Riad Menzeh

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Wifi miễn phí
  • Có bãi đậu xe
  • Giặt ủi
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Căn hộ dành cho gia đình

  • 10 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường cỡ queen, 2 giường đôi và 1 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Riad Menzeh tọa lạc tại Medina, khu vực thuộc Marrakech. Nếu có kế hoạch mua sắm, Quảng trường Jemaa el-Fnaa và Trung tâm Thương mại Menara Mall là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Vườn bách thảo Secret và Vườn Majorelle dành cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Vườn Menara và Vườn Agdal cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Marrakech của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Marrakech
Bản đồ
6 derb laaker kaat benahid, Marrakech, Marrakech-Safi, 44000

Đi lại

  • Ga Trung tâm Marrakech - 18 phút lái xe
  • Sân bay Marrakech (RAK-Sân bay Menara) - 20 phút lái xe

Nhà hàng

  • Iraki Shawarma
    12 phút đi bộ
  • Nomad
    12 phút đi bộ
  • Café des Épices
    12 phút đi bộ
  • Andalusia
    4 phút đi bộ
  • Terrasse Bakchich
    10 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Riad Menzeh

  • Nhà khách ở gần Quảng trường Jemaa el-Fnaa
  • Cách không xa Vườn bách thảo Secret và Nhà thờ Hồi giáo Koutoubia, Riad Menzeh gây ấn tượng với các tiện nghi, dịch vụ gồm bữa sáng miễn phí (đặc sản địa phương), sân thượng và trang thiết bị giặt ủi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Hồ bơi trong nhà
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng khách nào ở Riad Menzeh cũng cung cấp các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và máy in.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng và máy sấy tóc
    • Hệ thống sưởi ấm, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và máy in

Câu hỏi thường gặp

Riad Menzeh có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà.

Riad Menzeh có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Riad Menzeh

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 90 MAD mỗi đêm.

Giờ nhận phòng tại Riad Menzeh

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 23:30. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Riad Menzeh

Giờ trả phòng: 11:00.

Riad Menzeh tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Medina, nhà khách này cách Nhà thờ Hồi giáo Ben Salah, Quảng trường Jemaa el-Fnaa và Vườn bách thảo Secret khoảng 15 phút đi bộ. Quảng trường El Moukef và Bảo tàng Nhiếp ảnh cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.