tiền tệ để thanh toán
Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Miraflores, khu vực thuộc Lima, căn hộ này nằm trong khu vực vui chơi, giải trí và gần bãi biển. Những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Trung tâm mua sắm Larcomar và Trung tâm mua sắm Jockey Plaza; trong khi Bãi biển Costa Verde cùng Công viên John F. Kennedy Park là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Công viên Leyendas và Vườn bách thú Huachipa cũng được khá nhiều người quan tâm. Khám phá những hoạt động ngoài trời hấp dẫn như đi bộ/đạp xe băng rừng. Xem cẩm nang du lịch Lima của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Lima
Bản đồ
956 Mal. de la Marina, Lima, Provincia de Lima, 15074

Lân cận

  • Malecón de Miraflores
    Malecón de Miraflores
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Bãi biển Costa Verde
    Bãi biển Costa Verde
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Công viên Tình Yêu
    Công viên Tình Yêu
    4 phút đi xe - 2.3 km
  • Phế tích Huaca Pucllana
    Phế tích Huaca Pucllana
    4 phút đi xe - 1.9 km
  • Bãi biển Costa Verde
    7 phút đi bộ - 0.6 km

Đi lại

  • Ga Jorge Chavez - 11 phút lái xe
  • Ga Santa Clara - 27 phút lái xe
  • Sân bay quốc tế Jorge Chávez (LIM), Lima - 34 phút lái xe

Nhà hàng

  • Sastrería Martínez
    7 phút đi bộ
  • El Mercado
    4 phút đi bộ
  • La Preferida
    6 phút đi bộ
  • Club Lambayeque
    3 phút đi bộ
  • La Pizza de La Chola
    6 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Miraflores duplex with ocean view garage có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Giờ nhận phòng tại Miraflores duplex with ocean view garage

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Miraflores duplex with ocean view garage

Giờ trả phòng: 12:00.

Miraflores duplex with ocean view garage tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Miraflores, tòa nhà căn hộ này cách Malecón de Miraflores và Bãi biển Costa Verde chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Bãi biển Costa Verde và Phố José Gálvez cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.